ช่วยลงรูปสติ๊กเกอร์คลับหน่อยคับ อยากเห็น

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย HIACE ONLY, 9 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HIACE ONLY

HIACE ONLY New Member Member

14
    0
    0
    สงสัยจะปิดแล้วจิงๆ - -*

คุณ nai_tot คับ ลิ้นหน้าไปทำแถวไหนมาคับ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ร้านช่างน้อยคลอง 7 ครับเบอร์โทร 0879837176 ครับ

3. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ของผมก็น้อย คลอง7คับ ลิ้นหน้าอย่างเดียว 1500

4. HIACE ONLY

HIACE ONLY New Member Member

14
    0
    0
    ขอบคุณคับ ว่างๆจะลองเข้าไปดู

5. super_hice_1995

super_hice_1995 New Member Member

6
    0
    0
    มาฟฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ยังไงเมื่อไรหน้อจะได้เจอหน้ป่า ไหน สะทีนะ รอเห้นตัวจิงมานานอ่ะคับพี่น้องคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ยินดีครับ ถ้าว่างมาแถวพระประแดงได้เจอแน่ๆครับ
    โดยเฉพาะวันเสาร์ (ยกเว้นเสาร์ต้นเดือน) ผมอยู่ตลอด
    วันอาทิตย์วันครอบครัวไปไหนไม่ได้

7. deksiamclub

deksiamclub New Member Member

2
    0
    0
    ป๋าออกจากคลับจิงๆหรอคับ ไม่รู้เรื่องเลย ไม่ได้เข้ามานานเลย

8. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0

แล้วเมื่ไหร่ ป๋าไหน จะมาร้านผมสักทีล่ะครับเนี่ย

รออยู่น่นแล้ว เบียร์ ที่แช่ในตู้ใกล้จะบูดแล้ว :cool:

9. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ขนาดนั้นเลยหรอ โอมมมมมมม:cool::cool:

10. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0

ใช่เลยยย

11. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    น่าน เอารถมายั่วไม่ว่า ยังเอาสาวๆมายั่วอีกน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้