มีใครจบจาก **ม.ป.น.**ประชานิเวศน์บ้างครับรุ่น5

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย nakata, 19 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    ผมคงไม่ทันแน่เลยอิอิ

2. nakata

292
    15
    0
    ดันไป

3. มปน.10

มปน.10 Guest

0
    0
    0
    เข้ามาจาก google เจอกระทู้นี้
    เป็นรุ่นน้องตั้งหลายปีเข้ามาตอบคงไม่ว่ากันนะครับ

โรงเรียนตอนนี้(มัธยม) กำลังปรับปรุงยกใหญ่เลย
    กำลังสร้างโรงยิม สร้างโรงฝึกงานที่นาในเมือง ส่วนสวนหมอก
    ตอนนี้รื้อแล้ว เนื่องจากเก่าและผุพัง ตอนนี้ก็เลยสร้างเป็นห้องพิเศษ
    ได้แก่ ห้องศิลปะ ห้องพละ แล้วก็ห้อง กอท.

www.prachaniwet.com คือเว็บไซต์หลักของโรงเรียนครับ
    www.prachaniwet.net คือเว็บไซต์รองสร้างโดย มปน.10 ครับ จะอัพเดทไวกว่าเว็บหลักครับ
    ก็อยู่ในโรงเรียนเห็นอะไรก็เอาใส่ได้เลย

ส่วนงานรวมใจ ฝั่งมัธยมไม่ได้จัดมาหลายปีแล้ว
    ตั้งแต่แยกกับประถม จัดครั้งเดี๋ยวเอง 4 ปีมาแล้ว (ประมาณ)

ตอนนี้สนามโรงเรียนได้ราดปูนหมดแล้วครับ
    สนามกว้างเลยครับ ได้สนามฟุตซอลขนามมาตรฐาน 1 สนามเลย
    แล้วก็มีสนามวอลเลห์ สนามตระกร้อ ขีดเส้นไว้ให้เล่นกีฬากันอยู่ใกล้ๆ

ตรงส่วนของนาในเมืองตอนนี้ได้ปรับปรุงใหม่ทั้งหมดแล้ว
    (ไม่มีปลาคราฟ กรงไก่ โรงเพาะเห็ดแล้ว) กลายเป็นหอพระแทน
    มีพระพุทธรูปประจำโรงเรียน เป็นสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ 2 สิ่งแรกก็คือ
    ร.5

4. bmwE30

bmwE30 New Member Privilege

195
    3
    0
    ผม มปน. รุ่น04 รหัส 00888 แต่ถ้าเป็นประถม เข้าตอนปี 2533 คับ ไม่รู้ว่ารุ่นไหนจำไม่ได้ อิอิ มาทักทายนายพี

5. nakata

292
    15
    0
    ดันไปพี่โอต๊

6. bmwE30

195
    3
    0
    ดันขึ้นไปหน่อยคับ จาก ม.ป.น.04

7. ~ kittyjung ~

~ kittyjung ~ New Member Member

161
    0
    0
    มาด้วยคน
    ชื่อแก้วนะค่ะ จบรุ่น 09 ค่ะ
    ตอนนี้จบแล้ว แต่ก้อยังเข้าไปอยุ๋บ้าง
    ล่าสุดเข้าไปเมื่อต้นเดือน พฤจิกายนที่ผ่านมา

8. bmwE30

195
    3
    0
    แก้วตามไปทุกที่เลยเหรอคับ บอร์ด SDU ก็ตามพี่ไป มปน.ก็เรียนอยู่ด้วย

9. ning 07

ning 07 Guest

0
    0
    0
    รุ่น 07 นะ

เรียน จจ.มปน.07 เหมือนกัน เป็นคนถือป้ายกับมลวันที่ไปแข่งที่สนามศุ คงไม่มีไคจำได้ละมั้ง
    อยู่กลุ่มเค๊ก กะน้องมลน่ะ

10. ~ kittyjung ~

~ kittyjung ~ New Member Member

161
    0
    0

แก้วไม่ได้ตามพี่โอ๊ดนะ ก้อแก้วเรียนที่นี้อ่ะ แล้วก้อเข้ามาโพสนานแล้วนะแต่ใช้ของพี่พีอ่ะค่ะSDU ก้อแค่ไปป่วนเป็นบ้างครั้งบ้างคราว ให้หายคิดถึง อิอิอิอิอิอิอิอิ

พี่ ning 07 พี่คือคนไหนอ่ะค่ะ มีรูปป่าวอ่ะค่ะ นู๋เป็นเพื่อนกะจัมโบ้อ่ะค่ะ ตอนนี้เค้าเป็นไงบ้างอ่ะค่ะ อ้วนเหมือนเดิมป่าว

11. ~ kittyjung ~

161
    0
    0
    แก้วลืมบอกไป
    วันที่11 มกราคม 2551 จะมีงานกีฬาสีค่ะ
    ครัยว่างก้อไปนะ

12. bmwE30

195
    3
    0
    ดันขึ้นไปหน่อย มีใครเป็นชาว ปน. หรือ มปน.อีกมั้ย คิดถึงวันวาน

13. newgeneration

newgeneration New Member Member

14
    0
    0
    เรียน ม.3-ม.6ครับ จำไม่ได้ว่ารุ่นไหน ตอนนี้ อายุ 27 แล้ว เรียนสมัยนั้น เพื่อนชื่อแก๊ปที่เล่นดนตรีสากล กับไอ้หมึก ไอ้เดี่ยว ฮิเดะ พวกนั้น เพื่อนๆกัน ห้องเดียวกัน ถ้าเข้ามาดูมันคงจำออยได้นะ ไม่ได้ติดต่อกันนานแล้ว

14. ~ kittyjung ~

161
    0
    0
    ถ้าวงโยตอนนั้นรู้จัก พี่แก๊บก็รู้จักนะ แค่รู้จักเคยเห็น
    แต่ได้ยินถึงนิสัยก็ใช่ได้เลยนะ

มปน.09มาแล้วจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้