ขอระบายหน่อยถึงพนักงานโตโยต้าที่ขับวีออส สีบรอนซ์ นะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย thongy, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    ไอ่โน้ต หรือ ไอ่บอย เอารถลูกค้ามาดูดอะป่าว กั่กๆๆๆ

2. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    EG ก็รถเจี๊ยบไงแก็ป ตอนนี้ออกมาอยู่ฮอนด้าแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 สิงหาคม 2008
  3. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ผมว่าถ้ามันโดนไล่ออกมันไม่เท่าไหร่อะสิ แต่ถ้ามันโดนสัก 6 แสนนี้มันร้องจ๊ากเลยนะท่าน :D

4. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ของเค้าดีจริงๆ

5. วันก่อนก็เจอนิวอัลติสขับจี้ตูดตั้งเเต่ออกจากเดอะมอลงามวงศ์วานจนมาถึงเเถวรัตนาธิเบศเลยครับไม่รู้ทำไมพนักงานเค้าขับรถลูกค้าไปส่งกันเเบบนี้เหรอคับ

6. bastard14

bastard14 New Member Member

67
    1
    0
    อ่ะ ซูปร้าแดง....ท่าทราย.... แหะๆๆ เหมือนจะอยู่หมู่บ้านเดียวกันเลยครับ

อ่าถ้าใช่รถพี่ ผมขอถามหน่อยนะคร๊าบ ส่วนใหญ่ เห็นจอดอยู่ตรงแถวๆที่รอรถสองแถวท่าทราย ไม่กลัวโดนขูดเหรอครับ แหะๆๆ พอดีเห็นแล้วเสียวแทน

7. พวกส่งรถรึป่าวครับ พวกนี้ขับยังกะอยู่ใน เลอมัง อยู่แล้ว

ถ้าคุณขับอยู่เลนกลางหรือซ้าย แล้วเค้ายังอุตส่าห์หักหัวเข้ามาดูด ก็คงน่าเกลียด ไม่ดูสารรูปตัวเองอย่างที่ว่าจริงๆ นั่นแหละ

แต่ถ้าขับแช่ขวา ต่อให้เป็น murcielago ถ้าจะโดน vios ดูด ก็ไม่แปลกนะครับ

8. Accord CG5

Accord CG5 New Member Member

161
    6
    0
    แม่งเกรียนได้ใจ ขอถามครับ วีออสคันนั้นป้ายแดงแล้วเปลี่ยนแม็กซ์แล้วใช่หรือเปล่าครับ ถ้าเปลี่ยนน่าจะรถของพนักงานศูนย์โตต้า แห่งหนึ่ง :eek:

9. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    แวะมาดูด้วยคน ...

10. thongy

thongy New Member Member

34
    0
    0
    ครับผม ผมอยู่ในท่าทรายนะครับ ก็เสียวๆบ้างนะครับ ส่วนใหญ่ก็เอามาใช้ทุกวันนะครับ แต่วิ่งแถวบ้านเท่านั้นนะครับ
    ส่วนรถวีออสก็เป้นรถเดิมๆครับ ไม่ได้เปลี่ยนล้อครับ เป็นรถรอส่งมอบลูกค้าแน่นอนครับ เซลล์ขับแน่นอนครับ เพราะผมเห้นป้ายชื่อโตโยต้าครับ
    ************ไม่เป็นไรหรอกครับ ผมแค่อยากเตือนคนที่มันไม่มีสมองนะครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้