เพื่อนๆชาว RC WEB มีใครเล่น BB บ้างไหม..

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย St.stafano, 19 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    พรุ่งนี้เจอกันที่ ราบ11 หลังเที่ยงค้าบ ...

ไปทักทายกันได้ค้าบ ...

2. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    ผมเล่นอยู่ 3 ที่ ครับ 1. สนามลุงสาย 1 แถวๆ ร.ร.โพธิสาร 2. สนามผู้พัน แถวๆกาญจนาภิเษกฯ 3. สนามอัมพวา แม่กลองครับ

ว่างๆมาเล่นด้วยกันได้นะครับ

3. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เคยมีโอกาศเล่นครั้ง นึง....ที่ไรทองสมบูรณ์....สนุกมากมายคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้