เมื่อกี่ดูข่าวมี215sxสีแดงอยู่ในแก๊งค้ายาด้วย?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย K-Z33, 6 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    มาติดตามต่อไป..............อยากดูคลิปด้วยคน

2. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    ผมว่าเขาคิดผิดนะที่ทำรถซะขนาดนั้น เอาไว้หนี ตำรวจ เพราะดูจากขนาดของ turbo แล้ว น่าจะชุดใหญ่ อย่าลืมว่ารถที่โม กันชุดใหญ่เนี่ย มันจะขับถนน ยากกกหน่อย เป็นผมนะ ผมจะหาพวก im หรือ evo ตัวใหมๆ หน่อย เพราะมันจะเกาะถนนดี ขี่ง่าย ฮิ ฮิ แต่อย่าไปทำนะครับ คนเสพตาย คนขายติดคุก ครับ ยานรกนั่น

3. RPS13

RPS13 New Member Member

11
    1
    0
    ทำไมต้องสีแดง ....

แต่ก่อนผมก็ขับนำ แต่ไม่ใช่รถขนยานะ แต่เป็นรถเมล์
    พอดีเครื่องพังลากกลับอู่ เลยต้องมีรถนำ และรถปิดท้ายขบวน คิคิ

ต่อไปมันต้องพัฒนมาใช้ rx7 หรือไม่ 350z
    ส่วนตำรวจคงใช้ supra ไม่ก็ GTR ตาม
    ที่องังกฤษ เขาใช้ ดอร์จไวเปอร์เป็นรถตำรวจ ด้วยน๊า

แก๊งไหนอยากได้ 200 สีแดงอีกเดี๋ยวขายให้ ก๊ากๆ ตอนนี้อยู่ ปปส สองคันละ

4. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    คันที่หนีได้คือ วีโก้ ซะงั้น ขุมพลัง ดีเซล -*-

5. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    คนสวยด้วย ยา...นรก

6. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    สรุปที่โดนจับเพราะใส่ Turbo ใหญ่เกินไป มาช้า ส่วน Vigo หนีไปได้เพราะ VGS Turbo มาเร็วไม่รอรอบ

7. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    555

ไม่น่าเลย เสียดายทั้งอนาคตคน และรถ:(

8. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    วีโก้ คันเบ้อเร่อ เชน หายไปตอนไหนไม่รู้ สงสัย เป็นคนนอกสายตามากกว่า 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้