เมื่อกี่ดูข่าวมี215sxสีแดงอยู่ในแก๊งค้ายาด้วย?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย K-Z33, 6 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    รถทำเต็มๆ งามมากๆด้วย

2. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    รถสวยด้วยแรงอีก
    เห็นตอนเปิดฝาโปงมา โฮ้โห โบลูกเบ้อเร้อเลยยยยย

3. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    คนเรามันเกิดมาไม่เท่ากัน คนรวยเหยียดคนจน คนทำมาค้าขายไม่สุจริตจึงเกิด เพื่อที่จะได้เทียบเท่ากัน...

ทำของ ฟอกเงิน เรื่องปกติครับ มีอีกหลายคนที่ เราๆ ก็รู้ๆ ในวงการนี้ ที่ทำของกัน ทำของ ฟอกเงิน = สบาย อย่าเกมส์ดอเวอร์ละกัน

4. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ทางเลือกอยู่ที่ตัวเราเองคร้าบ ว่าจะเลือก ทางไหน...................

5. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18

อันนี้ของจริงคับ ดูข่าวอยู่เหมือนกัน

6. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    เคยอ่านข่าวเกี่ยวกับแก๊งค์ขนยา

บางคนซื้อMini เอามาขนยา

บางแก๊งค์ก็จ้างพวกรถแต่งแรงๆ ไว้ขนยา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 สิงหาคม 2008
  7. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    หนีรอด 5 คน เป็นผมนะ เป็นเอพวกนี้ จนมีเงินเก็บ แล้ว ล้างมือให้ลูกน้องทำแทนไปละ เอาเงินไปลงทุน อสังหา ไม่ก็ ทำห้องเช่าให้คนเช่าอยู่กิน เงิน ไปวันๆ ดีกว่า

ถ้าเราถอนตัวไม่ออก ก็รอดไม่กี่คน ... มีพี่เปิดเซียงกง ที่รู้จักกัน เค้าก็เคยทำของแบบนี้แหละ แต่เลิกแล้ว เอาทุนไปทำเซียงกงแทน

8. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    รถสวยสีแดงสดใส

9. sup A31

sup A31 New Member Member

60
    4
    0
    อ้าวรถแต่งอย่างพี่ๆน้องๆทั้งหลาย ก็ขับรถกันลำบากขึ้นแน่ๆๆ เพราะตำรวจต้องจับตามองเป็นพิเศษแน่เลย
    ยิ่งตอนกลางคืนไปเทียวเจอด่านนะ คงโดนตรวจเข็มเป็นพิเศษแน่เลย ยิ่งไปวิ่งเทคกันคงลำบากขึ้นแน่

10. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
  11. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รอประมูลต่อไป

12. Jira_es

Jira_es New Member Member

119
    6
    0
    เมื่อกี้ก็มีข่าวจับขนยาอีกที่บางแสน

13. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18

งงครับ ข่าวเพิ่งออกวันที่5 วันนี้วันที่6 เพิ่งผ่านมาวันเดียว

บอกว่ารถจอดที่ปปส.ดินแดง บอกว่าผ่านทุกวัน ฝุ่นเต็มคัน
    ..เพิ่งวันเดียวง่ะ แต่บอกผ่านทุกวัน

แต่น่าจะหลุดแล้ว เพราะเห็นเอารถไปวิ่งที่เลียบด่วน
    ..ที่เลียบด่วน เมื่อคืนมีวิ่งด้วยเหรอครับ?
    เพราะถ้าบอกว่าหลุดแล้ว ออกมาวิ่งแล้ว ก็ต้องมีแต่เมื่อคืนเท่านั้นอะ

ไม่ได้จะกวนนะคับ แต่อ่านแล้ว งงๆอะครับ รึผมมึนหว่า :confused:

ปล.ยาเสพติด ยังไงก็ไม่ดีครับ พ่อแม่ของเด็กที่ติดยา เขาสาปแช่งเอาแน่ๆ

14. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    รถหลุดแล้วจริงหรอครับ

เส้นเฮียแกไม่ธรรมดาสิครับถ้างั้น

ตอนแรกเดาเอาตามความเข้าใจคิดว่ารถน่าจะถูกยึดเพื่อนำไปประมูลซะอีก

หลงทางเสียเวลา หลงค้ายาเสียรถ

15. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    คนละคันแล้วครับ รถคันนี้ทำเครื่องมายังไม่ได้จูน.....????

16. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    มันได้เงินเยอะๆๆๆจิงนะ

แต่ผมไม่เห็นใครอยู่ทนสักคน คนเสพตาย คนขายติดคุกคับ !!

เป็นคนจนผู้ยิ่งใหญ่ดีฟ่า ว่าไหมพ่อแม่พี่น้อง !!!!

มีคนรู้จักกัน เขาโดนไป 39มัด ยังโดนประหารเลย แต่เขาสู้เหลือ ตลอดชีวิตคับ แต่แก็งค์นี้ผมว่าคงไม่รอดอ่ะ

17. 200silvia

200silvia New Member Member

118
    3
    0
    หมูน้อยน่ารัก รักหมูน้อยมากๆคับ...

18. kang 79

kang 79 New Member Member

159
    8
    0
    ....งงง....เหมือนกันครับ....ยังไง...ยังไง.....

19. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    คนละคันกันครับ ถ้าจาจำไม่ผิดคันนั้นเจอจับแถวท่าข้าม พระรามสอง แล้วเคล่นย้ายไป ปปส ที่ ดินแดง รู้สึกว่าจาเข้าไปกะยาริสนะ ถ้าจำไม่ผิด ส่วนเรื่องนี้ผมว่ารอดยาก น่าจะตลอดชีวิตมีให้เห็น สงสารแท้

วงการทุกอย่างมีเหมือนกันหมดแหละครับ ผมเปิดร้านอ่ะไหล่มา ก้อมีลูกค้าเหลือๆทำกันเยอะแต่ผมก้อไม่โกดเค้านะ เพราะเค้าไม่มาทำกันในร้าน เข้ามาก้อคือลูกค้าซื้อของและก้อไป จบกัน แต่ดีครับซื้อทีเยอะดี ไม่มีกลุ่มแบบนี้ ร้านผมเดี้ยงไปนานและ

20. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
  21. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    อันนี้เรื่องจริงเลยพวกนี้เงินเหลือมากมาย
    แถวบ้านผม เห็นแล้วอิจฉา ถอยกะบะป้ายแดงตัวใหม่ไม่ข้ามอาทิดเอาไปวาง 2 j โบ แล้วโมอีก
    แล้วก็อีกหลายๆคัน ไม่อยากจะเอ๋ยเลย กลัวครับ

22. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    คิดว่าจะรอดออกมามั้ย

ผมคิดว่า.....................

ออกมาได้

23. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เห็นแล้วตกใจ เปิดเครื่องมา โห้ โมเพียบเลย..........

สงสัยโมไว้หนีตำรวจมั๊งเนี้ยย

24. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    เสียเลย เสียดายรถ

25. LiL-p

LiL-p New Member Member

514
    2
    0

รถสวยมากกก

26. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    ตั้งแต่ชอบถ่ายรูปนี่ลงรูปแบบธรรมดาไม่ได้แล้ว ต้องใส่กรอบด้วยอ่ะ

แต่นู๋อยากดูแบบไฟล์คลิป พี่ป้อมมีมั้ยอ่ะค่ะ
    :D

27. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    โดนเพ่งเล็งกันอีกแล้ว.....................

28. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    อยากดู คลิป อ่ะ

ใครก็ได้ โพสลิ้ง คลิป ให้ผมหน่อย

29. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    น่าเสียดายที่ไม่ได้ดูข่าวคับ กลับมาไม่ทันคับ

30. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    215 คนละคันกันกับที่จอดอยู่ใน ปปส. เลยครับ
    รถคล้ายกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้