ช่วยแนะนำน้ำหอม / เจล ปรับอากาศในรถหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Piccolo, 5 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    :Dซื้อเยอะเกิ๊นนนนน:D

2. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ไปหาแถวบ้านไม่มีเลย คงต้องเข้าไปซื้อในเมืองแล้ว จะได้สัมผัสความหอมซ่ะหน่อย

3. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    5555+ กลิ่นยอดนิยม อิอิอิ

4. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    ได้มาแระกลิ่นน่ากิน

เรื่องแกะตู้แอ ช่างมัน ยังไงมันต้องมีการล้างตู้กันอยู่แล่น

:eek:

5. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    KING STELLA FRESHY BEAR ผมซื้อทีละ 4กระป๋องเลยนะคับ ใช้4กระป๋อง ต่อเดือน ครบเดือนปุ้บ ย้ายจากรถมาใส่ห้องนอน แล้วยัดอันใหม่ใส่รถอีก4กระป๋อง เวลาไปไหนไม่ต้องฉีดน้ำหอมเลย กลิ่นเหมือน หมากฝรั่งรส สตอเบอรี่เลยนะคับ ไว้ตรงเบรคมือ3อัน ไว้ข้างหลังอีก1อาน ดูรูปประกอบด้านล่างเลยคับ คิคิ ยอมรับว่า หอมน่ากินจิงๆ ไม่น่าเชื่อ คนจะใช้เยอะขนาดนี้

6. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    กระผมใช้เป็นสเปรย์ดับกลิ่นครับ
    ไม่ได้ใช้เป็นน้ำหอม
    กลัวตู้แอร์ตัน

7. kreang_180sx

kreang_180sx New Member Member

100
    2
    0
    ของผมใช้ California scents
    กลิ่น เชอร์รี่ เป็นของ USA
    ไม่เป็นเจล กระป๋องนี้อยู่มา ปีกว่าแล้ว
    สนใจสอบถามได้

8. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    เมื่อก่อนผมเคยใช้น้ำหอมปรับอากาศแล้ว แต่ตอนนี้เลิกใช้แล้ว เพราะตู้แอร์มันมีกลิ่นเหม็นด้วย เอาไปส่งที่ศูนย์จะเปลี่ยนใหม่หมดแล้วไม่มีกลิ่นเหม็นแล้วสบายใจแล้วครับ

9. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    กลิ่น ไหน ก็ ได้ ที่ เรา ดม แล้ว ชอม อะ

เพราะ แต่ ละ คน ชอบ ไม่ เหมือน กัน

10. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    ของเค้าดีจิงจิงคับ กลิ่นหอมติดทนนาน

11. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    ทดลองสัก1 ป๋อง ซะแล้ว คนนั่งข้างน่าจะถูกจายยยย

12. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    ผมใช้ เดลี่เฟรช ที่เป็นรูปไข่ อ่ะครับ...

13. ครับตามนั้น

แค่ล้างเร็วขึ้นเท่านั้นเอง อิอิ:D

14. 101standard

101standard New Member Member

48
    2
    0
    จะหาได้จากที่ใหนอีกอะคับแถวบางกะปิ รามไม่มีเลยครับ

15. SQL

SQL New Member Member

6
    0
    0
    K Y Gel ครับ...

16. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  17. DorAEmon Power

DorAEmon Power New Member Member

115
    7
    0
    ไปโลตัสมา ไม่เหนมีขายอ่า

18. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    บัปเบิ้ลกั้มอีกเสียงครับ หอมครับ

19. KIT COLOMBET@

KIT COLOMBET@ New Member Member

21
    1
    0
    ว่าจะถามอยู่พอดียังมีเหลืออยู่ป่าววะ จัดมาพร้อมกับมาแก้คอมให้ด้วยเลย:cry:

20. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ชอบ Bay Fresh กลิ่นแอ้ปเปิ้ล คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้