ว่ากันด้วยเรื่องมิตติ้งใหญ่ปีนี้

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย tle141_jz, 4 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MTTS_2534

MTTS_2534 New Member Member

307
    3
    0
    น้ากุ๊กไก่ ไม่ต้องเตรียมแก๊สหรอกครับ รอใช้ แก๊ส ท้ายรถน้าเจ ดีก่าคับ แว่วๆว่า กำลังจะ Modify
    แบบว่า " เศษสะกิด พอเพียง " :D:D:D

2. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    ไปส่งเดกพานิชสามเสน อะ อิอิ

3. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    รับทราบคับป๋ม 7M ไปถึงไหนแล้วคับ

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0

ถามถึง.....เจ....ใช่ป่าวคร้าบบบบบบ น้าอิฐ............อิอิ

เรื่อง.....เครื่อง 7M ตอนนี้.....เกือบเสร็จ....แล้วคร้าบบบบบบ

รอของอีกนิดหน่อยค๊าบบบบ แคม สปริงวาวล์ รีเทนเนอร์.....คับ

อย่างอื่น.....วรจักร.....ที่เดียว....ครบๆ จบเรียบร้อยค๊าบบบบบบ ช่างอุ้ย....จัดให้คับ

เรื่องตัวถัง......เด๋วรอ.....งบ....อีกนิด....จะส่งเข้า ผ่าตัด อาบน้ำ แต่ตัวใหม่.....อยู่ค๊าบบบบ

อีกอย่าง......รอคิว.....อยู่ด้วยค๊าบบบบบบ

ล้อ....ยาง.....โช๊ค.....ดิสเบรค....เฟืองท้ายเต็ด........ครบๆ นอนรอ...อยู่แล้วค๊าบบบบบ

คงอีกพักใหญ่ๆ นู้นแน่ะคับ..........กว่าจะสมบูรณ์

ไหนจะ...ภายในอีก บาน...ปลายแน่ๆ ตรู เฮ้อออ.... :cry:

5. itch

400
    2
    0
    ยกชุดใหญ่อีกแล้ว 7M is very perfect ปลั๊กรัยอะคับ น้าเจ

6. saengchot

saengchot New Member Member

146
    2
    0
    น้าเจ ใจเย็นๆจ้า

7. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ปลั๊ก.....อาราย.........จำไม่ได้อ่ะคับ น้าอิฐ

เด๋วต้องถามอ้ายอุ้ยมานอ่ะ เจ.....ลืมไปแล้วววววว แต่คนที่เค้า....ทำเครื่องให้เนี่ยยยย

เค้าบอกว่า....ระบบชุดสายไฟ....ชุดจุดระเบิด......อาจจะยกของรุ่นอื่นๆ มาใส่แทนอ่ะคับ

( อันนี้....ความรู้ใหม่คับ )

เอ่อ..........อีกอย่างที่ยังหาไม่ได้..........กล่อง 7 M เนี่ยยยย หายากจิงๆ

แล้วก้อ............นู๋ม่อน

เนี่ย....น้าเจ...ใจเย็นแล้วค๊าบบบบบ ถ้าเป็นเมื่อก่อน.....ตอนยังโสดนะ

ป่านนี้........วิ่งได้ตั้งนานแล้ววววว

ตอนนี้.....จะทำรถทีนึง.....หน้าลูก หน้าเมีย.......ลอยมาเต็มหน้าน้าเจ........เลยล่ะ.............อิอิ

8. oishiman

542
    2
    0
    สาธุ .............อิอิ

9. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    อยากเห็นรถพี่เจ จังเลยถ้าเสร็จแล้วคงจะสุดยอดแน่นอน รอชมคับ

10. MTTS_2534

307
    3
    0
    รถเทพ กำลังจะคลอดอีกแล้...ว ปูเสื่อรอชม ด้วยเหมือนกัน

11. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    สงสัยได้รางวัลคุณพ่อดีเด่นปีนี้แน่นอนเลยครับ.....น้าเจ

12. oishiman

542
    2
    0
    ใช่ครับ พี่ผมครับพี่ผม อิอิ

13. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    รอ ๆ กัน ไปเรื่อยๆก่อนนะคร้าบบบบบบบ

ตอนนี้...กำลังพิมพ์แบงค์อยู่อ่ะคับ

แบงค์...จะหมดสต็อคแล้วอ่ะ

ฝ่าย...คลังใหญ่...ก้อเงียบๆอยู่ ถ้าไม่ได้ " คิตตี้ " แบบฟลูอ๊อฟชั่น....งบไม่ออกซะงั้น

ตรูละเซ็ง ๆ ๆ ๆ

นึกไม่ออก...จริงๆ หน้าตาอย่างนี้ อายุอย่างนี้ ขับหน้าแหลมสีชมพู คิตตี้ กำ ๆ ๆ

14. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ใจเย็นๆครับน้าเจทำเป็นไวรุ่นใจร้อนเด็กใหม่เค้าสงสัยเฉยๆครับ ว่าแต่ผมก็รอดูรถน้าเจเหมือนกันครับ

15. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    รับทราบ........คร้าบบบบบบบบ น้าฮิม............อิอิ

คันนี้.....ตั้งใจว่า ขอให้แรง....ใกล้เคียง...รถน้าฮิม........ป๋มก้อ....โอเคแล้วค๊าบบบบบบบบบ

16. MTTS_2534

307
    3
    0
    นั่นล่ะคับ เค้าเรียกว่า " เอกลักษณ์ เอกบุรุษ " สุด.....ยอด แล้วน้าเจก็ แต่งตัวสไตล์เพื่อชีวิต ด้วยนะ ลุงขอบอกว่า ... แหล่ม โคดๆ อิอิ :D:D:D
    โคดๆ

17. J-dayTT140

2,017
    263
    0

ไม่ไหว....ครับ ลุงหนุ่ม.....คิดยังไงก้อ.....ไม่ไหวจริงๆคับ.......อิอิ :D:D

ค่อยๆคิด ค่อยๆทำ.....ไปเรื่อยๆก่อนค๊าบบบบบบ

เรื่องสี.....ยังมีเวลาให้คิด.....อีกเป็นเดือน...........เหอๆ

18. oishiman

542
    2
    0
    อาทเอาใจช่วย คิดตี้ อิอิ 5555

19. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    ถ้าเมีย.....ตรูเห็นกระทู้......มานคงดีใจแน่ๆ.........เลย 555

20. MTTS_2534

307
    3
    0
    นี่แหล่ะ.... รดชาดของชีวิด อิอิ .... จัดไป อย่าหัยเสีย Up......โลด :D:D:D

21. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    คันนั้น...อีกเป็นเดือนกว่างานสี....จะเสร็จอ่ะคับ

เด๋ว.....ช่วงนี้....เอาคันนี้....มาวิ่งบ้าง หลังจากสงบๆ มาปีกว่า

จัดการ.....อาบน้ำ ขัดสีใหม่ เปลี่ยนแบตไป3ลูก เปลี่ยนยาง...อีก4เส้น หน้ามืดไปเลย....อิอิ

แล้วเจอกันคับ.....ตอนมิตติ้ง......ใหญ่คร้าบบบบบบ :D

22. itch

400
    2
    0
    หล่อหงะ

23. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    น้าเจจะเอาน้องเครื่องเสียงออกมาวิ่งแล้วหรือน้า.....

24. saengchot

saengchot New Member Member

146
    2
    0
    อยากเห็นคันเครื่องเสียงมากๆเลยค่ะ

เหตุผลข้อแรกๆที่ม่อนใช้หน้าแหลม เพราะคันนี้ของน้าเจค่ะ

สวยโครต

25. oishiman

542
    2
    0
    แหล่มเลยครับท่านพี่

26. J-dayTT140

2,017
    263
    0

ขอบคุณคร้าบบบบ.....คันนี้ น้าอิฐ....ยังไม่เคยเห็นนี่นา.............อิอิ

ว่าจะ....เริ่มให้มันเต็มระบบมากขึ้นคร้าบบบบบ .......เอามาวิ่งบ้าง เผื่อจะตามน้าฮิมทันอ่ะคับ อิอิ

มีกำลังใจ......ทำรถ...ไปอีกนานเลย.....ขอบคุณจ้าาาาา นู๋ม่อน......จุ๊บ ๆ

แหล่ม.....แบบรถแก...ก้อพอแล้ว.....อ้ายอาท 555

:D :D :D :D

27. MTTS_2534

307
    3
    0
    แหล่ม จิงๆ รถเทพเนี่ย..... ( ยืมโชว์ บ้างจิ )

28. oishiman

542
    2
    0
    แหล่มแบบรถอาทมันมีอารายอะ .....?

29. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    อิอิ ไก่กุ๊กว่านะ รถอาทก็มี..อาทเป็นพลขับ + สุรา แน่ ๆ เลย
    ไอ้แก๊สที่ไก่กุ๊กว่าไว้น่ะ มันเป็นแก๊สยาดองตราแมวขย่มลูกโลก น่ะ :D :D
    ว่าแต่เห็นตาเจหากล่อง7M เหรอ ลองไปดูที่ร้านลาดพร้าวอะไหล่..ใช่ป่าวนะ
    เคยเข้าไปดู มีอยู่เยอะเลย เครื่อง 7M-GT ของเขายังมีอีกเครื่อง นิ้ง ๆ เลยอ่ะ

30. oishiman

542
    2
    0
    ก้อว่ากันไปนะน้าไก่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้