ว่ากันด้วยเรื่องมิตติ้งใหญ่ปีนี้

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย tle141_jz, 4 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    แต่ไปเดือนพฤจิก ไม่ใช่เหรอ มันออกพรรษาแล้วนะ:D

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ตั้งใจ......ไปเมากาน.........เลยช่ายมั้ยเนี่ยยยยยยย ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ใครเมามาก........ไม่รู้เนื้อ รู้ตัว งานนี้...........มีแอบบถ่าย.....นะโว้ยยยย

เด๋วตรู.......โพสประจาน.........ที่บอร์ดกลางเลยด้วย.....อิอิ

3. MTTS_2534

MTTS_2534 New Member Member

307
    3
    0
    น้าเจ....ลุงว่า แอบถ่ายไม่ค่อย Work นะ ทำคลิปแล้วไรท์ลงแผ่น วางขายแถวคลองถม ( หัยฟรีแถมกะตังค์ จะมีคนเอาป่าว หว่า...! ) น่าจะแหล่มกว่าเยอะ :D:D

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0

สุดยอดความคิดเลยคับ......ทั่นลุง...........อิอิ

งานนี้......ใครพลาด....รับรอง.....เป็นข่าวดังแน่ๆ ...........555 :):p:)

5. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ได้ที่หมาย และวันเวลารึยังคับ

6. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    รอเด็ก..................มาบอกเนี่ยแหละคับ

ไม่มีเวลาไปเองอ่ะคับ เลยต้องพึ่งมานก่อน.............อิอิ

ใครว่าง.......ก้อไปช่วยๆดูมาหน่อยนะคับ เอา.......บางแสน.......ก้อโอเคแล้วววววว

ไกลกว่านี้..........หมดเวลา ไปกับ...การเดินทางเปล่า ๆ

7. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    บางแสนห้องละ500กว่าละอะ
    ราคาขึ้น
    บ้านเปนหลังม่ารู้อะจ๊ะ เดียวดูราคาบ้านเปนหลังหรือยังไงด ตกลงบางแสนช่ายไมน้าจ้า

8. oishiman

542
    2
    0

เอ้าแล้วงานนี้มีมาว เพราะพี่ชายผมจะจัดลังนึงแนะ เหล้าแพงกินม่ายได้นะพี่ชายละครายคอ
    555+ แกอะไปด้วยนะ จาไปดูคนมาว555+

9. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ไปกันเยอะๆนะครับ จัดปาย

10. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    จัดไป ๆ ๆ ............... อิอิ

งานนี้..........เยอะแน่นอนคร้าบบบบบบบบบบบบ

11. MTTS_2534

307
    3
    0
    จัดไป....อีกดอก งานนี้ มีลาก ยาวววววววววววววววว

12. oishiman

542
    2
    0
    ลุงครับไปลากไรอะ

13. Airplean

Airplean Guest

0
    0
    0
    ตกลงว่า......................................

........................พวกพี่ ๆ ในคลับหน้าแหลมตกลงจะ...................เออ........ยังไง.................อะครับ ตกลงว่าจะไปที่ไหน................ที่ใด....................เมื่อไร..........................................เวลาใด....................ผมเด็กใหม่ละงง....งวย..........ไปหมดแล้วครับ......ถ้าไงให้ผู้รู้ให้ความกระจ่ายทีครับ...........................................................พี่ท่าน

14. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ......?

15. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    จัดไปค่ะ......รอสรุป ๆ ..อิอิ

16. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
  17. hanaga101

hanaga101 New Member Member

92
    3
    0
    งานดีๆจัดไป

18. MTTS_2534

307
    3
    0
    ลาก....อาท.... ไปหาน้องๆ ( ขาว ดูเหมือนสวย ตี๋ อวบ ) มั้ง ช่วงลองของแปลก :D:D

19. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    น่าจะสรุปที่บางแสนครับวันเวลารอผู้จัดการคลับมารายงานอีกทีครับ

20. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    กินเหล้าแพงไม่ได้ งั้นยาดองแทนแล้วกันตาอาท
    เดี๋ยวไก่กุ๊กจัดให้ ล้มไม่รู้โด่ หนึ่งปิ๊บ + นารีรำพึงรำพัน อีกหนึ่งปี๊บ
    อิอิ จะได้ดูตาอาทไปวิ่งไล่จับลิงบนเขาสามมุขอ่ะ อิอิ
    เท่าที่ดูแล้ว คาดว่าบางแสนจะเป็นคำตอบสุดท้ายนะครับ สำหรับท่านที่มีงูเยอะ
    อิอิ งงงงงงงงง :D :D

21. oishiman

542
    2
    0
    เดียวน้องจัดให

ตากุกไก่เอาไปด้วยนะของที่ว่า555555+++

22. MTTS_2534

307
    3
    0
    ภูมิปัญญาชาวบ้าน....แหล่ม แก้ขัดได้ แล้วจะเอาเอทานอลเพิ่มอีกไหม ล่ะทั่น จะได้สั่ง แก๊สโซฮอล์มาเพิ่มหัยอีก 1 ลิตร

23. J-dayTT140

2,017
    263
    0

พวกกระผม....คนเก่าแก่....และสมาชิกปัจจุบัน ในหน้าแหลมคลับ....ตกลงกันโดยปริยาย เป็นประเพณี สืบต่อกันมา.....ว่าทุกๆปี ต้องจัดมิตติ้งใหญ่ 1 ครั้ง นี่ก้อ....เป็นครั้งที่ 4 เข้าไปแล้ว :D

สรุป....แบบคร่าวๆนะครับ :cool:

เสาร์ที่ 8 - อาทิตย์ที่ 9 พฤศจิกายน 2551 นี้......แน่นอน

สถานที่.....บางแสน....ชลบุรี

ข้อตกลงง่ายๆที่รับรู้กันมาตลอดคือ........

ใครสะดวกค้างคืน........ก้อ...ค้าง ใครไม่สะดวก......ค้างคืน.....ก้อ...กลับ

ส่วนรายละเอียด....ค่าใช้จ่ายอื่นๆ จะแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ก้อ....ต่อเมื่อชัดเจนแล้วเท่านั้น !!!

คิดจะจัดงานใหญ่.....ต้องคิดให้ดี ให้รอบคอบ บทเรียนสำหรับผู้จัดงานอย่างผม...มีให้เรียนรู้ทุกปี !!

คุณเด็กใหม่.......ถ้าคุณต้องการจะรู้อะไรที่ชัดเจนกว่านี้....คุณก้อควรมามิตติ้งรายเดือนก่อนนะคับ

แต่....ถ้าไม่อยากรู้อะไร ก้อมารออ่านไปเรื่อยๆ แล้วไปเจอกันตอนมิตติ้งใหญ่ก้อได้ครับ

ที่สำคัญ....คือ.....ควรล๊อคอิน....แสดงตัวตนหน่อยนะคับ

เพราะยังไง...ก้อพี่ๆ น้องๆ กันทั้งนั้นครับ

ส่วนตัวผม.....ก้อรู้สึก.....งง......งวย กับทางคุณเด็กใหม่....เหมือนกัน :confused:

ว่า.....คุณต้องการรายละเอียด....ขนาดนี้เพื่ออะไร ?? :confused:

ทั้งๆที่ รู้ๆกันอยู่ว่า...มิตติ้งใหญ่ จัดช่วงเดือนพฤศจิกายน วัน..ก้อรู้อยู่....ว่าเสาร์ที่ 2 ของเดือนนั้นๆ

หรือว่า....งานคุณยุ่งมากมาย ต้องรู้ล่วงหน้า 2 - 3 เดือน เพื่อเคลียร์งาน จัดวันให้ลงตัว

ช่วยตอบ.....ให้กระจ่าง....หน่อยนะครับ ??

.....ผมจะได้ปรับปรุงตัวใหม่ ให้เป็นที่พอใจไงครับ......

ขอบคุณล่วงหน้าเลยคร้าบบบบบบ :D

24. MTTS_2534

307
    3
    0
    รับทราบ.....คร๊าบ น้าเจ อย่าคิดมาก เด๋ว....เหนี่ยว อิอิ :D:D:D

25. ton tt141 mtts13

ton tt141 mtts13 New Member Member

16
    0
    0
    ผมไปด้วยได้ปะ พี่เติ้ลไปด้วยดิช่วยค่านำมัน :D:D

26. Kaikook007

616
    4
    18
    จัดไปเลยครับตาอาท
    ว่าแต่อาทิตย์ก่อนเจอตาอาท ขับหน้าตั้งอยู่แถว ๆ แยกศรีย่านนา
    แอบแว๊บไปทำไรหว่า?? อุตสาห์นึกว่าจะไปเมาแถว ๆ สะพานแดง อิอิ :D

27. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    ค่าน้ำมันไม่ต้องการ หว่ะ ต้องการแต่ค่าเหล้า:D:D:D

28. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    ตามๆ กัน

29. MTTS_2534

307
    3
    0
    งั้น ลุง ออกค่าน้ำแข็งเพียวๆ ก็แล้วกาน อิอิ แบบว่า เศษสะกิด พอเพียง :D:D:D

30. Kaikook007

616
    4
    18
    จัดไปครับ เดี๋ยวไก่กุ๊กจัดแก๊สให้ 2 ปี๊บ กะอีก 1 กลม ไว้รองรับคอแป๊บบทั้งหลาย
    หวังว่าคงไม่มีเหตุการณ์อะไรจนต้องเตรียมพร้อมนะครับ
    ไม่งั้นอดอีกแน่เลย :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้