หนึ่งในผู้ใช้บริการของพี่ทรัพย์ ( ช่างแอร์ตัวจริง )

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย sema, 4 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sema

sema New Member Member

77
    6
    0
    พูดไปเดี๋ยวจะหาว่าคุย .อิๆๆ รู้จักคำว่าหนาวกลางแดดไหมล่ะคับ

อันนี้เรื่องจริงนะครับ ไม่ใช่มุก ไม่ลองไม่รู้ :D:D

2. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    น่าเอาคันเก่าไปทำมั่ง NV เย็นอยู่อิอิ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ลองดูหลายๆคันครับ

4. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    แหล่มเลยครับ อิอิ

5. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    เดือนหน้าจัดไปอิอิ ตังค์หมดละ

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไมไม่ถามพี่ทรัพล่ะอั้ม ว่าแปะโป้งได้ป่าว555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้