Eco car ตัวไหนถูกใจเพื่อนๆที่สุดครับ

การสนทนาใน 'Japanese Car Clubs' เริ่มโดย Shinjung910, 23 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Shinjung910

Shinjung910 New Member Member

10
    0
    1
    Eco car ตัวไหนถูกใจเพื่อนๆที่สุดครับ ปีหน้ายังแข่งกันดุเดือดเหมือนเดิม

2. BoBoMono

BoBoMono Guest

0
    0
    0
    ชอบSwift ครับ ปีหน้าก็จะมี Swift Full Model Change ออกมาแล้ว รออยู่

3. KenTD

KenTD Guest

0
    0
    0
  4. Prapat55

Prapat55 Guest

0
    0
    0
    ตามความชอบก็ สวิฟ ยาริส โน๊ต

5. anchanah

anchanah Guest

0
    0
    0
  6. ๊NickyAl

๊NickyAl Guest

0
    0
    0
    น่าจะทันครับ ในไทยน่าจะเป็นเครื่องยนต์เบนซิน 4 สูบ Dualjet ขนาด 1.2 ลิตร ตัวไฮบริดกับเทอร์โบ Boosterjet ไม่แน่ใจ

7. ์NanieP.

์NanieP. Guest

0
    0
    0
    สวิฟกับMG คันไหนน่าสนใจกว่ากันคะ

8. ์NoiKewalin

์NoiKewalin Guest

0
    0
    0
    ชอบSwift ค่ะ สวย เครื่องแรงดี ปัญหาต่างๆที่เคยมีมาในรุ่นก่อนก็ถูกแก้หมดแล้ว จะออกโฉมใหม่ปีหน้าด้วย MG ศูนย์ยังไม่ค่อยเยอะ

9. swift , jazz, almera ตามลำดับ

10. วีระ1

วีระ1 Guest

0
    0
    0
  11. Ploy

Ploy Guest

0
    0
    0
    รอสวิฟตัวใหม่เดือนหน้า เท่าที่ดูข้อมูลน่าสนใจอยู่

12. opor_tt

opor_tt Guest

0
    0
    0
    มีแพลนเข้าไทยไหมคะ

13. Man_nn

Man_nn Guest

0
    0
    0
    เข้าไทย 8 ก.พ. นี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้