nv แถวพัทยารายงานตัวหน่อยคร้าบ............

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิศาล บริหารพงศ์, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    วันที่ 12/09/2552 มีใครไปบ้างครับ
    เผื่อจะได้เดินทางไปพร้อมกัน

2. คนระยอง ไปด้วยคนนะ คุณโน๊ต อิอิอิ

3. NooM Cobra

771
    32
    0
    ขุดขึ้นมาหน่อย ชาวพัทยาไปไหนกันหมดหว่า

4. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    พี่ note 2007 ไ ป ทำ ผ้ า ใ บ ปิ ด ก ร ะ บ ะ ม า เ ท่ า ไ ร อ ะ คั บ

5. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    น่าอายนะเนียต้องให้พี่หนุ่มขุดขึ้นมา
    เอ้าพัทยารายงานดัวด่วน หวีดวิ้ว......

6. NooM Cobra

771
    32
    0
    มีหลายคนที่ยังไม่เคยพบกัน
    ว่างๆนอกรอบกันหน่อยดีมั๊ย?

7. sk_nv 2000

191
    3
    0
    ดีครับ สงสัยเหลือแค่ผมกับคุณหนุ่มแน่ๆเลย ไม่มีใครเลย
    รายงานหน่อยรออยู่ครับ

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เด็กบางปะกงรายงานตัวด้วยคนได้มั๊ยครับ นอกรอบกันวันไหนดีล่ะพี่ เอาแบบว่าพี่หนุ่มไม่ต้องไปทำงานกลางคืนนะ เดี๋ยวขาดงานอีกอิอิ

9. sk_nv 2000

191
    3
    0
    ได้ครับ เพิ่งรู้พี่หนุ่มชอบหนีงาน หุหุหุ

10. NooM Cobra

771
    32
    0
    แหม...! ป๋าอ๊อดก้อ
    ไม่ได้ชอบหนีงานครับ เก่ง
    สุราพาไป แหะ แหะ

11. sk_nv 2000

191
    3
    0
    เงียบจริงๆเลยพัทยาไปไหนกันโม้ด..พี่หนุ่มรอหนีงานอยู่(ล้อเล่นนะพี่)
    คุณโน้ตผมยังไมเคยเห็นตัวเป็นๆเลยได้แต่เดินไปแอบดูรอบรถมาแล้ว
    จอดอยู่ซอยเออาร์

12. NooM Cobra

771
    32
    0
    ง่ะ...เห็นผมเป้นคนชอบหนีงานซะแระ....อิอิ..

13. มาแว้วววววว หายไปนานงานเยอะ อิอิ

14. ต้องขอโทษชพี่ๆด้วยนะครับ คราวนี้ไม่มีเงียบครับ เอาแบบว่าคนเมืองชล ดีก่า พัทยา คนน๊อยน้อย

15. ว่าแล้วววววว จุกลมผมหาย...................อิอิ ล้อเล่นนะพี่ อิอิ พี่ถ้ารถอยู่คนอยู่แน่นอนครับ อิอิ

16. sk_nv 2000

191
    3
    0
    จริงๆว่าจะหยิบอยู่นะจุ๊บลมนะแต่เห็นหมามันฉี่ก็เลยไม่เอา555
    ใช่ คนเมืองชลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (กรุณาออกเสียงเหมือนอยู๋ในกลุ่มม็อบ)

17. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    แอบมาดูโซนพัทยาเค้าคุยกานม่างงงงง

เราก้อกบดานในชลต่ออิอิ

---------- Post added at 08:50:32 ---------- Previous post was at 08:50:13 ----------

แอบมาดูโซนพัทยาเค้าคุยกานม่างงงงง

เราก้อกบดานในชลต่ออิอิ

18. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  19. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ตาหนุ่มคับ นัดเจอกันเลยดีใหม ที่พัทยา ในวันที่ 10 ธันวาคม 2010
    กระผมจะเปิดบริสุทธิ์ มากันให้มากๆนะ

20. NooM Cobra

771
    32
    0
    แถวพัทยา ผมไม่รู้จักร้านอ่ะ

21. จัดไปครับ เอาร้านไรอ่ะ หมากะทุ หรอ มีตัวเลือกไม่เยอะครับ

22. คิดได้ไงค่ะน้อง หมากะทุ (หมูกะทะ) ใจคอจะกิน ให้เป็นหมูกันเลยเหรอ ค่ะ หนูอยาก แดนซ์ พาไปหน่อย จิ

23. sk_nv 2000

191
    3
    0
    เอ้าน้องโน๊ตหมากระทุ พาพี่เค้าไปหน่อยแดนซ์ให้ผอมกินหมูมันอ้วน555

24. ว่าแต่คุณพี่จะแดนซ์ผับไหนดีน๊อ เอาแบบสว่างคาตาเลยมั้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ แบบว่าไม่ไล่ไม่เลิกอ่ะ

25. จะเอาให้สว่างคาตาเลยหรอ (แรงไปป่ะ) เอิ้กกกกกกกกอายุมากแล้ว ไม่นานก็ลมใส่แล้ว อิอิ

26. NooM Cobra

771
    32
    0
    ขอไปนั่งดูได้ป่ะ แดนซ์ไม่ไหวแล้วอ่ะ

27. แหมๆๆๆพี่หนุ่มก็นะ ชื่อก็หนุ่มอย่าทามตัวแก่จิ แดนส์กระจายไปเลยๆๆๆๆ อิอิ

28. NooM Cobra

771
    32
    0
    แดนซ์ไม่ถนัดอ่ะ ถนัดนั่งดื่ม และนั่งดูสาวๆแดนซ์มากกกว่า อิอิ

29. เสือซุ่มนะพี่ อิอิ ว่าแต่ถ้ากินเหล้ากันแถวศรีราชาเรียกๆชวนผมบ้างก็ได้นะ อิอิ เผื่อสะดวกจะได้ไปได้

30. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    เเวะมาทักทายชาวพัทยา ชลบุรีครับ สบายดีกันนะครับทุกคน

ปีใหม่เที่ยวไหนกันเอย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้