nv แถวพัทยารายงานตัวหน่อยคร้าบ............

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิศาล บริหารพงศ์, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    ระยองจะจัดมิตติ้งเรียนเชิญ nv พัทยานะขอรับสะดวกมาได้กันป่าวขอรับ โน๊ตเป็นงัยบ้างเงียบไปเลยนะว่างก้อมานะขอรับ

2. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    จัดวันไหนบอกด้วยนะครับจะได้เช็คเวลาว่างอ่ะคับ

3. รับทราบครับ ช่วงนี้งานเยอะมากเลย เลยเงียบไป ขอโทษที่ครับ ว่าแต่วันไหนครับ ที่ไหนดี

4. ต่อ

81
    0
    0

:cool: ยินดีครับเด๋วนัดกับพี่นก,ตาอั้ม และสมาชิกระยองอีกครับ นัดล่าสุดนี่ล่มไปแล้วขอรับ

5. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    อืมมมมม..........เมื่อไหร่ก้อบอกเด้อ

6. ล่มแต่ไม่จมครับ นัดกันใหม่วันไหนบอกด้วยนะครับ ไปด้ยแน่นอน

7. โอ้ยบอร์ดเงียบจัง พัทยาทั้งหลายไปไหนกันหมด

8. sk_nv 2000

191
    3
    0
  9. up"""""""""""""""""""""up

10. tanit wongsanit

tanit wongsanit New Member Member

100
    7
    0
    ชลบุรีอีกคันแอบมาดู:D

11. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    หวัดดีๆๆๆ ชาวพัทยา
    จะไปเซ็นทรัลพัทยา มันอยู่ตรงไหน บอกหน่อยจิ เห็นเขาว่ายิ่งใหญ่อลังการ
    พัทยา นี่มีความทรงจำที่ดีเยอะ ที่ไม่ดีก็มีแยะ (ว่างๆมาระบายความทรงจำกันนิ)
    เป็นที่ท่องเที่ยวที่ไปบ่อยที่สุดและ

12. TFR_2500

TFR_2500 New Member Member

22
    0
    0
    อยู่แหลมฉบังครับ รถสีเขียว ล้อ Pro 1สีขาว แวะมาทักทายครับ เจอกันบีมแตรทักกันบ้างนะครับ....UPP+++

13. ยินดีที่ไดรู้จักครับ เจอสีเหลืองวิ่งแบบทำเวลาก็อย่าปาดหน้านะครับ....................

14. NooM Cobra

771
    32
    0

ยินดีที่ได้รู้จักครับ แต่ว่ารถผมแตรไม่ดังอ่ะ บีบอย่างแทนได้ป่ะ อิอิ

15. sk_nv 2000

191
    3
    0
    บีบอะไรเหรอพี่หนุ่มที่มันทำให้ดังได้เนีย
    บอกผมมั่งผมจะได้บีบแรงๆ หุ หุ หุ

16. บีบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    NV Club Thailand (โซนภาคตะวันออก) ขอเรียนเชิญชาว NV Club พัทยา และจังหวัดใกล้เคียง
    ร่วมเป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวันเด็กกำพร้าและเด็กพิการ
    ณ. มูลนิธิสงเคราะห์เด็ก พัทยา จึงอยากจะเชิญชวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ร่วมทำบุญ
    ในวันอาทิตย์ที่ 5 เมษายน 2552 เวลา10:30 น.-14:00น.
    หวังว่าทุกท่านคงจะมาร่วมทำบุญกันเยอะ ๆ นะครับ
    (ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่กระทู้ NV Club on tour ครอบครัวหรรษา ได้นะครับ)
    ร่วมลงชื่อเข้าร่วมกิจกรรมได้เลยนะครับ

18. sk_nv 2000

191
    3
    0
    ยินดีคับ ชาวพัทยาอัฟกันหน่อย

19. NooM Cobra

771
    32
    0

โอนไปแล้วนะน๊าาาาาา

20. NooM Cobra

771
    32
    0

งานนี้บุกมาถึงหน้าบ้านแล้วนะครับชาวพัทยา

21. ต่อ

81
    0
    0
    ชาวพัทยาว่งัยครับ สำหรับงาน บุญ โน๊ต เงียบไปเลยนะ ไปไหมงานนี้อ่ะ รอคำตอบเด้อ

22. NooM Cobra

771
    32
    0
    เงียบจัง

23. ต้องขอประทานโทษอย่างสูงด้วยนะครับ ที่ไม่ได้ไปทำบุญด้วยกัน ช่วงนี้งานเข้าเยอะมากๆครับ มีอะไรติดต่อผมได้ที่เบอร์นี้นะครับ 084-8646625 เบอร์เก่าหายไปแล้วครับ

24. 19/04/52 ชาวพัทยาไปไหลกันตรงไหนบ้างเอ่ย จะได้ไปด้วย ไม่มีเพื่อนไปไหนเลย เหง๊าเหงา.................

25. ชาลี จำปาทอง

ชาลี จำปาทอง New Member Member

6
    0
    0
    คันสีเหลืองข้างบนคุ้นจัง เหมือนเคยเห็นวิ่งบ้านอำเภอป่าวไม่รู้
    ผมอยู่พัทยาครับ วิ่งพัทยา-สัตหีบ ทุกวันคับ ไม่ต้องดักปล้นนะคับ ไม่มีตังค์

26. ฮ่า ฮ่า ผมอยู่พัทยากลางครับ ไปสัตหีปบ้างแต่เจอกันก็ทักมาเลยนะครับ

27. มากระตุ้นคนพัทยาหน่อยดีกว่า หายจ้อยไปหมดเลยนะครับ

28. misterp

misterp New Member Member

7
    0
    0
    เอ็นวีพัทยา สอบถาม เรื่องหัวเทียนหน่อยคร้าบ คือว่า เอ็นวี ติดแก๊สมาครับ เครื่องหัวฉีด
    ตอนนี้แสนโลแล้ว ช่วนแนะนำหัวเทียน หน่อยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

29. ถ้าหัวเทียนธรรมดาชุดนึงก็ประมาณ 300 แต่ถ้าหัวเทียนเข็มแบบธรรมดาก็ 600 ครับ แนะนำให้ใช้แบบเข็มดีกว่านะครับ

ผมใช้อยู่มันทนดีและไฟก็ แรงดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้