nv แถวพัทยารายงานตัวหน่อยคร้าบ............

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิศาล บริหารพงศ์, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    น่าจะดีน๊ะครับมีใครไปบ้าง
    จะได้ไปพร้อมกันครับแจ้งด่วน
    เสนอจุดนัดพบเลยครับ

2. ถถถูกต้องครับ กะลังกลับพัทยา ต้องรีบหน่อยเวลาเป็นเงินเป็นทอง.....อิอิ

3. โทรหา คันสีแดงเลยครับ เพราะผมงานเข้าครับ................:mad:เซ็งเลย

4. Note 2007 แย่แล้วครับงานเข้าอย่างจังเลย เซ็ง..........100 วัน 1000 ปีไม่เข้าดันมาเข้าอาทิตย์นี้ ส่วนสถานที่จะถ่ายรูป ก็แนะนำ 2 ที่ครับ
    1. แถวปลายแหลมเขาพระตำหนักครับ มีจุดชมวิวด้วย(ที่จอดรถก็พอมีครับ)
    2. หาดจอมเทียนครับมีสถานที่และจุดที่จะเลือกรวมตัวกันและถ่ายรูปกันเยอะครับ

5. มาแล้วคร้าบ............หายไปนานอิอิ ทำรถอยู่คร้าบ แล้วเอาไงเนี๊ยไม่ไปเหลอพรุ่งนี้แล้วตัดสินใจเร็ว.....รอโทรมาน๊ะ 0861507885

6. sk_nv 2000

191
    3
    0
    ผมไปครับส่วนสีทองวิ่งแถวโพธิสาร
    รพ.กรุงเทพพัทยา ไม่ไปด้วยรึครับ
    คุณbecteria2 เมื่อวานผมโทรหาคุณNoomแล้ว
    จะนัดไปพร้อมกันก็ได้นะคับ
    0819452987 ผมเองเอ็นวีเทา

7. งานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเข้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. gotto

gotto New Member Member

17
    0
    0
    ไปคร้าบ ตอนเช้าจะเอารถไปอาบน้ำประแป้งก่อน แล้วเจอกันคร้าบพี่ๆเพื่อนๆ:D

9. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0

รถเป็นงัยบ้างครับ เอาไปตีราคามาหรือยัง

10. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    กลับมาแว้ววคับบบ

11. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ว่าแต่ สมาชิกพัทยา... มาต้อนรับน้อย มาก..นะ

12. งานเข้ากันเป็นแถวๆเลยครับ เซ็งเลย ต้องขอโทษด้วยนะครับ

13. pinnup

pinnup New Member Lady Member

73
    11
    0
    น่าดีใจอย่างแรง..............มากันหนาตานับไม่ถ้วนเลยค๊า.............มากันเป็นร้อย.................หุๆๆๆ

14. sk_nv 2000

191
    3
    0
    ยังไงก็ยังมีผมและคุณก้อยครับ ตั้ง2แล้วนะอิๆๆ

15. ตนพัทยาไปไหนกันหมดครับ เข้ามาอัพกันหน่อย

16. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
  17. sk_nv 2000

191
    3
    0
  18. nv สีแดง นปก. อยู่ไหน พักนี้ไม่ค่อยเข้ามาคุยกับ nv สีเหลือง พธม. เลยเข้ามาอัปบ้างนะ

19. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0

คุยกับ nv ไฟไหม้ก่อนก็ได้ครับ คุณ โน๊ต อิอิ:cry:

20. misterp

misterp New Member Member

7
    0
    0
    NV พัทยาเหมือนกันคร้าบ มีคำถามครับ หาอู่ดี ๆ ที่ไม่ฟัน (แบบไม่ยั้งหน่อยครับ)
    คือมีปัญหากับช่วงล่าง ตอนแรกมีเสียงดังเหมือนหัวเพลามีปัญหา แต่ว่า ไปเปลี่ยนมาแล้ว เสียไม่หาย
    ช่างเอาอะไหล่ผมไปขายสะอีก (สงสัยว่าตัวเองโดนสะแล้ว) เลยอยากหาอู่ที่ไว้ใจได้อ่าคับ ขอคำแนะนำหน่อยคร้าบ :cry:

21. ในพัทยาต้องรอคุณเซ่อครับ สีแดง นปก. แล้วถ้าเจอกันขอแตร์ ปี้นๆหน่อยนะ

22. ช่วงนี้ชาวพัทยางานเยอะกันนะครับ ช่วยอัพกันหน่อยนะเดี๋ยวตกขอบ 5555

23. loli

loli New Member Member

2
    1
    0
    อันนี้รถของเพ่ชายอ่ะนะ ในพัทยาน่าจาเคยๆเหนกันอ่ะนะสีน้ำเงินมีหลังคา
    ใครอยากเหนก็ไปดูใกล้ๆได้ นะส่วนมากจาจอดอยู่ในรพ.บางละมุง
    เพราะพี่ชายทำงานที่นั่น ส่วนรถหนูก็กำลังจาแปลงโฉม ไว้เด๋วเอามาให้ดูนะ

NooM Cobra ถูกใจสิ่งนี้
  24. 5555 ในที่สุด ก็แสดงตัวตนซะทีนะครับ คุณสีน้ำเงิน ผมชอบมากเลย เพราะเคยเห็นจอดในบางละมุง ถ้ายังงั้น ชาว nv พัทยาก็มี nv เทพ เพิ่มอีก 1 คันแล้วครับ อิอิ

25. sk_nv 2000

191
    3
    0
    แย้ เห็นอยู่บอยๆสีน้ำเงินให้พี่ชายแสดงตัวเลยครับจะได้ถามร้านแต่ง
    ข้อสำคัญจะเอาถูกๆนะครับ

26. แสดงตัวด่วนๆครับ

27. j.p.a

j.p.a New Member Member

63
    0
    0
    ขอแจมจากนครศรีธรรมราชใครคนบ้านเราขอเสียงด้วย
    พี่ๆพัทยาคงไม่ว่ากันนะครับ

28. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ว่างๆ ถ้าไปหาแม่............จะแวะไปทักทายครับพี่น้อง

29. ตอนนี้อยู่ราชบุรีคับกลับมาไถนา ไม่มีเวลาว่างเลยคับต้องขออภัยด้วย สวัดดีปีใหม่คับทุกคน

30. sk_nv 2000

191
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่เอ็นวีชาวพัทยาทุกท่านด้วยครับ
    ขอให้ร่ำรวยมีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้