nv แถวพัทยารายงานตัวหน่อยคร้าบ............

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิศาล บริหารพงศ์, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    555 ได้เลยครับ ขอให้บอกอย่าเดียวคับ จะเลี้ยงดูปูเสื่อให้นั่งอย่างดี

1. นั่ง ดูด บุหรี่บนถังแก๊สได้ปะ พี่โน๊ต.......5555+

2. ไประยอง

โทรไปทำไมไม่รับสายครับจะชวนไประยองครับ ไปด้วยกันนี่แหละ

3. วันนั้นนอน ครับ ตื่นมาอีกที่ก็วันที่8แล้ว ยัง งงๆอยู่เลยงะ ไม่รู้นอนได้ไง

4. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    :D:D:D:D

กระทู้นี้อบอุ่นจริงๆครับ

5. โอ้โห.......จิงดิ ตื่นมาบันไดบ้าน หลังคาบ้านอยู่ครบมั้ย อิอิ ไว้เรามาติ้งๆกันดีก่ามั้ย

6. โทษทีที่หายไปนานครับ วันนี้ผ่าน AR ไม่เห็นสีเหลืองเลยงะ โดนลักแล้วมั้ง อิอิอิอิ

7. ไปไหนกานหมด

8. พี่โน๊ตคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

9. มาแว้วคร้าบบบบบบบบบบบบหายหน้าหายตาไปหลายวันยังปกติอยู่ครับ อิอิ

10. Pu_Racing

Pu_Racing New Member Member

62
    1
    0
    หวัดดีครับเปงสมาชิคใหม่ อยากถามว่าชุดแต่งรอบคันที่ทำกันตกราคาประมาณเท่าไหร่ครับ (อยากใส่กะเขามั่ง)

11. ถ้าเป็นงานแปลงและมือหนึ่ง ติดตั้ง + ทำสี ก็ประมาณ หมื่นต้นๆครับ ถ้ามือสองไม่ถึงครับ

12. Pu_Racing

Pu_Racing New Member Member

62
    1
    0
    ขอบคุณครับ เด๋วจะเก็บตังค์ติดแล้ว อิอิ

13. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    มาดูเก็บเกี่ยวความรู้

14. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    โน๊ต ไว้ไปคราวหน้าไม่ต้องเรียกฝนมานะ ที่ปัดน้ำฝนไม่ดี

15. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    มานั่งฟังคนเค้าคุยกัน นั่งทำตาปริบๆ

16. ผมว่า มากะฝนมากกว่านะ เพราะที่นีไม่ตกมาหลายวันแล้ว อิอิ :p

17. ผมก็ว่าอย่างนั้นแหละคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ.................บอกแล้วว่า 2 ทุ่ม ห่วงกินฝนตกเลย...อิอิอิอิอิอิอิ

18. ยังกินไม่อิ่มเลย เป็นห่วงนะเนี่ยกลัวรอนาน...อิอิ

19. ไปไหนกันหมด.................

20. อยู่คร้าบบบบบบบ ผมว่าเรามาเลือกหัวหน้ากันมั่งดีก่า สรุปเลย..............พี่โน๊ต เป็นหัวหน้า ทีมงานพัทยาครับ
    หัวหน้า มีหน้าที่เลี้ยง เบียร์ ลูกน้องคร้าบบบบบบบบบบบบ

21. tanit wongsanit

tanit wongsanit New Member Member

100
    7
    0
    อยู่ศรีราชาแอบมาดูคนพัทยาคุยกัน

22. ไม่ต้องแอบหลอกครับ ครอบครัวชลบุรี เหมือนกัน....คุยโลดดดดดดดดดดดดด

23. อู้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.....เอางานมาใส่ให้ซะงั้น..................5555555555555

24. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    อย่าลืมกันนะคับต้องการไหล่แท้และถูก
    0พัทยาลด30%อยู่นะคับ
    นึกให้ดีขาดเหลือไรเรียบซื้อคับ
    หัวหน้าทีมจะเลี้ยงเมื่อไรแจ้งด่วนคับไปด้วย

25. รับทราบครับ

26. ขาดของแท้ทั้งคันเลยครับ...555+

27. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    แวะมาทักทาย ชาวพัทยา สบายดีกันอยู่ใช่ไหมครับ

28. สบายดีมากมายครับ

สบายดีดี๊ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้