nv แถวพัทยารายงานตัวหน่อยคร้าบ............

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิศาล บริหารพงศ์, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0

ไม่ใช่อ่ะ น้องแจ็ค คนล่ะคันกัน
    ผมได้คุยกับเจ้าของรถแล้ว
    เขาบอกว่าเขาวิ่งได้ 12 วิ
    แต่ตอนนี้ปั๊มน้ำพัง ยังหาอะไหล่ไม่ได้เลย
    เอาไว้เจ้าของรถพร้อมเมื่อไหร่จะไปเก็บภาพมาให้ชมกัน

2. NooM Cobra

771
    32
    0

อุ๊ย..รู้ด้วยว่าเราหล่อ อิอิ

3. เคยเจอแล้วครับ แ ต่เจอแค่ครั้งเดียวแถมยังบีบแตรใส่เราด้วยนะ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ถ้าพี่หนุ่มบีบแตรใส่น่ะดีแล้วครับ ยังดีที่แกไม่ชวนจับเสือ555

5. เจอทุกวันคับ เขาจาขายชุดรอบคันให้ผมด้วย 6000 แพงเป่าพี่หนุ่ม ไม่รู้ราคาแต่ชอบมันสวยดี

6. ไม่แน่ใจว่าแพงมั้ยเพราะเห็นไม่ชัด แต่ซื้อเลยก็ดีครับ ของผมจะได้ไม่โดนแอบถอด 5555555555555555

7. น้านนนนนนนนน กลัวอะดิพี่โน๊ต...................เด๋วถ้าใส่แล้วจาขับไปโชว์อิอิอิ

8. Bacteria3

Bacteria3 New Member Member

11
    1
    0
    555+

NooM Cobra ถูกใจสิ่งนี้
  9. NooM Cobra

771
    32
    0

พอไหวถ้าสภาพดีดี

10. อิอิอิออิ

11. ดูตอนกลางวันมันแตกหลายที่เลยง่ะ................

12. หวัดดีชาวพัทยา

หวัดดีน้องโน๊ตกะเพื่อนๆชาวพัทยา ต้นเดือนจะไปทักทายน่ะ พอดีมีสัมมนาที่รร.ลองบีส คงได้เจอกันน่ะ :D ถ้าเห็นคันนี้ก็ทักทายกันด้วยน๊าๆๆน่ะๆๆ

NooM Cobra ถูกใจสิ่งนี้
  13. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    หวัดดี ครับ...พี่น้อง. อบอุ่นกันเหมือนเดิม

14. มาวันไหนครับ มิทติ้งนอกรอบเลยไหม๊พี่โน๊ต รอคำตอบน๊ะพี่

15. ดีครับ แต่เห็นว่าอาทิตย์หน้าชาวระยองเข้าชวนมิตติ้งกันอ่ะ ใครจะไปบ้าง

16. ผม...........ไม่ไป อิอิอิอิ น้ำมันหมดถังแล้วคับ

17. ต้องรีบแต่งน้องฟ้าซะแล้ว

18. ไม่ไปหรอ สีแดง

19. Bacteria3

Bacteria3 New Member Member

11
    1
    0
    ไปไถนามา

20. วันนี้เจอกับแก้งพัทยาทั้ง2คันเลย แต่ละคันดุดันมาก....................แต่เป็นจุเริ่มต้นที่จะนอกรอบกันบ่อยขึ้น5555555

21. หายไปไหนหมด

22. จะได้เจอกันไหมน่ะ

23. NooM Cobra

771
    32
    0
  24. คุณnote2007 กับพี่หนุ่ม มาให้ได้นะครับ

25. อยากไปเหมือนกันน๊ะ................อิอิอิ

26. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    เพื่อนพัทยามาระยองกันเยอะๆๆนะขอรับ

27. มากันเยอะๆนะครับแอบรู้มาว่าคันเหลืองติดแก็ซแล้วด้วย

28. รับทราบครับ

29. ขอขึ้นกะบะหลังพี่โน๊ตไประยองได้มะ......ทางเดียวกัน ไปด้วยกัน ปาหยัดน้ำมันลดโลกร้อน อิอิอิ

30. NooM Cobra

771
    32
    0

ต้องรอขอวีซาก่อนไม่รู้จะผ่านหรือป่าว...
    ช่วงนี้ ออกงานบ่อยด้วยดิเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้