nv แถวพัทยารายงานตัวหน่อยคร้าบ............

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิศาล บริหารพงศ์, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มาไมยะหล่อน

2. ไปไถนามาครับเลยไม่ได้ตอบกระทู้5555555

3. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ไปเที่ยวอ่ะค่ะพี่อ๊อด

3วัน 2 คืน

จนเรยยยย

4. แก๊งnvพัทยายินดีต้อนรับครับ เจอกันก็ทักได้ครับ

5. เมื่อกี๊แวะไปซอย AR มาเจอ NV สีเหลืองด้วย กะจาถอดสเกิตร์ออกแล้ว 55555

6. ออ ........ลืม เมื่อไหร่จาได้เจอกันซะทีครับพี่โน๊ต ผมจาดูตู้ในรถฟี่โน๊ตง่ะ จาได้คุยกันด้วย

7. Bacteria3

Bacteria3 New Member Member

11
    1
    0
    รอคำตอบน๊ะพี่โน๊ต..........................

8. เข้ามาดู

9. ขอโทษทีครับ หายไปนาน แสดงว่าเจอแหล่งกบดานของผมแล้วซิ ส่วนจะนัดคุยหรือเจอกันก็ ที่ไหนก็ได้แต่ต้องช่วงเย็นหน่อยนะ (รถอยู่คนก็อยู่ครับ 084-0032250 ผ่านซอย AR เจอรถจอดโทรเรียกได้เลยนะ)

10. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ไปพัทยาเมื่อไหร่ดีน๊อ....อิอิ :D
    เบอร์ก็มีแระ
    5555

11. มาม๊ะมาจอยกัน......จอยกัน

12. ผมจาเรียกทามไม ก็จาไปโขมยอะไหล่ง่ะ อิอิอิ เจอที่ไหนถอดที่นั่นเลย 5555+

13. Bacteria3

Bacteria3 New Member Member

11
    1
    0
    ระวังน๊ะพี่โน๊ต ไอ้นี่มันเอาจริง ( มันเพิ่งโดนตัดงบ )55555+

14. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    ชลบุรีสมาชิกก็เยอะเนอะ

15. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    น่านดิ มีสมาชิกไม่น้อยด้วยนะเนี่ย แต่ไม่ค่อยได้มิตติ้งกันเลยนะ เอาซักวันดีมั๊ยชลบุรีโดยเฉพาะ พี่หนุ่มเป็นหัวหน้าแก๊ง555

16. ชี้ชัดๆ จัดมาเลยครับ

17. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    วันก่อนไปพัทยามา เห็นคันเหลืองแล้วครับสวยดี แล้วสีแดงอยู่แถวไหนครับเพื่อวันไหนไปจะเเวะไปทักทายขอรับ

18. สีแดงอยู่แถว The Avenue PATTAYA คร้าบบบบบบบบบ เจอที่ไหนเรียกได้เลยครับ จอดทันทีเลย ( เบรกดีคับ อิอิอิ )

19. ดีครับป๋าอ๊อด จาได้ทำความรู้จักทูกๆคน ว่ามาเลยครับวันไหน รอคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ:cool:

20. ผมก็อดีดเคยเป็นคนพัทยาทำงานอยู่ Tropicana .....แต่ตอนนี้อยู่เชียงใหม่ครับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  21. รออีกแรงครับ ส่วนพี่ tor1979 ก็ได้คุยกันแล้วครับ ดีมากครับจะได้รู้จักกันมากขึ้น สำหรับมิตติ้งระยองคราวหน้าไม่พลาดครับ

22. ต่อ

81
    0
    0
    วันที่ 10 ก.ย. ไป บ่อสร้าง คงได้เจอกันนะครับ แล้วผมจะโทรหานะขอรับ

23. ต่อ

81
    0
    0

แล้วเจอกันในมิตติ้ง ระยองนะขอรับเร็วๆนี้จัดแน่ขอรับ

24. เห็นแจ่มๆแบบนี้คงปล่อยลมยางไม่ผิดคันแน่.................................5555 55555 55555

25. 555+เอาดิพี่โน๊ต ไฟท้ายโดนัทของพี่หายแน่......อิอิอิอิ รบกวนให้ทุกคนช่วยโพทรูปด้วยน๊ะครับ จาได้จำได้

26. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0

อ้าว....ซะงั้น เมื่อไหร่ดีอ่ะ

27. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ใครเคยเจอ NV สีส้มขับ 4 วางเครื่อง SR บ้าง อยู่พัทยา
    ถ้าเจอลากเข้าคลับด้วยดิ

28. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อ๋อที่ซุ่มจอดอยู่ฝั่งตรงข้าม วันนั้นที่ไปนอกรอบ บางแสน
    จาซุ่มทามาย หละครับพี่หนุ่ม อิอิ

29. ต่อ

81
    0
    0
    พี่ note รับเรื่องไปเลยนะขอรับ จัดให้พี่หนุ่ม สุดหล่อทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้