ขอรายชื่อผู้ที่จะทำกันชนหน้าและหลังคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RED-INFINITI@z-troy, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    UP!!หน่อยเร็วไปถึงไหนแล้ว..อิอิ

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    +++++ตอนนี้โมล เส็ดแล้วครับ+++++

แต่ยังไม่ได้แกะ..........อิอิ

++ขอบคุณที่รอ++

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    เหงือกแห้งแย้ว
    อิอิ

4. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    เสร็จแล้วโทรบอกด้วยนะขอรับ.......ยังรออยู่อิอิ

5. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    ที่ทำมาใช่แบบในรูปนี้ป่าวครับ อยากได้อะครับแต่ไม่รู้จะได้เงินปะอะครับเลยยังไม่กล้ายังอะ

ถ้าแบบในรูปนี่ ชอบเลย

ถ้าสิ้นเดือนกลางเดือนตุลาได้เงินจะสั่งด้วยได้ปะครับ

6. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  7. TIRD

134
    1
    0
    พี่กล์อฟ..ไปถึงไหนแล้วคับ..UP!!

8. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เค้าเงียบไป

9. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ยังอยู่จ้า ตอนนี้เอาโมลแช่น้ำอยู่ยังแกะไม่ออกเลย(ชิ้นล่างที่ซ่อม มันติดกับสีโป๊ว ไม่กล้ากระทำรุนแรงเดี๋ยวต้นแบบเสีย ) จะรีบนะครับ ใจเย็นจิงๆเลยคนทำเนี้ย

ปล.ขอบคุณสำหรับรูปกันชนหลังชัดๆนะครับ

10. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    รอกันต่อไป

11. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ของดีต้องใจเย็นๆ...อิอิ

12. TIRD

134
    1
    0
    up!!! อยากดูรูปจังคับพี่กล์อฟจัดให้หน่อยคับ..อิอิ

13. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    รอต่อไป(อีก)

14. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    สภาพตามรูปเลยครับ
    ผม ไม่ได้ทำสีจริง รอยที่ซ่อมและร้าว ตามจุดต่างๆ โป้วไว้อย่างเดียวแล้วพ่นสีรองพื้นแค่นั้น ส่วนไหนที่ไม่ซ่อม ไม่ติครับ ส่วนไหนซ่อมหลุดติดโมลเลย ไม่สามารถเอาออกได้แช่ น้ำเป็นอาทิตย์ สุดท้าย ต้องตัดแยกชิ้นส่วนออกมาร่วม3 ชม. งานนี้ขอโทษ เติ้ด และobeya ด้วยครับคงต้องหากันชนตัวอื่นใส่หล่อไปแทนครับ สปอร์ตไลท์ที่พี่ฉะซื้อมาใส่กันชนตัวนี้ที่เหลือผมซื้อต่อเองครับ ขอโทษอย่างแรงครับ

15. obeya

314
    1
    0
    ไม่เป็นไรคับ ยังงัยก็ขอขอบคุณ
    คราวหน้ามีอะไรก็มาบอกกันนะคับ

16. TIRD

134
    1
    0
    เอางั้นหรอพี่กล์อฟ ก้อเดียวรอทำสีแล้วค่อยทำโมใหม่ดีไหมคับ พี่จะได้ไม่ต้องมาเสียเงินค่าไฟตั้งหลายตังน้า ใจเย็นๆเดียวรอก่อนก้อได้คับไม่รีบหรอก แล้วคนอื่นที่สังกัยชนไปว่าไงคับ

17. obeya

314
    1
    0
    เหมือน tird อะคับรอด้ายคับ

18. TIRD

134
    1
    0
    ของดีต้องใจเย็นๆ..อิอิ

19. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    เสดเล้วนะ

20. เสก R10

807
    8
    0
    โอ่สุดยอดเลยพี่กอล์ฟ...อยากได้มั่งเเล้วเนี่ย

21. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    นั่นดิ...พอเห็นเลยอยากได้เหมือนกันนะเนี่ย...มีจำนวนกี่มากน้อยล่ะท่านกอล์ฟ...ทำเพิ่มได้ป่าวเนี่ย... :D :D :D

22. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    น่าจะว่าง3ตัวคับ ผมทำช้ามาก ต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วย
    ผมใส่เอง1ตัว
    เติ้ด 1ตัว
    พี่ฉะจะขายรถน่าจะไม่ใส่
    เหลือ3ตัวคับ

23. เสก R10

807
    8
    0
    พี่กอล์ฟขออันนึงดิ...เหลือป่ะ

24. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

ปวดคอครับท่านกอล์ฟ...ตะแคงดูซะคอเกือบเคล็ด...ตรงช่องสปอร์ตไลฟ์อ่ะ..ของเดิมมันใส่ได้ป่าว...

แล้วอันที่เหลือว่างอยู่ท่านจะระบายของออกยังไงอ่ะท่าน...แจ้งหลักเกณฑ์และมูลค่าเสียหายไว้ให้หน่อยดิ...
    :D :D :D

ปล. พี่ฉะจะขายรถ...ก่อนขายเค้าจาถอดเครื่องทรงออกก่อนรึป่าวหว่า...? อยากรู้ อยากรู้...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้