ขอรายชื่อผู้ที่จะทำกันชนหน้าและหลังคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RED-INFINITI@z-troy, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    จะเข้าแจ้งด้วยนะคับ
    หลังอาทิตย์หน้าจะต้องไป ตจว.
    ว่างเฉพาะเสาร์ กะ อาทิตย์เองหง่ะ

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ไม่มีรถกระบะไปใส่อะพี่ อีกคันก็จอดทำ เหลือแต่วีออส

3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    กันชนหน้าตัวนี้ก้อสวยนะครับ

สวยเหมือนกันนะ....เห็นในกระทู้ซื้อขายเลยเอามาแนบดู...อย่างงี้มันน่าจะเป็นสแตนดาร์ทหรืองานแต่งน่ะครับ

4. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ผมว่าเป็นอัลเทียรุ่นสองนะ
    ตาป๊อปว่าเป็นอูเทค
    แต่ที่ญี่ปุ่นมีไม่น้อยคับ
    เป็นพลาสติก
    อิอิ

5. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    pm เบอร์หั้ยหน่อยนะคับ

6. obeya

314
    1
    0
    แล้วไฟล่างจะหาด้ายที่ไหนอะ

7. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    ราครเท่าไหร่อะครับ กันชนหลัง

8. obeya

314
    1
    0
    แล้วรับของประมาณวันที่เท่าไหร่คับป๋ม:D

9. obeya

314
    1
    0
    ตอนนี้ปายถึงไหนแล้วคับเห็นเงียบๆ....อยากส่ายแร้น..ฮุฮุ

10. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ยังไม่ได้ทำอะไรเลยครับ เด๋วว่าวันพุ่งนี้จะไปรับกันชนที่พี่ฉะครับ

11. obeya

314
    1
    0
    แล้วปลายเดือนกันยาจาสั่งกันชนหลังด้ายป่าวคับป๋ม

12. monymon

monymon New Member Member

52
    1
    0
    เอาด้วย

วันนั้นที่โทรไปอะครับได้ของสิ้นเดือนไหมครับ ถ้าได้โทรหรือ pm มาก็ได้นะครับกันชนท้ายเอาแน่ครับส่วนข้างหน้าคงต้องขอคำเนะนำเรื่องไฟก่อนอะครับกัวเอามาแล้วหาไฟไม่ได้ ว้นนั้นไปเจอกันชนหน้าอัลเทียมาแต่ไฟเหลืองเหมือนที่คุณกอร์ฟบอกเลยเปิดมา 3000 ถ้าไม่เอาไฟ 2500 แล้วไฟของอัลเทียส่วนมากใช้ของอะไรใส่แปลงเอาครับใครทราบเนะนำหน่วยจะได้ไปซื้อแปลงอะครับขอบคุณล่วงหน้า:p ต้อมครับ

13. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    อย่างที่บอกคับ
    ใช้ของ S14 รุ่น Q's คับ
    ที่บางนาน่าจะมีนะ
    ผมไม่ได้ไปเดินมานานแล้ว
    อิอิ

14. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    พี่ฉะคับแล้วมันจะหาได้หรอคับไฟตัดหมอกอ่ะคับ ผมกลัวจะหาไม่ได้อ่าพี่ ยังไงพี่ช่วยหาให้ผมด้วยได้ไหมคับ เพราะที่ลพบุรีมันคงไม่มีหลอกคับพี่ รบกวนด้วยนะคับ..ขอบคุณล่วงหน้เลยและกันคับ

15. monymon

52
    1
    0
    รุ่นนี้ยังไม่เคยเห็นใครขับเลยแต่เปิด google S14 รุ่น Q'sหน้า S15 สวยโครตมือสองล้านหก :confused:

16. monymon

52
    1
    0
    อยากได้กันชนหลังแล้วอะครับ เสร็จแล้วโทรแจ้งด้วยนะครับจะได้ปายเอา:D

17. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    กันชนหลังผมมีนะคับ
    ของตากอล์ฟแหละ
    เอาของได้ที่กอล์ฟเลย
    ขายเท่าทุน
    ส่วนกันชนหน้าตากอล์ฟยังไม่เข้ามมาเอาเลย
    อิอิ

18. obeya

314
    1
    0
    แล้วจะด้ายใส่มั้ยเนี่ย:D:D

19. obeya

314
    1
    0
    แล้วกันชนหลังมีกี่ชิ้นคับ

20. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    พี่ฉะครับเมื่อวานนี้ผมจะเข้าไปรับกันชนแล้ว แต่รถมันติดขั้นเทพเลยผมมาจากรามอินทราติดมากๆ เลยวันหลังดีกว่า เดี๋ยวจะรีบไปเอานะครับ

21. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    อัพเดทล่าสุด
    วันนี้ผมได้ไฟตัดหมอกเหลืองมาสามคู่แล้วนะคับ
    TIRD จองไปหนึ่ง
    เหลืออีกสอง
    ราคาคู่ละพันห้า เท่าทุนไม่มีบวก
    สภาพสวย ไฟติดทุกดวง
    สนใจติดต่อด่วน
    เดินมันทุกร้านแล้วนะเนี่ย
    ขี้เกียจเดินหาแล้ว
    อิอิ

22. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ฉะ..อิอิ เดี๋ยวว่างแล้วจะขึ้นไปเอานะคับพี่

23. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    พี่ฉะ จะให้ผมแก้ให้ใส่ไฟตัวนี้เลยมั้ยครับ จะได้ไม่ต้องมานั้งแปลงทีละอัน พี่คงต้องหาให้ครบ5ชุดเลยครับ พรุ่งนี้จะเข้าไปเอานะครับประมาณ2ทุ่ม

24. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ไฟตัดหมอกใส่ช่องของนิสโม่ได้พอดี
    แต่ต้องทำขารับกับรูของกันชนอ่ะ

25. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ของที่ได้มาสามชุด มีคนจองครบแล้วนะ
    TIRD เอก กอล์ฟ
    ที่เหลือหากันเองนะคับ
    อิอิ

26. obeya

314
    1
    0
    เข้ามาช้าเลยอดเลย...เซ้าๆๆ

27. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    P11 นี้ของแต่งไม่ต้องวิ่งหาเลย พี่ฉะนี้เยอะจิงๆเลยนะครับเนีย

28. obeya

314
    1
    0
    ตอนนี้ทำปายถึงไหนแล้วคับ up หน่อย

29. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ตากอล์ฟมาตอบเลย
    อิอิ

30. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ถูกต้องงงง :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้