พบปะกันนอกเรื่อง นวมินทร์ และ นอกรอบน้องใหม่ ( แผนที่ครับ )

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย beeladin, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    555 มีหลักฐานด้วยนะพี่ เดี๋ยวรอผมย่อรูปซะก่อน งานนี้ต้องมี กบว เซนเซอร์กันก่อน ตอนนี้รถแอร์เสียเลยครับ ไม่ใช่พวงมาลัย ขับไปเมื่อเช้าอย่างก่ะตู้อบ สงสัยต้องเข้าศูนย์ซะแว้วว :cry:

2. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    สนุกสนานนนนนนนนนนนนนนนนนน มากครับพี่น้องงงงงง มาด้วยใจทุกคนจริงๆ เลยนะครับบบบบ รักทุกคนครับบบบ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้