งานเข้า นรกอยู่แค่เอื้อม (เกือบตายแล้วกู)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย civicvertu, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    เปลี่ยนจากขอโทษ เ็ป็นต่อยซักหมัดได้มั้ย... ??

อยากรู้จริงๆ ว่าเจอแบบเนี้่ยะ เรียกร้องอะไรได้หรือเปล่า ??

2. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ผมยัง งง เลยครับ..พอบอกว่าจับผิดและขอโทษพวกผมพร้อมกับเรียกประกันของเค้ามาระหว่างที่รอประกันช่วงเวลาแค่5นาทีหลังจากเกิดเหตุเฉียดตายผลปรากฏว่าเค้าดันไปเจอรถคันที่มียาบ้าอยู่ในรถที่ห่างจากผมไปประมาณ 5คัน(ตอนนั้นยิ่ง งงใหญ่ อ้าวเฮ้ยไรวะมานรู้กันไวได้ไงว่ามียาอยู่ในรถคันนั้น)ทั้งๆที่ไม่ได้ปิดปั้มค้นเลยและรถคันนั้นก็ล็อคอีกตะหากผมเลยหันไปถามว่า อ้าวพี่รู้ได้ไงว่าคันนั้นมียา เค้าตอบว่าสายบอกว่าน่าจะคันนั้น (อ้าวเวง อย่าบอกนะว่าสายมานมั่วแล้วฟรุ้คเจอน่ะ)พองัดรถออกมา เจอยาบ้ารวม 15มัด( เท่าที่เห็นเค้านับ).....งานนี้ผมได้แต่ งงและ งงครับ..:confused:
    ปล. รถที่ผมขับไปเป็นรถบ้านเดิมๆ Newcity ติดฟิมดำส่วนคันที่ค้นเจอยาคือรถ Cefiro A31สีเทาครับ และตอนนี้เพื่อนผมก็คิดว่าจะไปขอวงจรปิดที่ปั๊มนั้นด้วยน่ะครับเป็นหลักฐานไว้ก่อนครับ....:sad:

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เหมือนในหนังเลย นึกภาพตามไปด้วย

4. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    แหะๆ อ่าน ยาก มาก เลื่อน ไป มา ไป มา ตา ลาย เลย

แต่ น่ากลัว เหมือน กัน นะ

ไม่อยากนึก ถ้า เกิด ว่า เรา ตก ใจ สับ เกียร์ ถอย หล่ะ งาน ใหญ่ เลย

แล้ว ไม เค้า ไม่รับผิดชอบ บ้าง อ่าา ทำแบบ นี้ เรียก ค่าทำขวัญ ได้ เลย นะ เนี้ย

5. แค่ขอโทษ เหมือนง่ายเลยอ่า

เซรงแทนเลยอ่าและผมว่าพี่คงไม่ใช่รายแรก

6. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    ขอบอกว่าซวยโคตรๆเลยครับ

7. pee4

pee4 New Member VIP

35
    1
    0
    ซวยจริงๆครับ

8. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เป็นผมหัวใจวายไปแล้ว

eickiw.njz ถูกใจสิ่งนี้
  9. tirawut0606

tirawut0606 New Member Member

122
    2
    0
    โชคดีที่ไม่เป็นไรมาก

10. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    เฮ้อ................................พูดไรไม่ออก

รุนแรงไปหรือป่าว แทนที่จะจับคนร้ายได้ เป็นงัย...???

11. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    กำ*-*ซวยแท้

เปงผม ....ฉี่ราดน่อง....ไปแล้ว

12. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    มากาน แบบนี้ ตกใจ เยี่ยวราด พอดี คับ พี่น้อง คับ

13. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    โอ...โดนเหมือนกันเลย

แต่ผมไม่โดนขนาดนี้ แต่โดนกักรถไว้ร่วมครึ่งชั่วโมง คันอื่นมันไม่ค้นเลย ค้นแต่รถผม ค้นทุกซอก แทบจะรื้อพรมหาเลยอ่ะ แม่งบอกว่า สายรายงานมาว่ารถคันนี้

ซวยจริงๆ (กลัวโดนยัดยาโคตรๆ)

14. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ซวยจริงๆ ไปเจอตอนกำลังดักจับ

15. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ซวยค่อด

16. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    แค่ขอโทษง่ายไปป่าวคับ ในปั้มรถกี่คัน คนในปั้มอีกตั้งเท่าไร เขาจะมองเรายังไง จับกดพื้นแล้ว
    เอาตีนเหยีบ เราขอให้มันนอนลงแล้วเอาเท้าเหยีบมันมั่งได้มั้ยอะ แล้วแดดตอนบ่ายโมงพื้นจะร้อน
    ขนาดไหน หึหึหึ

17. taechamp3ดอ

taechamp3ดอ New Member Member

94
    5
    0
    หลักสูตรการจับกุมของไทยก็ได้มาจากต่างประเทศแหละครับ เลยเหมือนในหนัง แต่ว่าเค้ารับผิดชอบไรมั่งอ่ะเช่นค่าทำแผลไรเงี่ย

18. WORK-IN

WORK-IN New Member Member

57
    1
    0
    อาจเป็นเพราะรถ ติดฟิมล์ ดำ หรือป่าว น่าสงสัย

19. taechamp3ดอ

taechamp3ดอ New Member Member

94
    5
    0
    พอดีโพสซ้ำโทษทีครับ..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2008
  20. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    แย่จัง แผลหายไวๆนะครับ ถือว่าซ้อมเล่นหนังไปในตัวละกัน

21. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ซวยจิงๆเลยคร้าบ เป็นผมก้อคงทำไรไม่ถูกเหมือนกัน มัวเเต่ งง เเน่ๆเลย

22. นนท์_Vazabie

นนท์_Vazabie New Member Member

2
    0
    0
    งานเข้าจิงๆด้วย..พี่กริชซื้อหวยเลยพี่..ถูกแน่ๆ:D

23. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    โอย.. ซวยจริง ๆ ครับ

เป็นผมละก้อซีดไปเลย รุมปืนจ่อไม่พอ ยังตามมาอีกเปน 10

24. crub_666

crub_666 Member Member

60
    0
    6
    น่ากลัวมาก ถ้าไปคนเดียว

25. kamana

kamana New Member Member

127
    2
    0
    มองไม่รู้ว่าเป็นตำรวจ ถ้าผมเกิดนึกว่าจะมีคนมาอุ้มไปฆ่า แล้วขับหนี แม่มคงยิงตายห่าแน่

26. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    ซวยจิงๆคับ ฟาดเคราะห์ไป คิดในแง่ดีที่ไม่โดนกล่าวหาอย่างอื่นอีก ไม่งั้น ยาว

เมืองไทยจะขึ้นโรงขึ้นศาลฟ้องคดีแบบนี้ เจอศาลไกล่เกลี่ย แน่นอนเพราะ ท่านไม่ค่อยอยากให้มีคดีประเภทนี้ขึ้นเขียงมาก

คดีมันเยอะ แว้วว

27. Twentysix26

Twentysix26 New Member Member

19
    1
    0
    งานเข้าของจิงเลย

28. KayRacing

KayRacing New Member Member

95
    1
    0
    ผมว่าไปทำบุญดีกว่านะเนี้ย

29. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ตำรวจไม่มีความรอบครอบเลย งี้คนร้านก็หนีได้ตามเคย แล้วไม่รู้ ยาบ้าจะไปตกอยู่ที่ไหนอีก
    ไงก็ยังดีที่ไม่ได้โดนจับเข้าคุก เป็นเพาะน่ากลัวนะ โชคดีไปครับ

30. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    เฮ้อ....ตำรวจไทย จี้ดีว่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้