ประกาศนัดเตะบอลกระชับมิตร MRC vs Champ club

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ขะโม่เฮ่, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ขอขอบคุณพี่น้องMRC ทุกท่านที่มาร่วมงานนี้นะคับ ถึงจะมาน้อย เเต่ก็ดีใจคับ เเล้วก็ขอขอบคุณชาว เเชมด้วยคับ

2. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    เตะบอลวันนี้หนุกดีครับ รุ้เลย สู้ด้วยใจมันเป็นแบบนี้นี่เอง

ขอบคุนพี่ๆ ที่หากิจกรรมให้เราทำร่วมกัน

และขอบคุน พี่ๆ แชมคลับ ด้วยงับ

ปล.วันนี้ งานเตะบอล พี่ๆ น้องๆ MRC มานกันเยอะมากๆ เลยคับ เง้อ

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  3. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ใช่เลยครับ. เหนื่อย ๆๆ แต่เห็นความสามัคคีของน้อง ๆ ในกลุ่มแชมป์แล้ว.. อยากให้ mrc เป็นแบบนั้นจริง ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้