<<งานวันเสาร์4ที่คลอง5ดีเซลทำลายสถิติวิ่งลง12.87ครับดีสุดสำหรับกระบะบ้าน>>

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย +โอ้RACING+, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ou_noxious

ou_noxious New Member Member

20
    0
    0
    แรงจิงๆ ยกนิ้วให้เลยครับ

2. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาน่าเสียดาย......ฝนตกหนักมากคร้าบเลยอดแข่งเลย......ซะง้าน

3. Apache_j

Apache_j New Member Member

6
    0
    0
    แรงจริงๆ ข้าน้อยขอคารวะ

4. seven_e30

seven_e30 New Member Member

30
    0
    0
    แรงกัน ต่อไป คับ เอาใจช่วย คับ

5. กระเทียมโทน

กระเทียมโทน New Member Member

31
    2
    0
    สุดทีนจริงๆ ดีเซลราง

6. กระเทียมโทน

กระเทียมโทน New Member Member

31
    2
    0
    สุดทีนจริงๆ

7. PowerFc By Men

PowerFc By Men New Member Member

13
    0
    0
    วันนั้นได้ไปดูที่สนามเชียงราย เพชรเจริญก็เอาตัวแรงไปวิ่งครับ

เทพโครตๆเลยครับ

สมคำร่ำลือ

8. +โอ้RACING+

1,280
    100
    0
    ตามนั้นเลยครับ

ตามนั้นเลยครัาบ ท่าน เพชรเจริญดีเซลแรงสั่งได้ครับ

อุตส่าห์ลากรถไปวิ่งยันเชียงราย ดันไม่มีรุ่นให้ลง เลยต้องไปลงแข่งรุ่น openเบนซิน

คว้ารางวัลที่ สามมาครอง ถือว่าไปเทื่ยวอยู่แล้วครับเลยไม่คิดอะไรมากมาย

9. PowerFc By Men

PowerFc By Men New Member Member

13
    0
    0

สนามหน้ามาเชียงรายอีกนะครับพี่น้อง

เพื่อนผมก็ทำที่เพชรเจริญครับ เฉินหลงคันสีขาวอ่ะครับ

10. EnoRMous

EnoRMous New Member Member

24
    0
    0
    สุด จิง ๆ คับ

11. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    แรงจังครับเอาใจช่วย

12. +โอ้RACING+

1,280
    100
    0

เพื่อนคุณเอายางสลิคไปใส่ทีเดียว คลัทพังเลยนี่ครับ ไม่ทราบว่าทำรถมาใหม่

เสร็จหรือยังครับ ได้ข่าวมาว่าจะเอารถมาทำที่กรุงเทพไม่ไช่เหรอครับ

13. สุดยอดจร้าาาา

14. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    เจ๋งจริง

15. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ++++

ยกนิ้วให้เลยคร้าบบบบบบ

16. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  17. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  18. Tiger Standard

Tiger Standard New Member Member

84
    1
    0
    ดีเซลจงเจริญ

19. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
  20. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    วิ่งจิง

21. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    วิ่งจิง

22. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    แรงดีครับอย่างนี้ต้องช่วยอัพอีกหน่อยจะได้เห็นกะบะแรงๆเพิ่มขึ้นอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้