+++++++ ระวังสเกิร์ตหายนะ++++++++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย +_+JIN JIN +_+, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    อย่างมอไซด์เอาหมวกกันน๊อกแขวนไว้ใต้เบาะมันยังเอาเลยคับ..เลวจิงๆๆ

2. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    เคยโดนครับ ลิ้นหน้าEG3doorตัวนอก จอดแถวหน้าร้านR styleเซียงกงบางนา ข้างถนนแท้ๆ แบบว่าแค่ไม่เกิน10นาทีเพราะลงไปซื้อน้ำอ้อยตีนสะพาน กลับมาอีกทีลิ้นหน้าหายไปแล้ว ซื้อมา2วันเอง สันนิษฐานว่ามันมากระบะมาจอดบังรถไว้แล้วก็ถอดไปเพราะตอนนั้นมีกระบะมาจอดบังอยู่

ขอเตือนเลยว่า... ลิ้นหน้าพวกฮอนด้าถอดง้ายง่ายอยู่ด้วยครับ ระวังกันด้วย :sad:

3. CD5//Inside

CD5//Inside Member Member

130
    2
    18
    ตุ๊กตาเสียบเสาอากาศ ยาลิสซื้อมาใส่ได้สองวันโดนไปซ่ะแล้วครับ

4. +_+JIN JIN +_+

+_+JIN JIN +_+ New Member Member

13
    1
    0
    เราไม่ได้เสียดายของนะค่ะ แต่เราเจ็บใจมากกว่า จะแต่งรถทั้งที ยังไม่ลงทุนเลย
    เล่นขโมยของคนอื่นเค้า เอาไปใส่แล้วมันภูมิใจเหรอ....โชคดีไม่เอาล้อไปอีกชุด

5. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    อย่าว่าแต่ สเกิร์ตเลย ปัดหลังลวงโลก รถเพื่อน ผม ยังหายมาแล้ว.....

6. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    โจรชุมยังกับยุงเลย

7. Sev

Sev New Member Member

31
    1
    0
    ระวังๆ กันหน่อยคับ โจรชุม

8. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    จุ๊กลมอะตัวหายเลย ...

9. IPSA

IPSA New Member Member

19
    13
    0
  10. +_+JIN JIN +_+

+_+JIN JIN +_+ New Member Member

13
    1
    0
    เซ็ง คับ พี่น้อง

11. KayRacing

KayRacing New Member Member

95
    1
    0
    แสดงว่ามันใจเย็นมากเลยนะเนี้ย มันไม่ใช้ว่าจะแกะง่ายๆเลยนะนั้น ช่างกล้าจริงๆ

12. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ตึกนี้เวลาเกิดเรื่องขึ้นก็จะบอกว่าตรงนี้ไม่มีกล้องวงจรปิด หรือไม่ก็เสีย รถเพื่อนผมโดนทุบชโมยวิทยุ

แอมป์ ของแต่งนิดหน่อย คิดดูใช้เวลาชนาดไหนไม่มีใครรู้ ถามยามก็บอกว่าไม่เห็น งงไปเลย

13. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    เด๊ยวนี้เอาทุกอย่าง ทุกรูปแบบ

14. tirawut0606

tirawut0606 New Member Member

122
    2
    0
    จับได้ต้องตัดมือ

15. +_+JIN JIN +_+

13
    1
    0
    เสียใจด้วยนะแม่งเลวมากกกก

16. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    โดนมาแล้วครับรถซีวิคที่บ้าน แม่งถอดเอาแต่ใบไปเพิ่งซื้อใหม่เลยอะ
    BOSCH แท้ๆ
    .............จอดที่ลานจอด มหาวิทยาลัยเอกชนแห่งหนึ่ง

17. +_+JIN JIN +_+

13
    1
    0
    ที่ไหนบอกหน่อยได้ไหม บื่อมากพวกแต่งรถไม่ลงทุน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้