รบกวนสมาชิกทุกท่าน ช่วยมาลงข้อมูลส่วนตัวเพิ่มเติมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 27 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    คับๆๆๆ

ไม่ ต้อง เอ่ยย ชื่อ ก็ รุ้ เเลว้ ใช่ มั๊ยยยยย

55+

ก็ ชื่อ เอิ๊ต ครับบ (EARTH) แปลว่า โลก รึ แผ่น ดิน คับบ ไม่ได้ ถามความหมาย เเต่ อยาก บอกกก 55

เรียน ที่ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย คับ ผมม ตอน ม.6 จบจาก ร.ร.วัดนวลนรดิศ แถวบ้าน อ่ะ

ไม่ได้ทำงาน น่ะ มีพี่น้อง รวมผมด้วย 2 คน สถานะ โสดดดดดดด อิอิ

อยุ่ แถวๆ บางแค ครับ คัรย มิ๊ตติ้ง ที่ไหน ไป หมด เเม้ ว่า จะไกล เเค่ ไหน เเต่ พามาส่งที่บ้านด้วยน่ะ 55

เบอร์ ต่อ ติด 086 615 165 7 E-mail: [email protected] แอดมา คุยได้ ครับ

hi5: famousearth.hi5.com ครัย เข้า ไปดูเเล้วไม่เม้น ตายยยยยย!!! 55+

ขี่ Honda Click : Tune-up เเต่ กระเเดะ ไปใส่เเม๊ก Air blade อิอิ ลูกเดิมๆๆๆๆ ไล่ เม็ด นิดหน่อย พยายาม ให้เเรง เเต่ มาน วิ่ง ไม่ถึง 100 55+

พยายาม จะเเต่งเเนว ญี่ปุ่นน เเต่ ไปไป มามา กลาย เปนเบบ นี้ ซะละ 55+ ใช้ งบ ไม่แพง มากครับบ

2. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    รถสวยหรือปล่าวไม่รู้ แต่ที่รู้เอิร์ทหล่อ(ว่ะ) อิจฉา

3. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- โห เพ่ ต้อม อีก ไม่กี่ปี เพ่ เอิด ก็ หน้าแก แล้ว เพื่อนที่รร. มีชื่อเอิด หน้าแก ทุกคน เลย อ่ะงิ
    555+ อะเหรอ เล่นงิ

เออ เพ่ เอิด อยาก แต่ง แนวญี่ปุ่นใช่ม่ะ ง่ายๆ เลยเพ่ ทำให้ เหมือน รถเต้าหู้ให้ได้อ่ะ
    ไฟ ตัดหมอกก็ ใส่ ข้าง แล้ว ปรับให้แสง ตัดลง พื้น อ่ะงิ สวย

4. barbowl

barbowl New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ โบว์ อะยังเป็นมือใหม่หัดบรื้นๆอยู่เลย

5. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    อย่าไปชมมันเดี่ยวลอย

5555

ยินดีครับ

6. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    บรื้นๆ บ่ะ บรื้นนนนนนน บรื้นน!! บรื้นน!!!
    แว้นนนนน!!! วะ แว้นนน แว้น!! แว้น!! แว้น!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้