ประกาศจับ ..ษท 59X2 บริเวณถนนพระราม9

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ImpulseNaiO_HTT, 26 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. actky

actky New Member Member

463
    433
    0
    :D:D:D:D:D

2. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    เมื่อหลายวันก่อนก้อเจอที่ระยองคันนึง

กันชนหน้าลูด้วย เราก้อบีบแตทัก

3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0

อยากติดมั้ยครับ เดี๋ยวผมแกะของผมออกไปติดให้

4. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    แถมของผมให้อีกอัน :D

5. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    กระผมเองครับ พี่ น้อง วันนั้นผมก็กระดกไฟหน้าทักเหมือนกันนะ ไม่รู้ว่าเห็นหรือเปล่า

พอดีเป็นวันหยุดยาวอะครับ ก็เลยไปพักผ่อนสักหน่อยอะ...อิอิอิ:D:D:D

6. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    แต่ยังไง ๆ ผมว่าเค้านี่ก็มีความพยายามเหมือนกันนะ ที่อุตส่าห์ก๊อปปี้แบบสติ๊กเกอร์คลับ แล้วก็เอาไปแกะ ช่างมีความพยายามอย่างมากเลยครับ...อิอิอิ

7. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    ถ้ารักจะมีสังกัด
    ก็เข้ามาร่วมกิจกรรมด้วยกันซิครับ
    มีเวลามามิตติ้งบ้าง
    และที่สำคัญต้องมีใจให้กันนะครับ
    แล้วสิ่งดี ๆ ก็จะตามมาเอง

8. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ถูกต้องนะครับ เห็นด้วยอย่างยิ่ง
    ถ้าอยากได้แค่สติกเกอร์มามิตติ้งสามครั้งเค้าก็ให้แล้ว ถ้าอยากได้ใจก็มาบ่อยๆ
    :D:D:D

9. AuSi_Mania

AuSi_Mania New Member Member

158
    42
    0
    แหม แหม ขอบคุณคนใจดีจังค่ะ จะแกะให้ต้างจ๋องคน ถึงอยากได้ แต่คงไม่สามารถละเมิดกติกาที่มีเดิมๆ ได้หรอก อยากไปมีต แต่ลูกสาวไม่แต่งไม่แรง แม่มันก็ไม่มีเวลา (ต้างจ๋ามครั้ง) ได้แต่รักลูกตัวแต่ชื่นชมลูกชาวบ้านต่อไป อิอิ

10. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ไม่เป็นไรหรอกคร๊าบบ เอาไว้ว่างจริง ๆ แล้วค่อยมา ส่วนเรื่องรถแรง ไม่แรง สวยไม่สวย อย่าไปคิดถึงมันครับ ว่างก็มา ไม่ว่างไม่ต้องมา

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

11. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ถูกต้อง ตามที่ทุกท่านว่ากล่าวกันมาเลยค้าบ...

:D :D :D

12. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
  13. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

เจอทั้งไปและกลับเลยคับ อิอิ

พอดีเลี้ยวไปเติมแก๊สก่อนกลับคับ

14. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    รถไม่แรงก็ไปได้ครับ ลองถามเพื่อนๆก็ได้ รถผมตอนไปมีตติ้งครั้งแรก เป็นยังไง
    เดิ๊ม เดิมครับ

15. kaniko

kaniko New Member Member

73
    53
    0
    โอ้วว...บอร์ดนี้มีจับตายด้วย...
    หุหุหุ กานต์ไม่อยากได้สติ๊กเกอร์หรอก
    ที่เข้าบอร์ดมาก็ไม่รู้ว่าสติ๊กเกอร์สำคัญมากแค่ไหน..
    แต่เท่าที่อ่านๆมาหลายกระทู้ รู้สึกมิตรภาพในบอร์ดสำคัญกว่า..
    พี่ๆที่นี่ดูน่ารักและเป็นกันเองกันดี ไว้มีโอกาสจะไปร่วมมีตด้วยเจ้าค่ะ ..

16. AuSi_Mania

AuSi_Mania New Member Member

158
    42
    0
    ค่ะ ถ้ามีโอกาสจะไปมีตให้ได้ วันที่ 2 เนี่ยน่าสนสุดเพราะจะได้ไป ดูเค้าแข่งกันด้วย แต่ต้นเดือน เงินออกท่าจะยาก แต่ก็อยากเข้ามาที่นี่นะคะ คนที่มีอะไรเหมือนๆ กัน ก็จะเข้าใจความรู้สึกเดียวๆ กันได้

17. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เข้ามา พวกเรา ยินดี ต้อนรับ น่ะครับ :D

18. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบบบบ

มิตรภาพที่นี่มีเสมอ

แต่ก็ยังไม่ค่อยว่างเหมือนเดิม

555+++++++++++

19. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D

20. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    น่านจิ แต่ที่แน่ๆ พี่หนุ่มคร๊าบ ติ๊กเกอร์ข้างๆมะไหร่ได้คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

21. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0

เอ้าๆ เอาแบบมั้ย

ไปตัดเองไง เอาป่ะๆ..

:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้