วะ วะ วะ ว๊าวววววววววว

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 26 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ปื้ด โนวา หรือป่าวครับ 555++

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  2. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ดีใจๆๆๆๆๆๆๆ
    เขาก็โดนลบ:D:D

OaTT_B14, BumpBy, SR-FA-DAM และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  3. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เบ๊นท์ พี่กานล่ะ ด้วยดิ

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  4. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    ไม่รู้จะเอาคำอะไรมาบรรยายความ ว่างของไอ้คนทำ.....เดี๋ยวให้อีเฟิร์ส ดูดแม่งให้เหลืองเลยมึง:mad:

ImpulseNaiO_HTT, OaTT_B14, jojo9 และ คนอื่นๆ 4 คน ถูกใจสิ่งนี้
  5. เอสSUNNY-GA16

เอสSUNNY-GA16 New Member Member

412
    153
    0
    ไอ้ปื๊ดไหมพี่หรือว่าไอ้ปื๊ดโนวา..ไอ้ปื๊ดขาใหญ่..เขารู้กันทั้งซอย:D:D:D

OaTT_B14, jojo9 และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  6. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ลบไปทำไม คะแนนพี่ติ่ง เข้าขั้น นิพานแล้ว 55+
    ยิ่งลบก็ยิ่งเพิ่ม ยิ่งตัดก็ยิ่งยาว จิงปะ อิอิ

ImpulseNaiO_HTT, OaTT_B14, BumpBy และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  7. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ไอ้คนที่มาลบอ่ะ เพื่อนมรึง นะ :D:D:D:D

8. จัดให้พี่หนุ่มและพี่กานแล้วนะคับพี่ๆ:D

OaTT_B14 และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  9. BumpBy

4,054
    807
    113
    ยาวไป ยาวปายยยย.. :D:D:D

10. BumpBy

4,054
    807
    113
    เค้าคงไม่กล้ารับผิดชอบหรอกมั้ง 55555555+++

11. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

อ่อ จำได้แล้ว ครั้งนึง พวกเค้าเคยแจ้ง ตำรวจให้มาปิด RCWEB ด้วยนิ

แต่ว่าปัจจุบันนี้ เค้าก้อยังลอยหน้าลอยตาอยู่ในเวปนี้ได้ แถวบ้านเรียก

กินบนเรือน ขี้บนหลังคา ว่ะ :D:D:D:D

12. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    แหมเอาน๊าใจล่มๆ กันก็แล้วกัน

เค้าลบได้ เราก็ลบ ได้ พวกพี่ๆ เพื่อนๆ ก็ลบ ได้

ผมก็ลบได้ แต่มีอย่างหนึ่งที่ ผมลบได้ แต่พวกมันทุกตัว หัวหงอกหัวขาวหัวดำ ทั้งหมด ลบไม่ได้

คืออะไร ก็คงรู้ๆ กันอยู่เนอะ บอร์ด ที่มีแต่คนเก่ง (ปากเก่ง) แบบนั้น ผมคงต้องลงไปดูแลอย่างละเอียด ซ่ะหน่อย มีอะไรผิดกฏ ลบ ผิดกฏลบ หุหุ

แค่คิดก็สนุกและ มาอยู่บ้านเค้า ก็ต้อง เค้ารบกฏ บ้านเค้า จริงไหม ถ้าทนไม่ได้ ก็ออกไปง่ายจะตาย

อาจจะเป็นความซวยของพวกคุง ที่ ผมดันเป็นคนถือกระบี่อยู่ ผมจะใช้ หน้าที่ ที่มีอยู่ ควบคุม พวกคุณเอง ตราบใดที่พวกคุณ ยังอยู่ใน บ้านหลังนี้

และอ้อ...... จะโทรหาเว็บมาสเตอร์ อ่ะ ให้โทรตอนบ่ายๆ น่ะ เพราะ ช่วงก่อนเที่ยงบ่ายต้นๆ เค้ายังไม่ตื่น

เว็บมาสเตอร์เค้าไม่ค่อยจะพอใจ น่ะ หุหุ

ถ้ามีปัญหามากน่ะ ผมเป็นพวกคุณ ผมออก ไปจากเว็บเค้าแล้ว ผมไม่หน้าด้านอยู่หรอก เมื่อก่อนมีปัญหากัน แจ้งตำรวจ จะมาปิดเว็บเค้า แล้วทุกวันนี้ ยังมาอาศัยอยู่ เว็บเค้าอย่างหน้าชื่นตาบาน

แต่เพื่อนๆ ครับ จริงแล้ว ปัญหา นี่ ผมเคยเสนอ เว็ปมาสเตอร์ไปแล้วน่ะครับ ว่าไอบอร์ด ที่มันปัญหาเยอะเนี่ย ปิดมันไปเลยดีไหม แต่นี่นับว่า ดวง พวกเค้ายังดีน่ะครับ เว็บมาสเตอร์ยังปราณี บอกให้เค้าอยู่ไปเหอะ ก็เลย ขอให้จัดการ โยกบอร์ดมานไปอยู่ ใต้บาดาล ต่ำๆ กว่าพวกเราหน่อย

อิอิ

RNN-B12 และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  13. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43

แหง่ละ ผมทำไรไปผมยังไม่กล้ารับผิดชอบเลยพี่

อิอิ

14. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ไอ่ น้อง

ใจเย็นๆ

แก้ไขล่าสุด: 27 กรกฎาคม 2008
    nv1020 และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  15. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    พอ ดี เป็น บอร์ด สาธารณะ น่ะครับ

เลย ไม่ อยาก จะ พูด อะไร มาก

บุคลิค กริยา ก็ เป็น แบบ นี้

คำ เดียว นะ ครับ

ของ คำ เดียว

" กักขฬะ "

ใคร อยาก จะ รับ ก็ รับ ไป นะ ครับ

สำหรับ ท่านผู้นำ

หรือ แกน นำ

แก่ ๆ กัน แล้ว นะ ครับ

เวลา จะพูด อะไร พูดให้หมด สิ ครับ

บอก เค๊า แบบ นี้

ก็ แย่ สิ ครับ

อย่าง ว่า

" ต่อ หน้า ไม่ กล้า "

ลับ หลัง เลย ต้อง เต็ม ที่ หน่อย

พวก แก่ ๆ ที่ หมา ยัง เลียตรูด ถึง อยู่

อย่า ลืมนะ ครับ ว่า เมื่อก่อน คุณ เคย ทำ อะไร

ไว้ กลับ บอร์ด กับ เวป

เคย ให้ใคร สร้าง สถานการณ์ อะไรไว้ บ้าง

ขอ ขอบคุณ คุณ. . . . . .

และ น้อง . . . . . สำหรับ

ข้อมูล ต่างๆ ครับ

เป็น สิทธิ์ ของ คุณ เอง ครับ

อย่า เชื่อ สิ่ง ที่ผมพูด

พวก คุณ สงสัย ได้ ครับ

แต่ อย่า ให้ พวก แก่ ๆ ที่หมาเลียตรูด ถึงรู้ นะ

ไม่ งั๊น คุณ จะ โดน กระแส

ตัว อย่าง มี ให้ เห็น อยู่ ครับ

ผม ไม่ อยาก จะพูด นะ ครับ

ว่า ใคร เคย ทำ อะไร แบบ ไหน ไว้

จริง หรือ ที่ พี่ติ่งพูด

จริง หรือ ที่ ลูกตะโปด พิมพ์ ไว้

เอา เป็น ว่า

ผม ไม่ พูด แล้ว กัน

แต่ มี ให้ อ่าน

กร๊าก กร๊าก

แก้ไขล่าสุด: 27 กรกฎาคม 2008
  16. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

694
    184
    43
    เอ้า...... แล้วใครบอกพี่ว่าผมใจร้อนอยู่อ่ะ

ผมใจเย็นจะตาย

ฮ่าๆๆๆๆๆ

17. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก :D:D:D:D

มันก้อแปลกเน๊อะ หลักฐานเรามีให้อ่าน พยาน เราก้อมี เพียบ

แต่ไม่มีคนอยากรู้ แต่ ฟัง และเชื่อ ไอ้หัวหงอก หัวดำ 4-5คน

แล้ว ก้อบอกว่า มีคนไปรังแก ขอโทษนะครับ ถุยยยยยยยยยยย

:p:p:p:p

RNN-B12 ถูกใจสิ่งนี้
  18. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ไอ่ น๊อง

ใจ ละ ลาย

ละ ลาย

19. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    เห็นแล้ว อ่อนใจ อัพมันไปจนกว่าจะได้เรื่อง....

พี่ติ่ง...พี่หนุ่ม เอาให้ได้เรื่องเลยนะ

เดี้ยวจะรอชม เอาให้เสียคนกันไปเลย :D:D:D

nv1020, RNN-B12, OaTT_B14 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  20. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

น้องติ่งว่า คนบางคน ไม่พร้อมจะเสียคนนะ :D:D:D:D

21. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ชอบจัยๆ แหมๆ

ได้จัยจิงๆ พี่น้องง้าบบบ..

:D :D :D

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  22. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

694
    184
    43
    โอ้ย พี่ แค่นี้ ก็เสีย หมา กันไปหลายคนแล้ว ทั้งหัวหงอกหัวดำ

ผู้นำ ประธาน กรรมการ เมียกรรมการ กรรมกร ฝ่ายเทคนิค บ้าบอ อะไรนั้น

ใจจิงอยากจะใช้คำแรงกว่านี้น่ะ แต่ ขอเซนเซอร์ คำพูดตัวเองหน่อย

พอดีเป็นผู้ถือกฏอยู่ ทำผิด กฏ ส่ะเองมันจะไม่งาม

nv1020 และ OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  23. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ผมไม่กล้าหรอกค้าบ

ผมมัน ป๊อด

:mad: :mad: :mad: :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กรกฎาคม 2008
    OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  24. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    อ่ะ ย้อเย่น ย้อเย้น :D:D:D:D

25. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    รุนแรง กัน จิงๆเลย กระทู้นี้ ใจ ร่มๆ น่ะคร๊าบบบบบ

nv1020, ImpulseNaiO_HTT และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  26. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ท่าทาง ฝั่ง นู้น

คง ไม่ กล้า น่ะ

ถ้า กล้า จริง ๆ

คง ได้ ออก มาคุย กัน นาน แล้ว น่ะ

27. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    2 วันไม่ได้เข้า บอร์ดได้เรื่อง อีกล่ะ :D

nv1020, ImpulseNaiO_HTT, OaTT_B14 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  28. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    อะไรกันเหรอ ไม่ค่อยได้เล่นเนต 5 5 5

OaTT_B14 และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  29. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    นู๋ ก็ ไม่ ยู้ เยื่อง เย้ย

30. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เข้ามาดูสถานะการ... อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้