สรุปเรื่องมีตติ้งประจำเดือนสิงหาคม (9 สิงหาคม 2551)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย whitebear, 23 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ใกล้ถึงวัน....เริ่มเงียบอีกแว้ววววววววว.....เอ้ารายงานตัวกันหน่อยครับ.....confirmกันไว้หน่อยคนติดต่อเขาจะได้จัดมุมร้านให้ถูกงัยครับ

2. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ไม่เงียบครับ ผมกับเลขาจะไปรอแน่นอนครับ

ใครว่างก็มา ไม่ว่างก็รอเดือนหน้า เด้อตั๊ว!!!

3. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ใครออกไอเดีย อ่ะอยากรู้ มิตติ้งหมูกระทะ คราวนี้ไม่พลาดแน่ครับ เพราะใกล้ที่ทำมาหากินเหลือเกิน

4. duckman18

duckman18 New Member Member

16
    1
    0
    รายงานตัวคับ....แต่ไปไม่ได้แน่ๆเลย

มันเป็นสิ่งที่น่าเสียดายว่างตั้งหลายวันน้อ......ดันมาไม่ว่างช่วงนี้ได้งานเข้าพอดีเลย.....กลับต่างจังหวัดตั้ง5วันคับ
    .....เซ็งมากมาก........ท่านประธานข้าน้อยอยากได้สติ๊กเกอร์Clubใหม่อะคับ ผมมีอันเก่า...ตั้งแต่มิตติ้งครั้งที่สอง.....มั้งศาลายา คราวน่าจะต้องไม่พลาดขอรับ

5. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไปแน่นอนคับ.....อิอิ

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    พี่ป็อป สติ๊กเกอร์ยังเหลือมั๊ยพี่

มีสมาชิกอยากได้หลายท่านเลย

7. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    แวะมารับที่คอนโด ด้วยดิPlease !!!!!:D

8. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ตกลงไปกันกี่โมงอะครับ(PR โอ ช่วยโทรบอกด้วยนะ)

9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D

ฮัน แน่ ซุ่ม ทำ อะ ไร เอ๊ย พี่ ยุทธ์ แหม๋ๆ เอา 30QV ออกมาใช้เลยนะครับ 555+

ไป .. ไม่ ไป ... ไป .
    .....ไม่ ไป

ต้อง ไป ซิ ......... แต่ ว่า ไป ไม่ ถูก แหละ ครับ :D

10. poomsiri

672
    8
    0
    ไม่เป็นไรเดียวไปด้วยกัน..........ร้านนี้เคยไปหลายครั้งแล้ว............อิอิ:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2008
  11. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ขอไปด้วยคนดิตูน

พรุ่งนี้เรียนเปล่า...จะได้ไปขอติดรถไปด้วย..อิอิ

จิงๆนะ

12. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    5 โมงเย็นเป็นต้นไป

ตามนี้นะคับ

แล้วเจอกันนะคร๊าบ

พี่ - น้อง

13. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    UP UP มากานเยอะๆนะพี่ๆครับ

14. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    คราว หน้า ที่ ไหน ครับ

15. poomsiri

672
    8
    0
    ที่จะไปกิน หรือ ที่จะไปเช็ง..........:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้