มิตติ้งครั้งที่ 33 โซนรังสิต

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย DaySpeed, 23 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    เสนอกานมาเรื่อยๆเลยนะค้าบบบบ

ท่านรองค้าบบบฝากตั้งทู้โหวตให้หน่อยนะ

ขอบคุณค้าบบบบบ
    :D:D:D:D:D

คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
  2. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    แถมอีกร้าน ร้านมะพร้าว คลองสอง ถนนรังสิต - นครนายก มีโอเกะด้วย อาหารอร่อยๆ

3. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    ถึงพริก ถึงขิง เบียร์ถูก
    ขาหมูอร่อย ชอบ ๆ

แป๊ะฮก ตามที่ น้าบัมพ์ เสนอมา
    ก็อร่อยอีก

งั้นผมขอโหวตร้านเรือนปทุมครับ

BumpBy และ คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
  4. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113

ใจเย็นๆ เดี่ยวได้โหวดดดดดด ...:D:D:D

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    BumpBy และ คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
  6. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    เห็นด้วยครับ ร้านเรือนปทุมอยู่ไกลไปหน่อย
    เห็นใจเพื่อนสมาชิกที่บ้านอยู่ไกลน่ะครับ
    ตกลงผมเปลี่ยนเป็นร้านมะพร้าวละกันครับ

:sad::sad::sad:

7. BumpBy

4,054
    807
    113

ช่วยโปรโมทอีกที ครัวมะพร้าว..:D:D:D

บริการพิเศษ
    มาจัดเลี้ยงวันเกิด 15 ท่านขึ้นไป รับแชมเปญฟรี 1 ขวด

สถานที่จอดรถ
    กว้างขวางกว่า 100 คัน

บัตรเครดิตที่รับ
    Visa, Master

การันตีโดย
    รายการอร่อยช่อง 5

โปรโมชั่นพิเศษ
    มาจัดเลี้ยงวันเกิด 15 ท่านขึ้นไป รับแชมเปญฟรี 1 ขวด

ดูแล้วถูกใจก็ตาม Vote ได้เลยค๊าบ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=518768

8. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    อิ่มปลาเผาคร๊าบบบบ อาหารอร่อย เด็กเสริฟสวยยย วี๊ดวี๊ววว ถนนทำใหม่แว้วว ขับสบายยยย เส็ดแล้ว ต่อ ร้านบ้านพี่อิอิอ เด็กมอรังสิตเพรียบบบบ

9. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    คะแนนมาตอนเด็กมอรังสิตเพียบนี่แหละ คุณตูน ว่าแต่ผู้หญิงหรือผู้ฉิงหรือว่าผู้ชายล่ะ อิอิอิอิ++++++++

คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
  10. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    แถมครับ เลยไปหน่อย ห้าสิบเมตร มีร้านนวดด้วย มือหนักโคตรๆ พม่าทั้งนั้น พูดไทยได้นิดดดดดดหน่อยยยครับ เจ้านาย ตอนส่งน้องหน่อยไปด้วยเปล่าจำไม่ได้อ่ะครับ:D:D:D:D:D:D:D

11. เอสSUNNY-GA16

เอสSUNNY-GA16 New Member Member

412
    153
    0
    มาแล้วคับผมขอเสนอร้านสวนอาหาร..บ่อเงิน.. สวนอาหารร้านนี้อยู่ที่คลอง4

รังสิตคับถ้ามาจากสนามจนมาถึงคลอง5ก็กลับรถและตรงไปประมาณ800-900ม.

ให้ชิดซ้ายไว้ให้สังเกตุว่าจะมีป้ายบอกทางลัดให้ไปลำลูกกา-วัชรพลและ

หมู่บ้านอยู่เจริญเข้าเรียกถ.เส้นนี้ว่าถ.พระเจ้าสายให้เลี้ยวขึ้นสะพานข้านคลอง

ไปพอลงสะพานไปก็อยู่ขวามือเลยคับร้านนี้จะอยู่ติดกับพระราชวังของ

องค์โสมฯคับ ร้านนี้จะอยู่ตรงข้ามกับห้างโลตัสคลอง4รังสิตกับธนาคารกรุงไทย

คลอง4คับ ข้ามคลองก็ถึงเลยคับ อาหารอร่อยคับที่จอดรถสะดวกสบาย

เหมาะกับการจัดกิจกรรมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในการแต่งรถ

ร้านนี้บรรณากาศดีคับ (ผมกล้ารับประกันหมึกแดงมาเองฮิ..ฮิ)อาหารก็แจ่มคับ

แต่งานผมจะไปให้ได้ไม่ว่าที่ไหนก็ตามเพราะไม่ได้ไปมา4ครั้งแล้ว รับลองว่า

แจ่มคับลมพัดเย็นๆนั้งทานสบายๆ:cool::cool::D:D

BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  12. actky

actky New Member Member

463
    433
    0
  13. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ชอบใจ ชอบใจ วัยรุ่น โหวตร้านนี้แหละ เปลี่ยนบรรยากาศ บ้าง:D:D:D:D:D

14. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    แหล่มเลยครับบบบบบ แต่ว่าตาคนเนี้ยบ้านอยู่ไหนเนี้ยทำไม่รู้จักแถวนี้ดีจังเลยครับ
    ผมก็ทำงานแถวเนี้ยแหละ :D:D:D:D:D:D:D:D

15. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ที่ไหนแหล่มก้อ ก้อที่นั่นชัวๆ

16. BumpBy

4,054
    807
    113
    ถูกใจร้านไหนโหวดได้เลยค๊าบบบบ...:D

17. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    ถ้างัน มิตติ้งกันเสร็จแล้ว ก็ ต่อที่ร้านคาราโอเกะ ที่ คลองสอง ร้าน

นางฟ้า ค้าบ อยู่ใน ซอยตรง ธ.ไทยพาณิช ค้าบ

อิ อิ อิ แจ่มๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้