มีป้ายจุ๊บติดกระจก RT club เวอร์ชั่นใหม่มาฝาก

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 23 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    ขอบคุณมากๆ เลย ครับพี่

2. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    พี่กอฟค่ะ...ของเจน โอนเงินไปให้เรียบร้อยแล้วนะค่ะ วันนี้ช่วงบ่าย2 มั้ง ส่งของให้เจนที่บ้านได้เลยจ้า

3. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    ป้ายที่ติดกระจก ส่งให้กี่อันอ่ะค่ะ ขอเป็น ป้ายที่รถสีฟ้า(หรือน้ำเงินไม่แน่ใจ) นะค่ะ จะได้เข้ากับรถเจน อิอิ @^_^@ ขอบคุณค่ะ พี่กอฟ

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ครับผม ขอบคุณครับ:)

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ได้รับเงินเรียบร้อยแล้วครับ ของน่าจะถึงแล้วนะ ป่านนี้ติดรถไปแล้วมั้ง อิอิ :D ส่วนป้ายติดกระจกมาบอกช้าไปครับ ส่งไปให้แล้วแต่ไม่ใช่สีฟ้าอ่ะเพราะทำมาหลายอันและรีบส่งไปให้เลยไม่ได้เลือกสี ไม่ว่ากันนะ :cry::cry::cry:

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    มีรูปหน้าแหลมด้วยเหรอ?

สนใจเหมือนกันนะเนี่ย ลองดูให้หน่อยนะกอล์ฟ... :D:cool:

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หน้าแหลม เอาสีไรครับ เดี๋ยวจัดให้ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้