นอกรอบโซนบางนา ศรีนครินทร์ ลานจอดรถหลังซีคอนสแควร์ 26/07/08 เวลา 16.00-18.00

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย coromant, 22 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    วันเสาร์ว่าจะไปเซียงกงบางนา อาจจะแวะไปครับ

2. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ไปด้วยแน่นอนคราบ เจอกัน 16.00 น.

3. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ไปด้วยกันป่าว อยากไปเดินเหมือนกัน

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ก็ไม่ได้เหลือหรอกน้อง แต่อยากไปอ่ะ โทรมาละกานจะได้ไปด้วยกัน

เจอ กาน นะแต่ไม่เจอไกด์ :D :D

เห็นด้วยอย่างยิ่ง และ รับทราบครับ

ใจสุดๆนี่ยังงัย ยังงัยอยู่นะเนี้ยะ:confused::confused:

มีพี่เก่งอยู่ที่ไหน ต้องมีพี่บี ด้วยถึงจะฮา5555 นะคับ...อิอิอิอิ พี่ปลื้มอีกคน งานนี้ไปกับเขาไหมเนี้ย อิอิอิอิ[/QUOTE]
    ไม่รู้เพ่บีเค้าสิ แต่เพ่แน๊ทละ จะมาป่าว ใกล้ๆแค่นี้เองน๊า

พลพรรค THE GANG ไปทุกที่เพราะเรารักทุกคนนนนนนนน:D:D:D[/QUOTE]

ถูก[/QUOTE]
    เอ เพ่ปลื้มกะเพ่บี อยู่คณะเดียวกันป่าว รับมุขกันตลอดเลย :D :D :D

5. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    อั้มยังไม่แน่ว่าจะไปกี่โมงเลยครับเก่ง

6. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    เข้ามาดู แง่มๆ :p

7. aoncefiro

aoncefiro New Member Member

1
    0
    0
    ยังไม่เคยไปเลยใช้ตัวเนียอยู่:eek:ไปด้วยครับ

8. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    อ่าครับ ...อยากไปเดินเชียงกงบางนา ด้วยครับพี่

9. nutty0256

nutty0256 New Member Member

12
    0
    0
    โหพี่คับน่าจะจัดวันอาทิตอ่าคับวันเสาไม่ว่างตอนเวลาที่พี่นัดพอดีเลยอ่ะหยากไปเหมือนกันอ่าคับ

10. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    หลังมิตติ้ง ...

ไปต่อกันที่ไหนดีน้ออ ....

^^

11. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    โหวววใกล้ลานดริฟเลย ยังงี้คงไม่ต้องไปดริฟที่แมกโควแล้วหล่ะสิ แล้วเจอกันคับ ไปเสร็จอยากไปกินหมูกะทะ ต่อด้วยไก่ KFB และอาหารอีสาร 5555 จาก เดอะ ก๊วน

12. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ใกล้ถึงเวลาแล้ว อาจจะแวะไปน่ะครับ ยังไม่รู้จักใครเลย ...เขินๆ

13. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    เมื่อวาน แว๊บๆ ไปเห็นคน(อื่น)เยอะเลย หาที่จอดไม่ได้เลย เพราะมีแต่คนมาดูรถดิฟร์
    พอดีเมื่อวานขนของมาเต็มรถด้วย พอขับเข้าถนนมาเจอหลังเต่าก็อยากกลับบ้านแล้ว โดนครูดเกือบทุกลูก แถมมอไซด์เด็กแว้นเพียบ แล้วพวกนี้ดันขับแบบโชว์หญิงด้วย กลัวมันมาสอยรถเราเลย
    เจอ ES สีขาวฝากระโปรงดำกับสีขาวหาง DC2 แค่สองคันเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้