ดีค่ะ น้องใหม่มาขอรายงานตัวเจ้าค่ะ ^^

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย น้ำหวาน07, 21 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0

:D:Dยากให้พี่โต้งทำจิงๆทีเถอะ...5555:D:D

2. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    สาธุ อิอิ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D
    อิอิ
    จัดให้ครับ
    รับรอง ได้ทุกคนนนนนน

อิอิ

4. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    .

อิอิ

กระทู้ นี้ร้อนแรงจริงๆ ,,,,,,,,,,,,,,,,,:D

5. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ต๊อต...............................น้องเขามีต้นกระท้อนเป็นที่พักรถนะ........................อิอิอิ

เมื่อสะสารสองอย่างมารวมกัน....รถต๊อต+ต้นกระท้อน=...............................................

6. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    แต่ที่คุยกะน้องเค้าไว้ น้องเค้า อยากนั่งรถ สีใหม่ๆ นิตาโอ้ต

55555+

อารายยยนะ เบรคด้วยต้นกระท้อนนนนนนน

ไม่เป็นไร ต้นกะรท้อน มันยังคงเป็นเมล็ดอยู่ อิอิ

7. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

:cool::cool:เร่งแซงกันใหญ่แล้ว.....5555:cool::cool:

8. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    :yield::yield::yield:

9. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
  10. NAT U11

2,028
    13
    0

:D:Dพี่โอ๊ดจะยกธงสู้...พี่โต้งหรอคับ...หลักฐานพี่โต้งเยอะนะพี่...อิอิ...:D:D

11. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อย่าไปกลับคับพี่เสี่ย ก็เเค่ เจ็บตัวนิดหน่อย เดี๋ยวก็หายเเละ
    โกะยังไม่กลัวเลย อิอิ

12. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    ไม่ได้เข้ามาดูนานมาดูอีกทีหนุ่มๆคลับเรา
    สดใสกันใหญ่นะจ๊ะ
    สวัสดีจ้าน้องน้ำหวาน น่ารักจัง
    พี่เป็นป้าของคลับนี้อะจ้า

13. น้ำหวาน07

น้ำหวาน07 New Member Member

193
    1
    0

ที่ให้มา มันเลขทะเบียนรถพี่เหรอคะ

:dance: :dance::dance: :dance: :dance: :dance: :dance: :dance:

ตอนไหนหว่า ???

:confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused:

แล้ว พี่นัทล่ะคะ จะสู้อะป่าว วิ้ววววววว

;) ;) ;) ;) ;) :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2:

14. น้ำหวาน07

193
    1
    0

พี่พี่ กลัวต้นกระท้อนกันเหรอคะ จะไปกลัวทำไม รถก็รถพี่ เฮ้อ..งงเจงๆ

:D :D :D :D :D :D :D

สวัสดีค่ะ พี่....อะไรเอ่ย นี่ หวานนะคะ ศิษย์ป้าNATTY พี่เคยเข้ามาคัร้งนึง แล้วก็หายไปเลยจริง ๆ ด้วย ทำงานหนักล่ะสิ แล้วเหนื่อยมั้ยคะ ขอบคุณนะคะ ที่ชมหวาน (อายนะเนี่ย) อิอิ ยังไงก็สู้ สู้ กับงานนะคะ

ถ้าว่างๆ อย่าลืมแวะมาคุยกันใหม่นะคร้า

:hippie: :hippie: :hippie: :hippie: :hippie: :hippie: :hippie:

15. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิ....เราไม่สนใจ....อิอิ

16. marko555

3,491
    10
    0

ดีเเล้วก็พี่เปนผู้อาวุโสเเล้วปล่อยเด็กๆเค้าคุยกาน อิอิ :D

17. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:Dพี่ไม่สู้ใครหลอกคะ...ชนะในหวานได้ก็พอ....อิอิ...:D:D

18. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:D พี่โกะนี่แน่นอนจิงๆนะ....อิอิ:D:D

:cool::cool:ทีกับเราไม่เคยอะ....แอ๊ดขอเป็นเพื่อน....:cool::cool:

:D:Dซึ้งอะ....ฉันอยู่มาก่อนไม่เคย แอ๊ด...เชอะๆๆๆ:mad::mad::p

19. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    มีความสุขกันน่าดูเลยนะชาว BB

20. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    แหมหนุ่มๆเริงร่าดีจริงๆเลย
    ขอบคุณนะจ๊ะงานไม่เครียดแล้วตอนนี้
    เลยเล่นได้บ่อยอะจ้าเรียกว่าป้านกตามหนุ่มๆในคลับได้เลยนะจ๊ะ
    ไม่ต้องเขินเลยจ้าก็น่ารักจริงๆนี่จ๊ะ
    อืมน้องน้ำหวานน่ารักแต่แนทนี่สิหน้าไรดีอะ อิอิ

21. marko555

3,491
    10
    0

ยังจาเเอบรู้อีกนะ เเอบเเล้วนะเนี่ย :cool:

22. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

:eek::eek: อ้าวมาพาดพิง...เค้าซะงั้น..เค้าสวยที่สุดอยู่แล้ว....:D:D

:mad::mad: ห้ามนอกใจฉัน.....ไม่งั้นโดนนนนน.....อิอิ:D:D:p

23. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    ไอ้คนข้างบนอ่ะ ระวังตัวไวให้ดีนะ อิอิอิอิ

24. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    """"""""

ยะฮุ้ . . . . . . . . . .
    แหม่พี่ หวานเค้า ดู น่ารัก จิง ๆเลยแหะ ดูร่าเริง ดี

พี่ สนใจ . . . เด็ก สร้าง บ้าน แบบผม ไหม คับ

25. NAT U11

2,028
    13
    0
    :eek::eek:พี่โยนี่..น่ากลัวนะเนี่ย...พี่แค้นไรผมปะเนี่ย...อิอิ...:D:D:p

:D:Dว่าแต่จะสร้างบ้านแบบไหนดีหว่า...อิอิ:D:D

26. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน )
    OATH*, namwhan07

:rose::rose::rose::rose::rose::rose:

27. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:Dพริ้นสีมาอ่านเล่นดีกว่า...อิอิ..:D:D

28. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ....เจอ...........ตัวจริงน่ารักดี............ยินดีที่ได้รู้จัก.........ครับ.............ว่างๆไว้เจอกันใหม่ครับ...............

29. น้ำหวาน07

193
    1
    0

ใช่ ๆ ๆ จัดการเลยค่ะ เอาใจช่วย สู้สู้ อิอิ

:cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :D :D :D :D :D

อ่ะจร้า มันแน่นอน อยู่แล้ว อิอิ

ว่าแต่...เราอ่ะ เคลียร์กะแม่ย่านางรึยาง หุหุ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

นึกว่าพี่โอ๊ต จะไม่มีดอกไม้มาให้ซะแล้ว อิอิ ฝันดีนะคร้า....^____^

:p :p :p :p :p :p

ว้าว ๆ ๆ ขอบคุณนะคร้า ดีใจจังที่ได้เจอพี่นิว สู้สู้กะวิทยานิพนธ์นะคร้า ขอให้ผ่านเร็ว ๆ เป็นกำลังใจให้พี่นิวจร้า

แล้วเจอกันใหม่ แน่นอนค่ะ อิอิ (แต่ไม่รู้จะมีครายพาไปรึป่าวเนอะ) หุหุ ^_____^

:) :) :) :) :hippie: :hippie: :hippie: :hippie: :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2:

Good NiGht นะคร้า ทุกคน ^_____^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2008
  30. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อ่ะจร้า มันแน่นอน อยู่แล้ว อิอิ

ว่าแต่...เราอ่ะ เคลียร์กะแม่ย่านางรึยาง หุหุ

ผมอะเฉย ๆ อยู่ แล้วพี่ ว่า ๆ แต่ ว่า ๆ พี่ สนใจ ม่ะ เด็กสร้างบ้านแบบผม . . . ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้