ดีค่ะ น้องใหม่มาขอรายงานตัวเจ้าค่ะ ^^

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย น้ำหวาน07, 21 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0

:eek::eek::eek:คลื่นเหียนอาเจียนคับพรี่โอ๊ต:eek::eek::eek:

2. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    อ่า สวัสดีครับ ผม ทศครับ

ไม่พูดพร่ำ เข้าประเด็น

มีที่วางในใจ เหลือไว้ให้ผมบ้างไหมครับ

ผมอ่ะเป็นคนรักแมว รักธรรมชาติ สายลม และแสงแดด รักเด็กๆ

5555+ ดีๆครับ แอบเข้ามาดู มิน่า ว่าทำไม กระทู้มันไปไวจัง

มิน่าล่ะ ขบวนการ PBG มากันพร้อมเพรียง 555+

ปล. คำเตื่อน การโต้ตอบกะคนน่ารัก จะทำให้สมรรถนะในการทำงานลดลง นะจ๊ะ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: โถ แต่ละคน
    เห็น Post กันแล้ว.....
    ไม่เจียมกันบ้างเล้ย...........

:(:(:(:(

4. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    """"""""

ฮาโหล ล ล ล
    ตาม ชื่อ นนท์ . . ฮะ . . . อายุ แค่ 19 เอง . . . . ยังเด็ก อยู่เลย

ว่าแต่ ว่า มด มี ริส แน่ นอน จิงไหม พี่ MATTY ล๊า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กรกฎาคม 2008
  5. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    สวัดดีครับผมชื่อ ปกรณ์ รัม (โดม)
    ตอนนี้ก็เพิ่งเลิกกับพลอยไปครับกำลังโสด
    ช่วงนี้ก็มีงานโฆษณาบ้าง เดินแบบ งานเพลงก็กำลังทำอยู่
    :D:D

สังเวสน์ตัวเองจริง ทำไปได้....:p:p

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม...ผมก็เห็นด้วยกับความคิดของพรี่เจี๊ยบคับ.....:D

7. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ทำกันไปได้ๆๆๆๆๆ.....

8. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    ดู่ ดู้ ดู แต่ละคนทำ
    ทำไมถึง อำกับน้ำหวานได้

9. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:Dน่ารัก...ทุกคนจิงๆอะ...ขอรักพี่คนเดียวได้ไหมอะคะ.....อิอิ....:D:D:rolleyes::rolleyes::p:p

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

:D:Dเล่นไม่เป็นได้ไงหละคะ....เล่นทั้งวัน...งานการไม่ทำ.....อิอิ:D:D

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

:D:Dพ่อคนรักแมว....ไม่เห็นรักเค้าบ้างเลย...เค้าก็แมวน้อยนะ..:D:D

:mad::mad:เดี๋ยวมันจะไม่ถึงอายุ 20 ไอ้น้องรัก...:p:p:p:D

10. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    :rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:

11. NAT U11

2,028
    13
    0
    ชื่อ นัท คับ....

สถานะภาพ....โสด......
    นิสัย....ว่านอนสอนง่าย...ทำตามทุกอย่าง...ไม่มีเกี่ยง....ทำให้ทุกอย่างแล้วแต่จะบรรชา....อิอิ...

คู่แข่งเยอะจิงๆ......อิอิ:D:D:D:D

12. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    vbvb

ชื่อ นิว ครับ....คนดี...มีอนาคต มีฐานะ มีบ้าน มีรถ มีเงิน มีทอง

มีเมียแว้วว........เฮ้อ....มันไม่ดีก็อันสุดท้ายนี่แหละ

13. NAT U11

2,028
    13
    0

:rolleyes::rolleyes:ให้ดอกไม้กันทุกวันเลยนะ....พี่เสี่ย....อิอิ;);)

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::D:D:D;););)

14. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ช่วงนี้ มด เย๊อะแฮ๊ะ :cool:

ว่าแต่นังแนทไม่ไปบ้าน เอxx มั่งเหรอ :D

15. NAT U11

2,028
    13
    0

:D:D มีมดด้วยหรอ...คับพี่เอ...ผมไม่เห็นจะเห็นเลย....สงสัยตัวมันคงจะเล็ก...5555...:D:D

:rolleyes::rolleyes:อะไรผมก็เพิ่งไปบ้านพี่เอ...มาเมื่อวันอาทิตย์นี่เองนิคับ....ทำเป็นลืม...:rolleyes::rolleyes::p:p

16. jaeb

2,625
    5
    0
    :eek::eek:
    ออกแนวป๋า.........:D

17. น้ำหวาน07

น้ำหวาน07 New Member Member

193
    1
    0

:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

ดีค่ะ พี่ทศ โอ้โห...รักสัตว์อ่ะ ดูดีนะ แต่รักเด็กนี่ มันแปลก ๆ อยู่นะคะ ..... อิอิ :D

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

เจียมอารายเหรอ เจียม Body น่ะเหรอคะ ใช่ป่าว ???

:D:confused::D:confused::D:confused::D:confused::D:confused: ล้อเล่นนะคร้า.... อิอิ

:confused::eek::confused::eek::confused::eek::confused::eek::confused::eek::confused::eek::confused::eek::confused::eek::confused::eek::confused::eek:

หวานก็เห็นด้วย อีกคนนะคะ :D

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

:D:D:D:D:D:D:p:p:p:p:p:p:D:D:D:D:D:D:D:D

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

อยากเจอคนจริงใจ ค่ะ อิอิ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

โอ้โห....โหดด้วยเว้ยยยยยย

ขอบคุณนะคะ สำหรับดอกมะลิ :eek::p

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::D:D:D:D:D:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

อ้าว ๆ ๆ เอากะเค้าด้วยคนเหรอคะ เนี่ย :p

เชื่อแล้วจ้าว่า เป็นคนว่านอนสอนง่าย อิอิ....

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::D:D:D:D:D:D:D:D:D:p:p:p:p:p:p:p:p:p

เฮ้อ... ! แย่จังเนอะ หุหุ

:cry::cry::cry::cry::cry::D:D:D:D:D:D:D:cry::cry::cry::cry::cry::D:D:D:D:D:D:D:D:D

อย่างนี้ ต้องหายาฆ่าแมลงมาฉีดไหมนี่....อิอิ :D:D:D:D

พี่นัท พี่นัท บ้านเอxx นี่ครายเหรอ เพื่อนแซวแล้ว....[/FONT ]

:D:D:confused::D:confused::D:confused::D:confused::D:confused::D:confused::D:confused::D:confused::D:confused::D:confused:

18. น้ำหวาน07

น้ำหวาน07 New Member Member

193
    1
    0
    หวัดดีค่ะ พี่พี่ทุก ๆ คน คืนนี้หลับฝันดีนะคะ........^_________^

19. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ผมพยายามจะ Crop กระทู้ที่พรี่ๆ แต่ละท่าน Post
    แล้วจะ print ไปแจกพวกเพื่อนสนิทของพรี่ๆ แต่ละท่านอ่านนะครับ

อิอิ
    ไม่ต้องเกรงใจ น้องโตร้ง นะครับ
    น้องโตร้ง Print ด้วยความเต็มใจ.........

อิอิ
    :D

20. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    โดยเฉพาะ คนสร้างภาพแถวบางนาต้อง print สี+A3 ด้วยครับ :D

21. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    เอาแล้วไง พี่โต้งครับ กระดาษแพงนะพี่ อิอิ

แต่ขอปริ้นสี แถวโซนบางนา นะครับ อิอิ

22. e5011

e5011 New Member Member

370
    0
    0
    อูยๆๆ......แหมๆๆๆ......มาแซวสาวกันใหญ่เลย.......ระวังคนที่บ้านรู้นะ...:D:D:D:D

23. jaeb

2,625
    5
    0
  24. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    หวัดดีคับ ชื่อโกะ คับ อิอิ หนุ่มสุดในคลับ คับ เเถม ยังโสดด้วย คับ คิ๊กๆๆๆ อิอิ

25. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :cry::cry::cry:จัดไป:cry::cry::cry:

26. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ.................รอดไปกรู.........แสดงถึงความจริงใจ............พี่ครับ........เขาลดใช้กระดาษเพื่อลดโลกร้อนนะครับ.....

ยังเอากระดาษรีไซเคิล.................ใบใหญ่ๆๆๆๆ.....ประมาณcutout โฆษณา......ทางด่วน ได้ไหมครับ.......ผมจะส่งไปให้คนแถวๆบางนาอะครับ....................................pbg""""มจมีเรื่องกะ....ggn ครับ........................อิอิ.............อิอิ

27. yy_u12

18,827
    95
    48

:D อิอิ
    ไม่ต้องแย่งกันครับ.......
    รับรอง ได้รับทุกท่าน.........

อิอิ
    :D

28. jaeb

2,625
    5
    0
    ผมชื่อเจี๊ยบครับ
    เมียหนึ่งลูกหนึ่งครับ
    ป.ล.ผมรักครอบครัวผมมากครับ :D:D

29. NAT U11

2,028
    13
    0
    5555...จัดเลยคับพี่...อิอิ.....:D:D:D:D:D:D

:D:Dช่ายๆ....คนนี้เลย.....:D:D

:D:Dคลอง 2 ด้วย...เห็นว่าชอบแมว....อิอิ:D:D

:D:Dโสด...จ้า....อย่างให้เจอนะ...พ่อคนโสด....:D:D

:cool::cool::cool::cool::cool::D:D:D:D

30. NAT U11

2,028
    13
    0
    :rolleyes::rolleyes:สงสัยจะกลับลำไม่ทันอะคับพี่....อิอิ:rolleyes::rolleyes::D:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้