ดีค่ะ น้องใหม่มาขอรายงานตัวเจ้าค่ะ ^^

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย น้ำหวาน07, 21 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้ำหวาน07

น้ำหวาน07 New Member Member

193
    1
    0

:wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave:

ขอบคุณนะคะ .................^___^
    ถามไรหน่อยสิคะ ตอนกลางคืนพี่นัท
    เค้ากลายเป็นนางแนท เหรอ ? :eek
    :

2. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    อิอิอิอิ......................................ย้องมาขำ

3. น้ำหวาน07

193
    1
    0

:eek::eek::):eek::eek::):eek::eek::):eek::eek::):eek::) หุหุ ขอบคุณค่ะ ^^

4. น้ำหวาน07

193
    1
    0

:eek: ขำอารายยยเหรอ ? แต่......

LOL LOL ขำกว่า 555

" ย่อง " นะคะ ไม่ใช่ " ย้อง "
    :D

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    อ่ะ อ่ะ

สวัสดีครับ

ด้วยคนครับ

6. น้ำหวาน07

193
    1
    0
    ฝันดีนะคะ พี่ ๆ BLUEBIRDCLUB ทู๊กกก...........ทุก คน

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อูย....

8. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เหนสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.......................มาดี๋ด๋ากันเลยนะ............พวกนี้........

คนนี้นี่เองที่นังแนท........บอกว่าเมื่อก่อนไม่สวย.....โตมาแล้วสวย..........เลยว่าจะจีบ..........อิอิ........ใช่เปล่า อิอิ......อิอิ.

9. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม..........
    ป้า Natty จะกล้าเหรอครับ พรี่นริว....... :cool:

10. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:D:D:eek::eek::eek::rolleyes::rolleyes::p:cool:

:D:Dอยากรู้ต้องลองตามมาดูเองนะ....อิอิ:D:D
    :cool::cool:เริ่มเล่นคล่องแล้วนิ...เก่งๆ...:cool::cool:

:mad::mad:ขำไรพี่...เชอะๆๆๆๆทิ้งเค้า...:D:D:p

:eek::eek:อ้าว....พี่นิว....พูดงี้เดี๋ยวน้องเค้าก็รูตัวดิพี่...ว่าผมจะจีบ...55555.....จุ๊ๆ:D:D:D:p

:eek::eek:แก้ข่าวก่อน...เดี่ยวน้องเค้างอน...ผมบอกว่าเมื่อก่อนนะ...ไม่ค่อยน่ารัก...โตขึ้นแล้วน่ารักขึ้น....แหะ แหะ55555....:D:D:D:D

11. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    :p:p:p
    ช่วงนี้ผมทะเลาะกับแฟนตลอด น่าจะเลิกกันเร็วๆนี้..............:D:D

12. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: กล้าๆ หน่อยครับ ป้า natty :cool:

13. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อ่ะ..........
    เลิกผ้า เลิกผ่อน น่ะสิลุงเจี๊ยบ :D

14. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน )
    OATH*, namwhan07
    ใจตรงกัน:eek::eek::eek:

:rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:

15. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

:D:Dพี่ก็น่าจะรู้คำตอบ....:D:D

:mad::mad:เชอะๆๆๆที่กับเค้านะไม่สนใจ...:D:D:p:p

16. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ตามสบายทุกท่าน.......อิอิ

17. น้ำหวาน07

193
    1
    0

555 แซวกันเองซะงั้น :D

อ้าว ๆ ๆ ๆ ป้า natty สู้ สู้ LOL:hippie::hippie: :hippie::hippie:

เลิกผ้า เลิกผ่อนน่ะสิ ลุงเจี๊ยบ

:eek::eek::eek::eek:

ไม่จริงนะคะ ขอแก้ข่าวก่อน น่ารักค่ะ น่ารักมาตั้งแต่เกิดแล้วค่ะ

:p :p :p :p :p :p

ร้อนเหรอคะ คุงพี่ อิอิ LOLLOLLOLLOL

สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ :)

ถูก ๆ ๆ ๆ ต้องแล้วค้าบบบบบบบบ :p แต่คราย จะจีบ ครายคะ ไหนบอกมาซิ อิอิ :p:p:p:p

Non@Nymph ถูกใจสิ่งนี้
  18. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    """""""""

มี หวาน . . . . . . . . . . . . .

เด๋ว มด ตัว น้อย ตัว นิด มด มี ริส น่าดู ยูฮู้ ก็ ตาม มา

ใช่ไหม พี่ แนทตี้ . . . . . . . . .

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ตามสบายคับ.......อิอิ

20. NAT U11

2,028
    13
    0

:cool::cool: อยากรู้จิงปะคะ....:cool::cool:

:mad::mad:ไอ้นี่ล่อเป้าอีกแล้ว.....:mad::mad::p:p

21. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:Dทำงานบ้างก็ได้นะคะ.....งานการไม่ทำเลย....อิอิ:D:D

22. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    แน๊ท.....หมายถึงพรี่โปร้งเปล่าครับ.........เอ็งไปว่าพี่เขาอย่างงั้นได้ไงอะ..........ไม่รู้จักเด็กไม่รู้จักผู้ใหญ่เลยนะ.........อิอิ..........อิอิ

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

24. NAT U11

2,028
    13
    0

:eek::eek::D:D:D:D:D:D:D

25. น้ำหวาน07

193
    1
    0

มด มีริส ด้วยเหรอ กลัว ๆ ๆ จัง

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

เว็ปนี้ ดีจังแฮะ ความลับกระจาย 555

:D :D :D :D :D :D :D :D

ใช่ค่ะ ถูกต้องค่ะ อย่างนี้ไม่ไหวเลยนะเนี่ย พี่พี่ต้องช่วยกันอบรมกันหน่อยแล้วนะคะ ::D

:cool: :D :cool: :D :cool: :D :cool:

26. น้ำหวาน07

193
    1
    0

โอ้โห คารมพี่เค้า อิอิ

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

27. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    กระทู้นี้ หนุ่มๆ ดี้ด้า น่าดูเลยอ่ะ.............. ฮิฮิฮิ

28. น้ำหวาน07

193
    1
    0

พี่ ๆ เค้าต้อนรับกันดีมากกว่าค่ะ ไม่ผิดจากที่พี่นัทเค้าบอกเลยว่า พี่ๆ น่ารัก น่ารัก กันทุกคนเลย อิอิ ชมแระ ขอตังค์ด้วย .......:D

:cool::D:cool::D:cool::D:cool::D:cool::D:cool::D:cool::D:cool::D:cool::D:cool::D:

29. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    เราก็คารมไม่ดีซะด้วย มีดีอย่างเดียวก็ตรงหน้าตานี่แหละ.............:D:D

30. น้ำหวาน07

193
    1
    0

จริงมั้ย :eek: :eek:

Hello สวัสดี กระผมนี่จะบอก ว่าเล่นเป็นแว้วววววว 555

พี่พี่ หวานเล่นเป็นแล้ว แตถ้าจะให้ดี พี่ ๆ ช่วย บอกชื่อเสียงเรียงนามให้ได้รู้กันบ้างจิ อยากรู้จัก นะ นะ นะ นะ นะคร้า ........^_____^

:wave: :wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้