======ภาพ NV MEETING นอกรอบ On tour บางแสน======

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nissan Y10 Thailand, 20 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    อย่าลืมนะอย่าลืมโทรชวนได้ลูกพี่ทั้งหลาย

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    น้องช้าง มาสาย พี่ เมาและ ก็เหนื่อย ลืมเลย กลับ มาถึงห้องพัก อ้าว ลืมน้องช้างเลย อิอิ

เดี๋ยวงานหน้า จาดูแลเป็นพิเศษเลยนะ ช้าง น้อย

3. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    หนุกหนาน................

เช่นเคย....................

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ครั้งนี้เจ้าบ้านไม่มีอะไรต้อนรับ เพราะว่าติดธุระน้องสะใภ้เสียที่กำแพงเพชร กลับมาถึงบ้านก็ตีสองแล้ว แต่ครั้งหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ ขอยอมรับผิด

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  5. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    หนุกจิงคับ ...เมาไม่รู้เรื่องเลย.........รักกัน รักกันๆๆๆๆๆๆ

6. #030 คุงพี่อาร์ท..ปายได้ไงเนี้ย...
    ติดแก๊ชแล้วปายทั่วไทย..เลยนะ..
    (อบอุ่นกานดีจัง...)

7. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    หุ่นพี่แต่ล่ะคนน่าอบอุ่นจังอิอิอิอิอิอิ

8. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    ไม่เป็นไรครับแต่ผมไม่ลืมนะ........ อิอิ:D:D:Dขอบคุณมากครับพี่แจ็คขำๆหนุกหนานเหมือนเดิม ช่วงนี้กำลังแต่งหล่อลูกชายอยู่ครับ ( จนเครียดแต่งรถ):D:D:D

9. # 030 น่าจะไปนั่งกะเค้าอีกคนนะ..คงจะอบอุ่นกันยิ่งกว่านี้...อิอิ..น่าปลื้มจริงๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กรกฎาคม 2008
  10. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    อบอุ่นดีครับ

11. rookies69

rookies69 New Member Member

25
    0
    0
    ง่า มะได้ไปเล้ย ติดงานโทดทีนะคับ พี่ทุกคน อีกอย่างรถผมเข้าอู่ซ่อมอีกแล้ว แต่เห็ยรูปแล้วอบอุ่นม๊ากๆ นี่คือความสุขของชีวิต

12. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    อิอิ สนุกสนานกันทุกคน แต่รถสีส้มสีโดนจายอิอิ เห็นมีติดสติ๊กเกอร์ junction ซื้อมาเท่าไรเหรองับ อยากได้

13. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    สุดยอดเลยอิจฉาจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้