พี่ประทีปฝากมาถามพี่น้องชาวMRC คับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Keng@7GT-A, 17 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    งานนี้คงได้แต่ดูล่ะ. สู้ไม่ไหว..

2. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    ให้ทุกคนลงชท่อต่อจากคนสุดท้ายเลยครับ รันนัมเบอร์ด้วยเราจะได้รู้ว่ามีกี่คันครับ

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    พี่ทีปเก่งยังไม่ได้ติดต่อพี่เก่งอีกรอบเลยนะคับ รบกวนพี่ติดต่อเลยจร้า ช่วงนี้งานเยอะมากกก

4. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    โอ้วววววคุณเพื่อนจะจับเช็งกะกรูรูรู......เลยเหรอ โหดร้ายๆๆ:D:cry::eek:

5. AWY

AWY New Member Member

47
    3
    0
    อยาก ไปด้วย แห แห แห แห วันที่เท่าไร แหแห

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันดันดัน ไกล้เข้ามาแล้วววว

7. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
  8. MRC

272
    24
    0
    รถแรงไม่แรงก็ควรลงครับ จะได้เป็นประสบการณ์และสนุกสนาน
    ตั้งเวลาใว้ซัก 18,19,20 วิก็ได้

ส่วนเรื่องคุยกับ rcweb เดี๋ยวผมคุยเสร็จแล้วจะแจ้งเก่งนะครับ

9. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    พี่ทีปคับรบกวนพี่โทหาท๊อปด้วยคับ0865562482 เรื่องงานDRAG คับป๋ม ขอบคุณคับ

10. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    คงได้ไปดู อย่างเดียว ตับ ไม่มีรถไป เเข่งด้วย

11. sarawutone

1,355
    9
    0
    รถใครจะแรงหรือไม่แรงก็ลงเถอะครับ แข่งกันแบบสนุกสนาน เอาเวลาครับ ไปกันเยอะๆลงกันเยอะๆ รถเดิมๆก็ลงได้ไม่เห้นต้องคิดมากเลย
    ใครรู้ตัวว่าขับรถยนต์ยี่ห้อMITSUBISHI มากันเยอะๆเลยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

12. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ต่อให้กรูด้วย :D:D

13. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    งานนี้ขอเนียนด้วยนะ ลองรถซะหน่อย

14. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    ...
    ถึงไหนแล้วน้อ

วันที่เท่าไรคับ

15. MRC

272
    24
    0
    วันนี้ได้คุยกับท๊อปแล้วครับ และก็ส่งเรื่องไปให้พี่เก่ง racing web แล้ว รอตอบกลับมาแล้วจะแจ้งท๊อปให้ทราบครับ
    เพื่อน ๆ เช็ดรถเช็ดเครื่องให้เลี่ยมไปพราง ๆ ก่อน เร็ว ๆ นี้แน่นอนครับ ปีหนึ่งมีครั้งเดียว ใครพลาดรออีกหนึ่งปีน๊า

16. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    พี่ประทีป มัย ปีนี้เหลือ 2 รุ่น อ่ะครับ

ลงชื่อกันดีกว่า ถ้าใครยังไม่แน่ใจให้รอจนแน่ใจก่อนค่อยลงชื่อนะ จะได้ทำงานร่วมกับทางสนามและผู้จัดเรื่องรางวัลและเวลาได้ถูกต้อง
    มีสองรุ่นคือ bracket 20 วิ กับ Handicap (คนขับตั้งเวลาเองตามใจชอบ)
    1. ประทีป ลงทั้งสองรุ่น
    2. เก่งcoltขาวครับ ลงทั้งสองรุ่น
    3. ก้อง ลงทั้ง2รุ่น
    4. เพียว ลงทั้ง2รุ่น
    5. ช้าง ลงทุกรุ่น ที่มี ขอ เชง กะ อี top ด้วยนะ (วิ่ง 30 วิ)

ลงให้ระกัน อีก้อง กะ อีเพียว

17. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    อาจจะมี 3 รุ่นนะคับ หรือไม่ก็อาจมากกว่านั้น ส่วนวัน เวลา จะเลื่อนไปเป็นหลังเดือนกันยา (ประมาณ ตุลา หรือ พฤศจิกา รอตารางจากพี่เก่ง rcweb ก่อน)
    เนื่องจากงานนี้จะเชิญทาง club4g มาร่วมด้วย ซึ่งน่าจะทำให้สมาชิกมาร่วมงานเยอะขึ้น ถ้าได้วันที่แน่นอนแล้ว จะแจ้งให้ทราบอีกทีจ้า

18. x godjila@mrc#047

x godjila@mrc#047 New Member Member

8
    0
    0
    ไปด้วยคน

ไม่ได้ไปmeetingนานแล้วแต่ขอไปด้วยคน x mrc 047
    ขออนุญาติอาจจะเอาน้องไปแจมด้วย e-car 4G93T ขับ4 เดิมๆ
    ขอบคุณทุกคนล่วงหน้า

19. Colt Power

451
    5
    0
    เลื่อนไปซะไกลเลย
    วัยรุ่นใจร้อนอ่ะ :D:D:D:D

20. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    รอผมขึ้นก่อนกะได้ทั่น อิอิ :D

21. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    งง อ่ะ ไรอ่ะ อี top :confused::confused::confused::confused:

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    ดันดันดันคร้าบบบบ เชิญclub 4g ด้วย ดีคร้าบบจะได้เยอะๆ
    ผมลงทุกรุ่นคร้าบบ

23. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    หมายถึงผมบนหัวทั่นอะ รอให้มันขึ้นก่อนกะได้ จะได้หล่อๆ แล้วค่อยไปวิ่ง อิอิ :D

24. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    ลง 2 รุ่นครับ จัดมาาา:D

25. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
  26. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    อยากไปวิ่งอะ....

27. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อ่อ !!!!! :D:D:D:D:D

28. chang

4,985
    57
    48

ไปสวนลุม เช้าๆนะ นะ คนวิ่งกันเต็มเลย

555++++++
    :D:D:D:D:D:D

29. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    สวนเบญดีก่าคับพี่ช้าง

สวนลุมมีแต่คนแก่ๆวิ่ง

30. Colt Power

451
    5
    0
    ความคิดดี !!!!! :D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้