พี่ประทีปฝากมาถามพี่น้องชาวMRC คับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Keng@7GT-A, 17 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    updateๆๆ

2. เเท็ค

666
    7
    0
  3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันปายยยยยยยยหายไปไหนกานหมดดดดดด

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อิ อิ อิ !!!!!

งานดี ต้องไปซิคร๊าบบบบบบ ................

5. เเท็ค

666
    7
    0
    update-update

เสาร์ที่26นี้ มีมีตติ้งใหม คับ ใคร ทราบบอกน้องหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

6. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    อยากลงด้วย แต่คงวิ่ง 20 วิไม่ไหว เพราะ เครือง่ 4G15 ใส่ถังแก๊ส + ล้อ 17 ฮือๆๆๆๆๆๆ

7. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    เมงจะเอารถไรมาว่ะ...งง

อุอุ 200 มั้งพี่ งิงิ :D:D:D

8. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    เท่าที่ดูก็จะสิบคันอยู่แล้ว เก่ง ถ้าสะดวกรบกวนบอกพี่เก่งว่าไม่ยกเลิกนะ
    โทดที ฃ่วงนี้กำลังทำกิจการใหญ่อยู่ ไปเมืองกาญจน์อาทิตย์ละสองครั้งเลย
    แต่งาน drag ต้องไปแน่

9. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    วันไหนว่าง ๆ นัดคุยกันหน่อยดีใหมครับ.. ถ้าไม่ได้รับความร่วมมือจากสมาชิกก็ดึงคลับอื่นมาวิ่งด้วยเหมือนปีที่แล้ว..
    ปีนี้ก็อาจจะเหมือนเดิมดีมั้ย คือดึงแลนเซอร์คลับ แล้วก็คลับอื่น ๆ มาร่วมแจมเลย..

ปล.. สำหรับผมแล้วไม่อยากให้ต้องยกเลิกครับ..

10. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18

ตามลูกพี่เรยคับ เด๋วแอบไปเชียร์ :D

11. anuwatwls

458
    10
    0
    เวรกำ.. เอา A31 วิ่งสิ

12. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    ยังมะได้เป็นเมมเบอร์
    ถ้าไม่ติดอะไร ขอลงด้วยนะคับ

รายละเอียดสอบถามได้ที่ใครอ่ะ

13. เเท็ค

666
    7
    0
    เดะ โคราช เหมือนผมเลย ยินดีที่ได้รู้ จักนะคับ ผมเเท็ก นะ คับ อยู่ พิมาย:)

14. anuwatwls

458
    10
    0
    มาเลยตุลย์... รอดูกำหนดการอีกทีนะ..

15. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    มาแล้วคับ...

กิจกรรม Drag จัดประมาณช่วงไหนคับ...อยากทราบไว้ก่อนเพราะเผื่อชนงานแข่งอื่นๆอ่ะคับ

ถ้าไม่ติดอะไร คิดว่าคงไปร่วมงานด้วยแน่นอนคับ...(และจะพยามรวบรวมเพื่อนๆสมาชิกคนอื่นๆไปด้วยเยอะๆ)

16. anuwatwls

458
    10
    0
    แจ่มมากเลยครับผม

17. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18

เปิดเมมเรย เหล้าเพียบ ญ อีกตูม living bar นะ อิอิ :D

ต้นเดือนเจอกัน

18. ต๊อกต๋อย

200
    2
    0
    คนละเมมเบอแล้วเพ่

อาทิตย์นี้นี่หว่า

มามะป๋าท๊อป :eek:

19. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    อิอิ จัดมาๆๆๆๆๆๆ โจ้เองก็ ล้อ17+แก็ส แล้ว จ้า

20. anuwatwls

458
    10
    0
    อีโจ้.. ไปดมแก๊สแล้วเหรอ.

21. MRC

272
    24
    0
    ลงชื่อกันดีกว่า ถ้าใครยังไม่แน่ใจให้รอจนแน่ใจก่อนค่อยลงชื่อนะ จะได้ทำงานร่วมกับทางสนามและผู้จัดเรื่องรางวัลและเวลาได้ถูกต้อง
    มีสองรุ่นคือ bracket 20 วิ กับ Handicap (คนขับตั้งเวลาเองตามใจชอบ)
    1. ประทีป ลงทั้งสองรุ่น

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  22. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ลงชื่อด่วนนะคับ ใครสนใจจะนับจำนวนเเล้วคับ ปิดลงชื่อ กลางเดือนคับ เอาคนที่จะลงจิงๆนะ อย่านอกเรื่องกันด้วยคร้าบบ

23. anuwatwls

458
    10
    0
    แป่ว..
    อยากให้มีรุ่นเหมือนทุกปีนะ คือ
    1. 20 วิ
    2. 16 วิ
    3. Hadicap

24. ต๊อกต๋อย

200
    2
    0
    ลงซ้อมได้กี่รอบอ่ะคับ
    ยังไม่เคยลองที่คลอง5 เลย

25. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ลงชื่อกันดีกว่า ถ้าใครยังไม่แน่ใจให้รอจนแน่ใจก่อนค่อยลงชื่อนะ จะได้ทำงานร่วมกับทางสนามและผู้จัดเรื่องรางวัลและเวลาได้ถูกต้อง
    มีสองรุ่นคือ bracket 20 วิ กับ Handicap (คนขับตั้งเวลาเองตามใจชอบ)
    1. ประทีป ลงทั้งสองรุ่น
    2. เก่งcoltขาวครับ ลงทั้งสองรุ่น

26. MRC

272
    24
    0
    ถ้าไปก่อนแข่ง ก็ซ้อมกี่รอบก็ได้ เพราะคนเราน้อย
    วิ่งซักสามสี่รอบก็รู้แล้วครับว่ารถเรากี่วินาที

27. anuwatwls

458
    10
    0
    สรุปคือเหลือแค่ 2 รุ่นเหรอเนี่ย...

28. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    มีแค่ 2 รุ่นเองเหรอคับ งั้นขอลงชื่อไว้ก่อนได้ไม๊คับ

ขอลงทั้ง 2 รุ่นเลยละกันคับ

วันไหน เดือนไหน รบกวนเตือนอีกทีนะคับ ผมขี้ลืมอ่ะ อิอิ

29. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ก้องลงด้วยครับ 2 รุ่นเลย

ถ้าเป็นไปได้ขอเช็งกะเจ้าเก่งด้วย อิอิ

ปล. พี่เพียวกะลงนะครับ โว 9 อินเตอน้ำ งุงิงุงิ :D:D:D

30. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    จัดไปอีกคันลง2รุ่นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้