ขอเชิญเข้าร่วมแข่งขันรายการ AUTO Special Gymkana round 6 วันที่ 24 กันยายน 49 ครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย godzilla150, 5 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    เห็นด้วยกับการที่อย่าจัดชนกัน 2 งานคับ
    รถจะยิ่งน้อยลงไปอีกคับผม

รอข้อสรุปต่อไปคับ
    :D
    [email protected]

2. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    งงไปหมดแล้ว
    ผมว่าทางทีมงานน่าจะมาจัดแข่งในอาทิตย์ไม่มีรายการแข่งอื่นๆมากกว่า
    ถ้าจัดกันวันเดียวอย่างงี้ท่าทางจะวุ่นน่าดูครับ
    :confused: :confused: :confused:

3. รายการยิมคาน่า ที่ร.ย.ส.ท. รับรอง ชิงแชมป์ประเทศไทย
    จัดวันอาทิตย์ที่ 24 กันยายน ที่ลานจอดรถไฟฟ้าใต้ดินบางซื่อครับ
    ลองเข้าไปดูมาแล้วใน www.thailandgymkhana.com
    วางสนามเสร็จแล้ว ดาวน์โหลดสนามออกมาดูได้ด้วย

ตอนนี้กำลังซ้อมๆ ในกระดาษอยู่ อุอุ

4. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ในเมื่อผู้จัดไม่เดือดร้อนกับการจัดสองที่ เราก็แบ่งๆ กันไปแข่ง
    เช้าแข่งที่นึงบ่ายขับมาแข่งอีกที่นึง...ก็ดีนะเนี่ย:rolleyes:

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มันจะไม่ทันซักที่เลยอ่ะดิพี่เอ๋ แล้วของ รยสท. อ่ะนะ ไปสายไม่ได้เลย รถติดตาย จตุจักรวันอาทิตย์เนี่ย....:eek: :eek:

งานนี้บอกได้คำเดียวว่า จัดชนกันแบบนี้ทำให้นักแข่งต้องเลือกไปแล้วล่ะครับ

6. เต่ากัดยาง

348
    14
    0

555 ล้อเล่นก็เค้าอยากจัดแบบนี้เราก็เลยต้องแบ่งร่างอ่ะนะ
    เอาเป็นว่าใครหวังว่าวิ่งรายการไหนแร้วดีก็วิ่งรายการนั้นแร้วกัน:D

7. RG37

302
    2
    0
  8. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    อืมๆ...กลายเป็นอย่างนี้ได้ไงเนี่ยนะ...เฮ้อ!!

9. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    งานออโต้ สเปเชี่ยล แข่งวันที่24 นี้ที่ลานจอดรถบางซื่อหรือครับ
    แล้วก็งานชิงแชร์ประเทศไทยวันที่ 24 นี้ที่ลานจอดรถบางซือใช่ไมครับ

10. เต่ากัดยาง

348
    14
    0

ตามนี้นะ:cool:

11. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    งง ต่อไปคับพี่น้อง :cool:

ปล. พี่เอ๋รถที่ไปวิ่งที่อินโอ สวยดีอ่ะคับ รายละเอียดเครื่องเป็นไงบ้างคับ:D

12. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    งง ไรก้าน ก็ตามที่เอ๋บอกเลยนั่นแหละ ใครอยากวิ่งงานไหนก็ไปงานนั้น อิ อิ
    ไปโดดทางฝุ่นดีก่า

13. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    เป็น Suzuki เครื่อง 1500 cc. VVT ไม่แน่ใจว่าแรงม้าประมาณ 120 กว่าๆ หรือป่าว ตีเฮดให้เรียบร้อย หน้าดิส หลังดรัม:D

จะบอกคนที่จะไปวิ่งที่ รยสท ต้องทำใบขับขี่แข่งด้วยนะ เด๊่ยวไปแร้วจะมีปัญหา:rolleyes:

14. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ตอนแรกลังเลนะ...อิอิ แต่พอมีดาว์โหลดไลท์สนามดูปุ้บก็!!.........น้องพลับขอสองเรย........อิอิ

15. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    :( แย่จังคร๊าบพี่น้อง:(

16. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ไปกันไม่ถูกเลยครับ

17. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ไม่มีตังทำใบขับขี่ ขอไปโรงเบียร์ครับ :D

18. superchamp

277
    1
    18
    ไปไปๆๆๆๆๆๆ แล้วจามีรถถังไปวิ่งป่ะอ่ะ เห็นวิ่งเต็มเลยตอนนี้

19. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    ไป รยสท กันบ้างนะ เดี๋ยวเก็บคะแนนไม่ได้ละแย่เลย:eek:

20. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    โรงเบียดีก่า:D

21. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    กฏอัยการศึก ประกาศว่า ห้ามมีการชุมนุม แล้วอย่างนี้ จะมีการแข่งอยู่ไหมครับ ใครทราบช่วย comfirm หน่อยสิครับ ทั้ง รายการ และ สถานที่ ขอบคุณครับ

22. Poyee_ZC

611
    7
    0
    กฎอัยการศึก ไม่ใช้ เคอร์ฟิว ยังจัดกิจกรรมต่างๆ ได้ตามปกติ ที่ห้ามรวมตัวกันเกิน 5 คน เฉพาะ เรื่องการเมืองเท่านั้นครับ...

23. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ขอบคุณครับพี่

24. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่เป็นไรครับ ยินดี ฮิๆๆๆ

25. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไปวิ่งมันที้งสองที่เลยนะครับต้องใช้วิชามารหน่อยนะครับต้องดูตารางดีนะ
    มีใครสนใจบางนะครับ

26. ค่าสมัครของทาง Auto Special 300 บาท
    ส่วนของ THAIDRIVER 200 บาททุกรุ่น
    ถ้าเสียค่าทำใบขับแข่ง 100 บาท ก็เท่ากับเสีย 300 บาทเท่ากัน

แต่ยังไงก็ไม่น่าจัดซ้อนกันนิ
    ทีมงานก็ทีมเดียวกัน น่าจะคุยกันได้...รึเปล่า

ยังไงอาทิตย์นี้ขอไปบางซื่อล่ะครับ
    สนามกว้างดี วิ่งเต็มเกียร์ 2 แน่
    เผื่อได้คุยกับอาจารย์ศิริบูรณ์ด้วย

27. superchamp

277
    1
    18

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

:D :D :D :D :D

28. RG37

302
    2
    0
    ไม่ไหวมั้งพี่
    จะวิ่งรอกไปยังไงล่ะนั่น

ขอไปบางซื่อที่เดียวละกัน หวดยาวๆ
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กันยายน 2006
  29. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    เปลี่ยนล้อ ตั้งเบรคมือเสดแล้ว ลองขับ ปรากฏว่า เข้าเกียไม่ได้ แป้นคลัชสั่นโคด เซ็ง อดไป :(

ถึงพี่ Super Colt ของที่จะเอาไปให้พรุ่งนี้ คงต้องเป็นคราวหน้านะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กันยายน 2006
  30. Super Colt

2,980
    11
    0

อ้าวเห้ย อดเลยกรู:mad:

ปล. สนามนี้ไม่พร้อม ไว้สนามหน้าค่อยไปวิ่งชิงแชมป์ ปทท. ด้วยแล้วกันนะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้