เรื่องมีตติ้งประจำเดือน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย whitebear, 17 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    สมาชิกอิสลามทำไงล่ะ??? ย่างผักกันเพลินเลยสิงานนี้ :p

เอา...เอา...ไปไหนไปด้วย...ไปหวังปิ่นโต...เสี่ยโอ...ดีก่า

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    จะถามอยู่พอดีว่าอยู่ตรงไหน..........พอบอกว่าอยู่ตรงรร.สยาม ก็ถึงบางอ๋อ เลย อิอิอิ........

3. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    จัดไปครับ

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    สยามดิสคอฟเวอรี่หรือว่าสยามเดลิเวอรี่?....อิอิอิอิ

5. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    ตกลงที่ไหนก็บอกด้วยแล้วกันค่ะ.....

รอฟังอยู่นะคะ ^^

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ร้านนี้เมื่อก่อนไปบ่อย........ของเยะดี.....ที่จอดรถใช้ได้.......กินอิ่ม ๆนั้งเหมื่อย ๆ .......เดินไปอีกนิดก็จะได้หายเหมือนกันแล้ว.........อิอิ:D:D:D

7. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    รอฟังบทสรุปอยู่เหมือนกัน

8. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เอาตามนี้แหละครับ ตาโอ ขึ้นกระทู้ใหม่ วานตากิ๊ป ปักหมุดเลยครับ

9. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    ตกลงเสาร์ที่9สค.นี้ใช่มะเอ่ย เลิกงาน6โมงเย็นแล้วหนูจะรีบแล่นไปทันทีเลยนะคะไปกะอ้วนดำคนเดิม เอิงเอยย

10. แต่ผมชอบแบบแนวลานจอดรถที่ออกเป็นสถานที่สาธารณะ (อย่างตอนที่ไปมหิดล) เป็นเอกเทศ ไม่ยุ่งเกี่ยวกับใคร ถ่ายรูปออกมาสวย ต่างคนต่างเฝ้ารอคอยการโพสต์รูปเพื่อจะได้เข้าไปดู

แล้วเอาตังค์ที่จะไปจ่ายค่ากินที่ร้าน ก็บอกมาซะว่าใครจะเอาไก่ย่างมา ? ใครจะเอาหมูปิ้งมา? ใครจะเอาขนมปังมา ? ใครจะเอาหมูสเต๊ะมา ?!! ใครจะเอาขนมหวานมา? ใครจะเอาโค้ก เป๊ปซี่ น้ำเปล่ามา ? ว่ากันไปจะได้ไม่ซ้ำกัน ออกแนวปาร์ตี้ปิคนิค !!

ออกไอเดีย แต่ไม่ค่อยได้ไปร่วมแจมเลยน่ะครับ !!??

11. whitebear

1,191
    11
    0
    ตามนี้คับ

12. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    9 สค. หวังว่ารถพี่ป๊อปคงจะออกจาก troops อย่างเร็วไว เพราะผมแอบไปเห็นมา ถ้ากล้องมือถือไม่แบตหมด นะได้อีก 1 แต้มละคร๊าป 555+

13. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ตาโอขึ้นใหม่จิ ป๋มจาได้ปักหมุด

14. whitebear

1,191
    11
    0
    จัดไป

15. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    มีไรก็โทรแจ้งกันบ้างนะคับ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเข้าบอร์ดอะคับ

16. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    รับทราบค่า....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้