ขอเชิญร่วมกันไปทำบุญ กับ คุณ ธนา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    แก๊ปทดลองใส่ เตรียมทิ้งใบเก่าและพี่หนุนกำลังจะทดลองการรับแรงกระแทก ด้วยเก้าอี้:D :D :D :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กันยายน 2006
  2. Toey_PRC

699
    1
    0
    อมรครับ อมรทดลองใส่ เพราะเค้าก็สั่งมาอีก1ใบ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กันยายน 2006
  3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เมื่อวานติดงานเลยไม่ได้เข้าไปเลย
    มีคนมาเยอะเชียว ท่าทางคนเยอะ

4. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    5555555+ โคดอายเลย

5. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    อิจฉาวุ้ย :eek:

6. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ออกจะหล่อเหลา

ไม่เห็นจะต้องอายเลยครับ สวยดี

5555555

7. Toey_PRC

699
    1
    0
    อมรทดสอบ เสมือนจริงกันไปเลย:)

8. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    สวยจริงๆ...แจ่เวลาหินมันดีดใส่ ใจจะละลายเลยใช่ไหมครับ ท่านแก๊ป....:D

9. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    โหย วันนี้แบงค์เร็วมากนับถือๆ เร็วจิงๆถ้ามีอีก3รอบสงสัยเหนื่อยแน่ๆ สงสัยช่วงนี้ผมต้องซ้อมเยอะๆแล้วครับ เดี๋ยวดันใครไม่ได้

10. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    เพิ่งสังเกตุ แต่ละคนยืนถอดเสื้อกัน ไม่อายกันหรอคร้าบ

11. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เพิ่งเล่นบอลกันเสร็จ...ที่เล่นบอลเนี่ยก็เพราะจะรอหมวกใบใหม่ไม่ใช่เหรอ....

12. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    พี่ไก่ก็พูดเกินไป ผมอยากเล่นบอลจะได้ออกกำลังกายไม่ได้รอหมวก 5555

13. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ใส่แล้ว หล่อ สุดครับ 5555555 คนอาไร้ หล่อแบบไม่เคยพบเคยเห็น

14. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หุหุ ..หล่อพอๆกับการขับดีๆสุดเลย...เป็นญ.นะขอนอนด้วยเลย

15. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    สรุปว่าคืนนั้นคุณแก๊ปนอนกอดน้องBell รึป่าว

16. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    สงสัยจาใส่นอนด้วยละมั้ง อิอิ

17. lek_k20a

lek_k20a New Member Member

20
    0
    0
    ได้ bell มาแล้วลืมน้อง simson เลยนะคับ เอามาใส่บ้างเดวหนูแทะนะคับพี่แก๋ป

18. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    เรื่องทำบุญลืมกันหมดเลย... ตอนแรกก็ยังเป็นพวกใจบุญจาทำบุญ ไปๆมาๆด่ากัน อิปหายเลย(กระทู้อื่นๆ)

กลับสู่ปกติแล้ว จาทำกันวันไหนครับพี่ upup

19. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ศุกร์ที่ 15 สะดวกไหมครับ

ศุกร์ที่ 15 ท่านใดสนใจ กรุณา email มาแจ้งได้นะครับ อนุโมทนาสาธุด้วยครับ _/|\_

เก็บความโกรธไว้ทำไม
    ทำให้หัวใจร้อนแรง หมองไหม้
    โปรดให้อภัย ยิ้มให้กันใหม่
    เมื่อใจสดใสแล้วไปด้วยกันนนนนนนน

Vrooommmmmmmm

20. Toey_PRC

699
    1
    0
    จะไปกันวันไหนครับ ไปวันศุกร์เลยเหรอ???

21. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ไปทำบุญกันก็ดีนะ...ได้บุญแถมอิ่มบุญ....หรือว่าจะอิ่มกุ้งครับคุณ..ธนา

22. Thana Thanakul

0
    0
    0
    วันไหนดีครับ

คุณเต้ย

พ่อนักบุญใจบริสุทธิ์แห่งรัตติกาล ผู้เป็นแสงสว่าง แก่กลุ่มชน ยามพระอาทิตย์อัสดง อยากไปวันไหนล่ะครับ จริงๆ ผมวันไหนก็ได้ ขอทราบล่วงหน้า 3 วัน

มอ มอ รออยู่นะครับ เดี๋ยวจะกลายเป็นลูกชิ้นเสียก่อน แทนที่จะได้ไปไถ่ กลับ ไปกินแทนครับ

23. Toey_PRC

699
    1
    0
    มีใครไปบ้างหล่ะคร้าบบบบบบบบบบบบบบ ทำไมทำบุญ เงียบกันหมดเลย วันอาทิตย์นี้เห็นนัดกันจะไปไหนกันนะ คุณวอระวุท คุณน้ำแข็ง คุณๆๆๆๆทั้งหลาย มีใครสนใจทำบุญบ้างครับ:rolleyes:

24. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ไปกันรึเปลาคับเนี่ย ???

25. Thana Thanakul

0
    0
    0
    เอาบุญมาฝากก็ได้ครับ

หากไม่สะดวก ก็ไม่เป็นไร ครับ เอาบุญมาฝากก็แล้วกัน หากไปแล้วติดธุระอย่างอื่น จะเป็นกังวลเสียเปล่าๆ
    ส่งใจไปนะครับ

26. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ผมไปด้วยครับ รออยู่นะครับ

27. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อยากไปด้วยแต่ไม่ว่างอ่ะ

วันศุกร์ผมต้องเข้า office อ่ะครับคงไปด้วยไม่ได้ :eek: ถ้าเป็นวันอาทิตย์ที่17 ล่ะก็ไปด้วยแน่นอนครับ
    ปล. ฝากอนุโมทนาด้วยครับคุณธนา ;)

28. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ทั้งสองอย่างเลยครับ

ทั้งสองอย่างเลยครับ

29. Thana Thanakul

0
    0
    0
    จะใส่ชื่อให้ หมดทุกคนเลยครับ

จะใส่ชื่อให้ หมดทุกคนเลยครับ ขอให้บุญรักษาทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้