ขับหน้าสีเม็ด OPEN

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย X๓๒๓X, 15 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supra70

supra70 New Member Member

12
    4
    0
    มีนะ รุ่น super 4 กะ pro 4 อะ เเต่ต้องไปเจอกับพวกขับหลังอะไม่รุจาไหวรึเปล่า

2. bossy

bossy New Member Member

47
    2
    0
    มีเถอะๆถ้ามีสนุกแน่แรงๆเพียบ

3. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    เห็นด้วยคับ

4. X๓๒๓X

X๓๒๓X New Member Member

61
    2
    0

ขับหน้าล้วนๆ น่าจะสนุกกว่านะครับ

จะได้เห็นขับหน้ากันแบบเต็มๆ

5. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    รอจนเลิกล่ะ
    ห้าๆๆๆ ล้อเลง

6. รอชม

รอชม Guest

0
    0
    0

เห็นด้วยกะขับหน้า 4 สูบ(แยกรุ่นเลย)

แล้วจะมีคนกลับมาเล่นอีกเยอะ

7. จัดหน่อยเหอะ

Pro FF N/A

Pro FF turbo

อยากเห็น

8. i like

i like Guest

0
    0
    0
    อยากเห็นเหมือนกัน

รอฟังข่าวครับ

9. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    คงได้แต่รอครับ

10. teto

teto New Member Super Moderator VIP

77
    7
    0
    ทั้ง 2 รุ่นที่ว่ามา ทางรายการ Goodyear Raiden ที่จัดทุกเสาร์ที่ 2 ของเดือน
    มีรุ่นที่ว่ามารองรับอยู่แล้วครับ แต่ไม่มีคคนสนใจลงสมัครเลยครับ เคยมีมาสมัครเหมือนกัน
    แต่สมัครแค่ 1-2 คันเท่านั้น เหมือนไม่ได้รับการตอบรับเท่าที่ควร(หรือไม่มีเลย)

ถ้ายังไงก็ฝากบอกเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ต่อๆกันไปนะครับ
    ในรายการ Goodyear Raiden ที่จัดทุกเสาร์ที่ 2 ของเดือน มีรุ่น
    Pro FF N/A

Pro FF turbo
    รองรับนักแข่งอยู่แล้ว ยังไงสอบถามได้ที่เบอร์ 081-811-1138 (เก่ง) หรือ PM มาถามผมก็ได้ครับ

11. มาดูครับ

กติกาจะมีเมื่อไหร่ครับ

12. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18
    มีรายการดีๆมาให้ชมอีกแล้ว

13. X๓๒๓X

61
    2
    0

:) ถ้ามีวิ่งหลายๆคันมันส์แน่เลยครับ

14. เอาจิเพ่ รอดูด้วย

15. X๓๒๓X

61
    2
    0

ขอบคุณครับ

16. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    น่าสนุกดีคับ ไปดู รถ แรงๆ

17. gsrt

gsrt New Member Member

135
    5
    0
  18. Font

Font Guest

0
    0
    0
    สนใจจะทำเหมือนกันครับ

เห็นตัวแรงๆเข้ามาโพสหลายคันแล้ว (ถ้ามีอยากลงด้วยอ่ะ) แต่จำกัดอะไรบ้างป่าวครับ

หรือว่าลงชื่อกันหน่อยไหมว่ามีกันสักกี่คัน

19. X๓๒๓X

61
    2
    0
    รอข่าว...............ขึ้นไปคร๊าบบบบบบบบบ

20. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    รอชมครับ

21. Like FF Turbo

Like FF Turbo Guest

0
    0
    0
    ขับหน้า4สูบ

กฎจะออกเดือนไหนคับ จะได้ทำรถซะที

22. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    อยากดูจัง ชอบ เวลารถขับหน้าออกตัว จะตะกรุย พุ่งไปเลย มีสเหน่ดี

23. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
  24. X๓๒๓X

61
    2
    0
    มีใครพอจะทราบข่าวบ้างไหมครับ (ว่าจะมีรุ่นขับหน้าป่าว)

ขอบคุณครับ

25. PRO_FWD

PRO_FWD New Member Member

163
    14
    0
    ท่าทางจะรอสนามใหม่ว่าเสร็จทันหรือเปล่าแล้วค่อยออกกำหนดการณ์แน่ๆเลย เพราะสนามใหม่ยังไงก็มาแรงแถมกว้างกว่าจุคนดูได้มากกว่าด้วย ฝ่ายผู้รับผิดชอบแสดงตัวหน่อยสิครับ จะได้ทำรถถูกทาง แถมมีรถให้ลงหนังสือขายด้วย มีแต่ได้กับได้ หรือว่าที่ผ่านมาขาดทุน?

26. gsrt

gsrt New Member Member

135
    5
    0
    เขียนได้เจ็บจริงๆ

27. X๓๒๓X

61
    2
    0
    รอกันต่อไป

28. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    อยากเห็นอะ ชอบๆ

29. PRO_FWD

PRO_FWD New Member Member

163
    14
    0
    กติกาปีนี้ออกมาแล้ว คงจะได้ลงรุ่น PRO4 2WD แต่น้ำหนักมันค่อนข้างมากไปหน่อยนะ สัก950กก. น่าจะสูสี เพราะขับหลัง1050กก. แถมถอยเครื่องได้อีก มันไม่ไหวนา ขับหลังลดน้ำหนักลงมาได้150-250กก. แต่ขับหน้าลดแทบไม่ได้เลย เพราะส่วนมากน้ำหนักเดิมๆก็ตันหน่อยๆอยุ่แล้ว เพราะคงไม่เอาพวก accord หรือ camry มาแข่ง จาก1000กก. มาเป็น950กก. น่าจะพอดี ส่วนเรื่องยางน่าจะกำหนดความสูงของยางด้วย26นิ้วน่าจะดี แต่จริงๆรุ่น PRO กับ SUPER ไม่น่าจะไปยุ่งกับผนังห้องเครื่องนะเดิมๆน่าจะดีกว่า แต่ PRO MODIFY นะถูกแล้วฝากไว้หน่อยนะผู้เกี่ยวข้อง อาจจะดูว่าขอโน้นขอนี่มากไปแต่มันเป็นมาตราฐานต่อไปในอนาคตนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2008
  30. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ช่วยดันครับ อยากเห็นมีรุ่นขับหน้าโอเพ่นมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้