รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ หน่อยครับ เรื่องเสียงปู๊ว เวลาถอนคันเร่งอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย Standby, 15 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Standby

Standby New Member Member

52
    0
    0
    อ้าว...เป็นไรพังอ่ะ โอ้ แซดหนักไปหน่อยป่าวโอ้ งานเข้าเลย
    วันเสาร์23เห็นเพื่อนบอกมีรายการแข่งดีเซลอ่ะ รายการใหญ่เหมือนกัน ช่วงกลางวัน ไม่ไปแซดดดกันหรอครับ:eek::eek:

2. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0

ใบหลังละลายครับพี่ต้น

3. Standby

Standby New Member Member

52
    0
    0
    แย่เลยสิ หาโบได้ยังอ่ะ เมื่อวานพี่ไปเดินพูนทรัพย์ร้านข้างหน้าอ่ะที่มีสองร้านอ่ะ เห็นมีสวยๆหลายลูกเหมือนกัน แต่ราคาแรงง่ะแต่อาจจารถได้นิดหน่อยมั้ง แต่ไม่เห็นมี tf 06 เลย มีเพื่อนๆคนไหนพอจารู้มั้ยครับว่าโบของเครื่องKZ TURBO ใช้ดีมั้ยครับ ลูกจาเล็กกว่า 7M หน่อยนึง แต่ใบหน้าใหญ่ดี มีไครพอรู้นิสัยโบตัวนี้มั้ยครับรบกวนแนะนำหน่อยครับ กาลังชั่งใจอยู่ครับขอบคุณล่วงหน้าครับ:p:p

4. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    ในพูนทรัพย์ถ้าไม่รู้จักแพงโครตครับพี่ ผมไปถามTF-06มาไม่โข่งหลัง15000 แพงมั่กๆ

เห็นเขาบอกว่าทำปากเทอร์โบ2ชั้นและก้อเดินท่อสูตร2.5นิ้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้