tosaki mixer ท่านใดเคยใช้แล้วบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย taung_2525, 15 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    ถัง แรก มาแล้วครับ 5.5 โล ต่อ ลิตร
    อือ ๆ กินเท่าเดิ ม เลย
    แต่ สงสัย เท้าหนักไปหน่อย
    แซง ได้ แซงครับ
    หลังจาก อึดอัดมานาน ถังที่สอง คง ปรกติครับ

2. sunnyz

sunnyz New Member Member

130
    0
    0
    อัตราการสิ้นเปลืองเป็นไงบ้างน๊อออ

3. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    รถผม GA15DE เกียร์ธรรมดา ยาง 195/55/15

ติดที่ ศูนย์พระราม 2 ซอยสำนักงานเขตจอมทอง ราคา 1800 บาท ค่าติดตั้งต่างหาก ประมาณ 3 ปีกว่าๆมาแล้ว

จูนด้วยเครื่อง A/F เสียบปลายท่อ ไม่ใช่จูนโดยใช้ความรู้สึก

เดินเบาเรียบจริงๆครับ ออกตัว ผมว่าอืดหน่อยนะ แต่อัตราเร่งก็ดีพอใช้ได้ ความเร็วสูงสุดที่เคยทำได้ตามหน้าจอ GPS 172 กม./ชม. ด้วย LPG ปิดแอร์วิ่งนะครับ

อัตราสิ้นเปลือง ตามรูปด้านล่าง แกว่งอยู่ราวๆ 8-10 กม./ลิตร นี่คือวิ่งในเมืองตลอด สภาพการจราจร คือ รถติดปานกลาง ขับรถไม่มีหวานเย็น

[​IMG][​IMG]

4. sunnyz

sunnyz New Member Member

130
    0
    0
    ป๊าดดดดดดดด สุดยอดเลยครับ ละเอียดมาก ๆ ขอบคุณมากครับ แต่เมื่อวานผมโทรไปถามราคารวมติดตั้ง เค้าบอก 2300 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้