ความคืบหน้างาน Honda Lover Gymkana Training Day 2 คร้าบบ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ballnuclear, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ก้อไปซิโว้ย ไม่งั้นครายจาแจกของรางวัลหล่ะ:D :D

2. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    ไหนใคร!! ใครว่าพี่ตู่แก่เต้เคลืองเลยเนี่ย
    จริงๆแล้วพี่ตู่หนุ่มจะตายเพียงแต่...หน้าล้ำอายุไปหน่อยเท่านั้นอง
    :D :D :D
    ส่วนหญ้าอ่อนอย่าไปกินเลย...ระวังจะเจอหญ้ามีพิษนะค่ะ
    งานหน้าขอข้าวกล่องแบบไม่ค่อยเผ็ดนะเต้จะได้กินได้.....5555
    โก๋แก่ไม่ต้อง:D

3. Ballnuclear

691
    14
    0

โหพี่แก่แล้วผมอารายอ่ะ ฮิๆๆ :D :D :D

4. Ballnuclear

691
    14
    0
    อ่าบอลคร้าบบ

โทดทีเรื่อง Sensor ที่เคยแจ้งเอาใว้อ่ะครับ

ถ้าจะทำจาทันใหมเอ่ย ราคาล่ะครับ

5. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    พี่หา sensor มาอย่างเดียวอย่างอื่นผมพอมี อืม วันจันทร์ผมจะไปจีน 10 วันหลังกลับจากจีนผมจะโทรไปหาครับจะได้ปรึกษากันอีกทีครับ ขอเบอร์โทรพี่ไว้ด้วย 081-4906223 บอลครับ :D :D :D

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เดียวจัดไปนะครับ
    กินข้าวไข่เจียวไมครับไม่เผ็ดนะ
    น้องปลาทอง

7. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    รา....วัง...หมดอายุ:D :D

8. Ballnuclear

691
    14
    0
    กั่กๆ ข้าวไข่เจียวก้อแจ่มนะครับ

ผมบอลครับ 0819034688 คร้าบ

9. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    จัดมาโลด
    เมนูไข่กินได้หมดค้าบ
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

10. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    โห!!
    รู้ได้ไงเนี่ยว่าเต้ชอบกินข้าวไข่เจียว
    น่ารักจริงๆเลย.....ถ้างั้นเต้ขอ 2 ได้ปะ...............555
    ขอของหวานเป็น..ซากุระนะ..เร่งสีหรือเร่งวุ้นก็ได้กินหมดอะค่ะ
    5555............แล้วเจอกันนะค่ะพี่ๆที่น่ารัก..................

11. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    จาก เอา2ใบหรือคะเดียวจัดให้นะให้นอ้งปลาทองกินคนเดียวนะ
    เดียวจะเอาอาหารปลาไปฝากนะ

12. Ballnuclear

691
    14
    0
    จึ๋ย อาหารปลาซะงั้น :eek:

13. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    :D :D :D

14. 3d-top1

767
    3
    0
    อยากเห็นsterlet TURBO วิ่งจัง.......:p

15. Ballnuclear

691
    14
    0
    วันนี้เหตุการณ์พลิกนิดนึงนะครับ

งานเลยเป็นต้องเลื่อนออกไปเป็น มกรา 2007 เนื่องจากสถานที่เต็มไม่สามารถจัดงานได้ครับผม

ส่วนวันที่แน่นอนขอเวลาไม่เกิน 1 อาทิตย์จะมาลงให้ทราบกันถ้วนหน้านะคร้าบบบ

เตรียมรถเอาใว้ให้ดีเด้อ

ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงครับผม

16. 3d-top1

767
    3
    0
    รับทราบครับ.........(ไม่ลองไปจัดที่สถานนีรถไฟ บางซื่อ ละครับ)

17. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    วาจะออกค่าเช่าให้หรอ อิอิ :D :D

18. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    อิจฉาคนมีแฟน คนที่ขับ 3 ดอ สีฟ้าอ่ะ

งานนี้เจอกาน ครับพี่น้อง

โอ๊ะ โน โน โน๊ะ อย่างนี้สงสัย สติไม่ดี โย่ว...................................

19. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    มาอิจฉาไรฟะ

แล้วแฟนเอ็งไม่มีรึไง
    เหอๆ
    :D
    [email protected]

20. 3d-top1

767
    3
    0
    ตอนนี้ค่าเติมน้ำมัน.......ยังไม่ค่อยมีเลยครับ...:D :D

21. Ballnuclear

691
    14
    0
    ฮิๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้