ตามไปดู....ว่าเค้าไปทำไรกัน

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย Cheezer, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช่คับคันสีชมพูอยู่ปากนำคับเจอก็ทักได้คับ

1. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    แล้วคันสีส้มอ่ะ อยู่แถวไหน เห็นไปปากน้ำบ่อย ๆ อยู่แถวนี้นเหรอ ^ ^

2. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    คันสีส้มไม่ได้อยู่แถวปากน้ำนะเฮีย แต่ชอบไปกบดานที่นั่นอ่ะ :D

3. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ไอ้นี่เวลามาที ก็ต้องคอยเช็ค เสาอากาศที ใช่ป่ะ ^ ^

4. Cheezer

257
    0
    0
    นั่นแหละเฮีย........ใช่เลยไอ้นี่แหละ แล้วเวลามาทีเสาอากาศก็จะติดมากับฟันด้วยอ่ะนะ :D :D

5. เอากันเข้าไปอย่าพลาดบ้างก็แล้วกันนะเฮีย และน้องหนูของเฮียด้วย

6. Cheezer

257
    0
    0
    หนูกลัวแล้ว...อย่าทำหนูเลย :D :D :D

กลัวเป็นด้วยหรือจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้