VTEC PARTY & HBD HONDA CLUB THAILAND 2006 update!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย oodudom, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    โอ้สงสัยจะมันแน่เลย รวมพลชาวฮอนด้า

2. คิดไว้ว่าอย่างนั้นนะค๊าบ แต่จะเป็นยังไงนั้นต้องรอดูค๊าบ

3. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    งานดีๆๆๆอย่างนี้ห้ามพลาดนะคร๊าบๆๆท่านผู้ชม

4. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    ท่านด้วยนะนั้น อย่าพลาดเชียวนะ

5. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    คงจะได้ไปดูเพื่อนวิ่งนะคับ

6. ดีค๊าบ มากันเยอะ จะด้ายหนุกหนาน

7. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    หนุกหนานๆ

8. Super_Ning

2,302
    5
    0
    แน่นอนคะ ....

9. FAST-TRACK

FAST-TRACK New Member Member

27
    0
    0
    อย่างนี้ต้องตามไปดู :D

10. Super_Ning

2,302
    5
    0
    แค่ดูเฉยๆหรอค่ะ อิอิ

11. GoKoKo

GoKoKo New Member Member

26
    1
    0
    up ให้รุ้กันคับ อิอิ

12. ม่ายด้ายมาอัพหลายวัน

แต่ที่รู้ๆคือ ช่วงนี้ตัวแรงๆแต่ละอู่เนี้ย กำลังรันอินกันบ้าง

หรือว่าประกอบเครื่องกันบ้าง ขยับสเต๊ปกันหย่ายเลย เตรียมพร้อมกันแต่เนิ่นๆนะ

13. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดไปแน่ๆ อยากไปๆ

14. top_EG6

top_EG6 New Member Member

35
    0
    0

สมาชิกฮอนด้าคลับไม่ได้เป็นครับ แต่ถ้าเป็นสมาชิกคลับ EG 3D Club ผมจะได้ลดค่าสมัครเหลือ150ป่าวครับ หรือว่าต้องสมาชิกฮอนด้าคลับเท่านั้นครับ

สุดท้าย รถผมเครื่องD15B เกียร์ออโต้ แข่งได้ป่าวครับ

15. ลงแข่งได้แน่นอนค๊าบ เรื่องค่าสมัครไว้คุยกันที่โต๊ะกรรมการนะค๊าบ

แล้วเจอกัน

16. อัพกันหน่อยคร๊าบ

17. tnudate

tnudate New Member Member

6
    0
    0
    ชอบมากครับ

18. JOE Ac...

JOE Ac... New Member Member

65
    1
    0
    ไปด้วยคนนะครับ....ไปเชียร์อ่ะ

รถไม่แรง...แซงแค่ 1J :D

19. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    น่าสนใจจัง

20. Super_Ning

2,302
    5
    0
    แล้วเจอกันนะ

21. อัพซะหน่อย

22. FAST-TRACK

FAST-TRACK New Member Member

27
    0
    0
    ดูอย่างเดียวก็พอครับ :D :D :D

23. แหะ แหะ แล้วเจอกันนะคร๊าบผม

24. เหลือเวลา 25 วันนะคร๊าบ

25. นึกว่าไม่มีใครมาอัพ มาช่วยอัพหน่อยคนจะได้เยอะๆแล้วเจอกัน... อิอิ:D

26. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    up!!!~กันหน่อยครับๆๆๆๆๆ

27. เรื่องของที่ระลึกไปถึงไหนแล้วเพื่อน

เดี๋ยวเข้าไปดูที่บ้านนะเว้ย

28. อัพซะหน่อย ใกล้ถึงวันแล้ว

29. art_sticker thailand shop

134
    14
    0
    ใกล้แว้วไม่ต้องห่วงๆๆๆ

30. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    ไปสร้างความมันส์กันครับ รวมพลทุกคลับ Honda

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้