VTEC PARTY & HBD HONDA CLUB THAILAND 2006 update!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย oodudom, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    พี่อุดม พูดถูกคะ

ขอบคุณพี่ป็อปสำหรับสปอนเซอ X1R ด้วยนะคะ

2. ขอบคุณพี่ป๊อปสำหรับของรางวัลด้วยคร๊าบ

และติ๊กเกอร์สวยๆไอเดียนายอาท

แล้วเจอกันนะทุกท่าน

3. tnudate

tnudate New Member Member

6
    0
    0
    อยากไปดูอะครับชอบมาก

4. Super_Ning

2,302
    5
    0
    ถ้าสนใจก้อลงแข่งได้นะคะ ขำขำ

5. ดูอย่างเดียวไม่มันส์นะคร๊าบ ลงสมัครมามันส์ด้วยกันเลย

6. OverRev

OverRev Member Member

40
    0
    6
    เดือนนิดๆๆก็ถึงงานแล้ว

7. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  8. ผมก้อว่าแบบที่ 1 คร๊าบพี่ แต่ลืมประกาศ

9. top_EG6

top_EG6 New Member Member

35
    0
    0

แล้วถ้าน้ำยาแอร์ขาด ตู้ตัน เปิดไม่เย็น ก็อดแข่งกันน่ะสิครับ

10. top_EG6

top_EG6 New Member Member

35
    0
    0
    เกือบลืมไป วันแข่งตรงกับวันเกิดผมพอดี ไม่รู้จะได้ไปหรือป่าว

11. Super_Ning

2,302
    5
    0
    ทางทีมงานเราม่ายโง่ขนาดว่ามันม่ายเย็นเพราะอารัยมั้งคร๊าบท่าน

12. Super_Ning

2,302
    5
    0
    ปายซิคร๊าบ อาจจามีของขวัญหัยก้อด้ายนะคร๊าย อิอิ

13. อัพค๊าบวันนี้

14. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    งานนี้กระผมขอรวมด้วยนะครับ คงจะไม่ว่ากันนะครับ

ใช้รถ EK 97 LXI เครื่องยังเดิมๆๆแต่งเพิ่มเติมนิดหน่อยครับ

หน่อยครับ ยังไงจะติดตามข่าวไปเรื่อยๆครับ ได่มิได้ยังไงโพสบอกรึว่า

โทรหา 063306073 หน่อยครับ

15. ด้ายอยู่แล้วล่ะคร๊าบ เพราะว่ารถของคุณก้อคือฮอนด้านิคร๊าบ

แล้วเจอกันนะค๊าบ

16. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    สงสัยต้องลงซะแล้ว

17. มีอารัยต้องสงสัยหรอคร๊าบ อิอิ

18. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ดีครับจะได้มีสังคมกับคนอืนบ้างครับ

รถเยอะแรง ๆสวย ๆน่าไปชม

ค่าสมัครคนนอก 200 คือเข้ารวมงาน

รึว่าลงแข่งในแต่ละรุ่นครับ รุ่นละ 200

19. ค่าสมัคร 200 บาท สำหรับท่านที่ไม่ได้เป็นสมาชิกฮอนด้าคลับอ่ะคร๊าบ

ถ้ายังไง สนใจที่จะร่วมอุดมการณ์เดียวกับพวกเราก้อเชิญเลยนะคร๊าบ

ยินดีมากมาย แล้วเจอกันค๊าบ

20. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เหอๆ up up up

21. เหลือเวลาอีกประมาณหนึ่งเดือนนะคร๊าบเพ่น้อง

22. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
  23. แวะมาอัพกันหน่อย

24. POP_h22a

POP_h22a New Member Member

127
    1
    0
    ปายด้วยครับ

25. อย่าลืมชวนชาวภาคเหนือตอนล่างมาประชันความเร็วด้วยนะคร๊าบน้า

26. Kuer

Kuer New Member Member

10
    1
    0
    จะวางเครื่องทันมั้ยเนี่ย :D อยากวิ่งด้วยอะ

27. มาอัพคร๊าบ วันนี้อากาศดีดี

28. 1975

1975 Member Member

164
    0
    16
    ถ้าทางสนุกคับ...........อิอิอิ
    สนานแน่ๆๆเลย....ถ้ารถผม โอเวอร์ฮอน เสร็จคับ
    ไม่เคยไปคลองห้าเลย
    ฮอนด้าสระบุรีคับ

29. ก้อวิ่งโอเวอร์ฮอนเข้ามาดู เข้ามาเที่ยวที่สนามสักรอบ สองรอบซิคณีบ

พอถึงวันนั้น ก้อคงได้วิ่งร่วมด้วยกันแน่

30. popdazzle

popdazzle New Member Member

15
    0
    0
    เกิดอะไรขึ้นที่นี่???:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้