VTEC PARTY & HBD HONDA CLUB THAILAND 2006 update!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย oodudom, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    update 25/9/2549

แก้ไข/เพิ่มเติม รายละเอียดใหม่ update ครับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=2078835

ยังต้องการผู้สนับสนุนรายการนี้อยู่นะครับ ช่วยกันครับ:)

2. ย้ายมาอยู่ในนี้ ตกใจหมดเลยนึกว่าโดนลบซะแล้ว

อัพกันหน่อย

3. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    แล้วเจอกาน backet 19 วิ ก่า 21 วิ รุ่นอื่น วิ่ง ไม่ได้ รถไม่แรง

4. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    แบบมาแว้ว แก้ไขยังไงบอกได้นะคร๊าบเพื่อนๆๆๆๆๆ:D :D :D :D

5. เออๆๆๆ สวยดีว่ะอาท ส่วนตัวชอบ แบบที่ 1 กับแบบที่ 5 อ่ะ

คนอื่นว่างัยคร๊าบท่าน

ปล.อย่าลืมอ่านกติกา และรุ่นเพิ่มเติมที่หน้า 1 ด้วยนะคร๊าบ

6. OverRev

OverRev Member Member

40
    0
    6
    5 นะกะ

7. แจ่มดีเนอะ ว่าแต่จะมีคนรู้ไหมเนี้ยว่าอยู่ในนี้อ่ะ

8. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    ชอบอันที่ 1 ค๊าบบบบบ อิอิ

9. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    เออว่ะมันจามีคนรู้มั้ยว่าอยู่ในนี้ ตอนแรกหายังหาไม่เจอเลย..

10. ดูดีดี สวยก่า 5 นะเนี้ย

11. Super_Ning

2,302
    5
    0
    5 ก้อเจ๋งดี

12. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    จัดไปอ่ะจัดไป ขอหนาวๆหน่อยละกานปีนี้

13. Super_Ning

2,302
    5
    0
    อิอิ

14. เงียบเหงาเลย มาอยู่ในนี้

15. ZeemaiiBuzzer

ZeemaiiBuzzer Member Member

199
    4
    18
    มีNOSลงรุ่นไหนคับ

16. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สมาชิกใน club เเข่งกันหลอ ควอเตอร์ไมล์หลอครับ

17. เครื่องอารัยคร๊าบ ถ้าเครื่องเดิมพ่วงnosก้อ ตามกติกาเลย

แต่ถ้าเครื่องอื่นก้อ LIMITED

18. เป็นมิตติ้งรวมของฮอนด้าไทยแลนด์คร๊าบ

19. art_sticker thailand shop

134
    14
    0
    up!!!!วันนี้ thank you นะเพื่อนนึกว่าม่ายได้ขายซะแว้ว...ววว

20. pamcake

pamcake New Member Member

116
    0
    0
    แร้ว อ๊อด รถเหลือง สนับสนุนเท่าไหร่ดีอ่ะคะ คิคิ

21. ม่ายเป็นอารัยหรอกเพื่อนเอ้ย อารัยช่วยด้ายก้อจัดปาย

22. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    สวัสดีครับไปร์ท บอลเองคร๊าบ แล้วเจอกันวันนั้นนะครับ (อยากแข่งคร๊าบแต่รถแรงน้อยอ่ะ 555)

23. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    แจ่มทุกอันคับ แต่ชอบอันแรกอ่ะ

24. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    ไปด้วยดิ

25. หวัดดีคีบบอล ว่างๆเจอกันนะ แล้ววันงานทำตัวว่างๆเด้อ

26. ตองพี

ตองพี New Member Member

47
    3
    0
    ไปด้วยๆ

สติ๊กเกอร์สวยจัง ถ้าไม่ลงแข่งแล้วจะมีแยกขายไหมครับ :D:D:D

27. ม่ายมีขายอย่างแน่นอนคร๊าบ ผมคุยกับนายอาทไว้แล้ว ถ้าอยากด้ายต้องลงแข่งคร๊าบ อิอิ

แล้วเจอกัน

28. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    :D :D ลงไปกลัวอายเค้าอ่ะคับ:D :D

29. ตองพี

ตองพี New Member Member

47
    3
    0

โอเชคับ ถ้างั้นลงขำ 21,19 วิ ละกัน อิอิ :D:D:D

30. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    เพิ่มเติม ผู้สนับสนุนของรางวัล จาก X-1R

สำหรับ ผู้ที่ต้องการร่วมสนับสนุนเพิ่มเติม ติดต่อผ่านทางกระทู้นี้ได้เลยนะครับ

ปล. สติ๊กเกอร์ที่ระลึก ขอสงวนสิทธิ์เฉพาะผู้สมัครแข่งขันเท่านั้น 1ใบ/1คัน (ลงกี่รุ่นก้อ1ใบ) ของมีจำนวนจำกัดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้