VTEC PARTY & HBD HONDA CLUB THAILAND 2006 update!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย oodudom, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    คิดว่าจะมีสักกี่คันเนี้ยงานนี้

1. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    คงเยอะเนอะไปร์ท

2. JAY@NSX

JAY@NSX New Member Member

23
    3
    0
    เจอกันคร้าบบบบบ

ทุกท่าน..............:)

3. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    อันนั้น มัน อ๊อกทาน หรือป่าวครับ พี่ๆ หรืออ๊อกดื่ม

4. เตรียมตัว เตรียมรถกันให้พร้อมนะครับ

5. Inner_pe[A]ce

Inner_pe[A]ce New Member Member

27
    1
    0
    งานนี้ท่าทาง ตับ จาทำงานหนักกว่าเครื่อง เป่าวะเนี่ย :D

6. Ballnuclear

691
    14
    0
    ก้ากๆๆ ท่าจะจิงอ่ะนัท

ว่าแต่ว่ารุ่น Open D2 หรือรุ่นอื่นๆ เนี่ยะสมมติ มีทั้งหมด 30 คันในรุ่นนี้ แล้วพอดีแยกได้เป็น B16 14 คัน B18 4 คัน B20 4 คัน และ H22A 8 คันอ่ะ

เวลา Qualify จะจับมาชนกันรุ่นต่อรุ่นก่อนป่าว รึว่า แล้วแต่เรย จ๊ะ

ถามเฉยๆนา จิงๆ ไงก้อได้

7. แล้วแต่ท่านจะเจอใคร รถอะไร เครื่องอะไร เราไม่สนคร๊าบ

ถือว่ามันเป็นรุ่น OPEN แล้ว ยังไงรถที่มาลงแข่งต้องมั่นใจในรถของท่านอยู่แน่นอน

ปล.งานนี้ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด เราจะมีสติ๊กเกอร์แจกสำหรับท่านที่ลงแข่งเท่านั้นนะคร๊าบ

ไงเดี๋ยวรอนาย อาทสติ๊กเกอร์มาโพสตัวอย่างแบบติ๊กเกอร์ที่ผมให้ออกแบบแล้วกัน อิอิ

8. Badboy ll

Badboy ll New Member Member

2
    0
    0
    หุหุ ไปแน่นอนค๊าบบบบ ทุกท่าน สำหรับ PreludeCommunity อิอิ :D :D :D

ลงเล่นซะ ทุกรุ่นเลยดีมั๊ยเนี๊ยยยย วิ่งขำๆ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
    แล้วเจอกันนะครับ...จะพยายามเข้ามาอ่าน Update บ่อยๆนะคับ ;) ;) ;)

9. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    200 คุ้มสุดๆ แข่งกับตัวเอง กดเวลาเดิมลงได้ พอแล้ว สำหรับโน้ต เคยวิ่งคลอง5 2-3 ครั้งเอง

10. แล้วเจอกันนะคร๊าบสำหรับ

PreludeCommunity เอาไปทั้งคลับเลยนะเพ่บิว

แล้วคลับอื่นของฮอนด้าด้วยนะคร๊าบ แล้วเจอกัน

11. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    เจอกันนะเพื่อนๆ

12. Ballnuclear

691
    14
    0
    มั่นใจรถเราอ่ะ ว่าต้องตกรอบแน่ๆ เรยยยยยย ฮิๆๆๆๆ

ไปเว้ย สู้เว้ยย ฮิๆๆๆๆ

13. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    แบบใกล้คลอดแว้วครับ...

14. ฝากด้วยนะเพื่อนอาท แล้วไว้สรุปเรื่องแบบแล้ว จะไปนั่งจิบเบียร์เย็นๆที่บ้าน

15. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โอ้... น่าสนแหะ ถ้ายังไม่ขายรถ เจอกันแน่นอนคับ

16. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    อ้าว ตกลงเป็นงานของฮอนด้าคลับรึครับ

17. ด้ายเลยคร๊าบท่าน

18. ใช่คร๊าบ งานของฮอนด้าไทนแลนด์ครั้งที่ 1 คร๊าบ

จัดโดยทีมงาน พันห้าพาเพลิน + EvErYtHiNg คร๊าบ

และอาจจะมีสปอร์เซอร์รายใหญ่อีกสาม สี่ รายค๊าบท่าน

19. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18

รับทราบคับผม ยังไงก็จะไปร่วมงานแน่นอนครับ

เอาใจช่วยครับ เหนื่อยหน่อยนะครับคุณไปรท์:D

20. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ไม่พลาดแน่นอนครับ

21. benz@asimo

benz@asimo New Member Member

286
    0
    0
    มะหรั่ยจะถึงซะทีหว่า รออยู่นะก๊าบบบบบบบบบบบบ ตืนเต้นจัง

22. เต็มที่แน่นอนคร๊าบ ยังไงก้ออย่าลืมปรับบูชมาหนักหน่อยนะจ๊ะ อิอิ

ฝากบอกอ้ายเพื่อนพอลด้วยนะ ว่าบาร์เดียวม่ายพอแน่ๆ 555

23. จายเยงๆเพ่ เตรียมหูแดงๆมาหัยพร้อมแล้วกัน เดี๋ยวเทคม่ายเปิดอีกแล้วจามาเครียดอีก

24. POP_h22a

POP_h22a New Member Member

127
    1
    0
    รับทราบคร๊าบ

25. pamcake

pamcake New Member Member

116
    0
    0
    สงสัยงานนี้ต้องเอา วีออสไปลาก 3door กลับ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

26. เออว่ะ กันไว้ดีกว่ามั่งเฮ้ย..................อิอิ

27. toonkoshika

toonkoshika New Member VIP

329
    1
    0
    ไม่ได้ขับhondaขอไปดูด้วยนะครับ

28. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    ไปกับต๊อบดิ

ช่วงนี้ต้องรีบเคลียร์งาน เด๋วปลายปีงานเยอะแล้วจะแห้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้