VTEC PARTY & HBD HONDA CLUB THAILAND 2006 update!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย oodudom, 4 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    รถโน๊ตแรงกว่ารถอิ่มน้า ออกตัวเบาหน่อย กรอเนียนๆ 13กลางมีให้เห็นแน่นอนรถโน๊ตอ่า

2. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    นั่นล่ะ ปัญหาโน้ตเลย เหอๆๆ เด่วอิ่มไปงานคาสตรอล ช่วยเทรนด์โน้ตหน่อย แล้วเด่วมาเทรนด์งานVTEC PARTY นี่ต่อเลย

พี่ไปรท์คับ เด่วโน้ตจะชวน เพื่อนๆพิดโลกไว้ก่อนล่วงหน้าเลย แบบพวกมันต้องขยักตังเมียมาเป้นค่าน้ำมันกันครับ 5555+++++++++

กำหนดนี้ชัวร์ไม่มีเปลี่ยนแปลงแล้วแน่นอนใช่ป่ะคับผม

3. bank052

bank052 New Member Member

59
    4
    0
    ไปด้วยยยยย ถ้ารถออกมาจาก สน.ทัน ไปแน่นอนคร้าบ

4. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    :D :D เข้าไปทำอะไรล่ะท่าน ขอให้ออกมาไวๆก็แล้วกันคับ:D :D

5. ลิ้นหย่ายๆอ่ะหรอ

6. แหมๆๆ ท่านแคตคร๊าบ ค่าสมัครแค่ 150 บาทเอง

มาวิ่งโชว์เคร่องบล๊อกเล็กๆซะหน่อยซิท่าน อิอิ แล้วเจอกันนะคร๊าบ

7. อย่าพูดถึงคนอื่นเลยเมิงอ้ายน้องอิ่มพุงกาง

ถึงวันนั้นเตรียมรถมาหัยพร้อมแล้วกัน อย่าช่วยตัวเองแล้วกันเมิง(ว่าว)

8. กำหนดการตามนี้ทุกอย่าง ไม่มีการเปลี่ยนแปลงแล้วโน๊ต

ว่าแต่ชวนพักพวกที่พิดโลกมาเยอะๆนะ จะได้รู้จักกันไว้ เพราะผมก้ออยู่พิดโลกเหมือนกัน

เคยขึ้นไปดูแข่งแดร๊กครั้งนึงในสนามกอล์ฟอ่ะโน๊ต มีรถมาวิ่งเยอะเหมือนกันนะ แต่แทร๊กน่ากลัวจัง

แล้วเจอกันนะคร๊าบทุกท่าน ชาวฮอนด้า

9. เอาใจช่วยนะ เห็นแล้วเสียดายแทน

10. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    ตอนนี้พัฒนาแล้วคับบบบผม 5555 รันเวย์สนามบินเลยครับบบบบบบ

11. พอรู้มาบ้าง อ้ายน้องชัชมันบอกมาอ่ะโน๊ต รู้จักกันป่ะ

12. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    :p :p อืมมมม....ไม่ไปไม่ได้แล้ว:p :p

13. annneezaa

annneezaa New Member Member

82
    2
    0
    พี่ไปร์ไปด้วยคนดิ

14. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    ที่บ้านมะมีฮอนด้า อดเลยนะเนี่ย เอิ้ก ๆๆ

15. ปายดิ ปายกันเยอะๆ มันส์ดี

แต่ภาวนาว่า อากาศอย่าร้อนเหมือนเสาร์ที่แล้วเลย จาตายเอาอ่ะ ร้อนฉิบ

16. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    คืองี้คับไปร์ทไม่ใช่อะไรหรอกผมกลัวว่า บล็อค B16 B18 นะคนเล่นเยอะอยู่แว้ว มาวิ่งขำๆกันก็ไม่มีปัญหา น่าจะมากันเยอะอยู่แล้วแต่บล็อค H22 เนี่ยส่วนใหญ่คนเล่นน้อยกว่า 16 18 เยอะ แล้ว 16 18 เดิมๆเนี่ยก็แทบจะกินH22 ที่โมมาอยู่แล้ว ผมกลัวว่าคนที่เล่น H22 คงไม่ค่อยกล้ามาลงกันอะคับ มันต่างกันเยอะทั้งของแต่ง และน้ำหนักตัวรถ คือจะจัดทั้งทีก็อยากให้คนมาร่วมลงแข่งกันเยอะๆเท่านั้นแหละค้าบ ผมเห็นว่าถ้ามีเวลาอยากให้จัดเป็นรุ่น Accord กับ Prelude เพราะบล็อคเครื่องใกล้เคียงกัน น้ำหนักรถพอๆกัน แต่ถ้าเวลาไม่พอก็ไม่เป็นไรคับ (เฮด Mugen เมื่อไรจะมาเอาคับ อิอิอิ)

17. OverRev

OverRev Member Member

40
    0
    6
    H22A แรงนะ

18. ใจจิงก้ออยากจะจัดหัยทั่วถึงนะ แต่ว่ากัวเวลามันม่ายพออ่ะแคต

ว่าแต่วิ่งขำๆปายเถอะ บางทีมันอยู่ที่การออกตัวนะ ออกพลาดโอกาสตกรอบก้อมีเยอะนะคร๊าบท่าน

ว่าแต่รู้ด้ายงัยว่าจะไปเอาเฮดอ่ะ ของท่านหรือป่าวหว่าเนี้ย ชักสงสัย

19. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

1,292
    3
    0
    จริงครับ ว่าวเกียร์ ยัดไม่เข้ามา จบเห่เลย Block B

20. ช่ายแล้ว ............. งานนี้ครายพลาดโดนเห็นๆ

21. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    :D :D :D

22. ยิ้มแบบนี้หมายความว่างัยเนี้ย สงสัยหย่ายเลยเรา

23. เตรียมตัว เตรียมรถกันให้พร้อมนะคร๊าบ พี่ น้อง

24. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    งานนี้จะสนุกหรือไม่ จะใหญ่หรือจะเล็ก ขึ้นอยู่กับความร่วมมือของพวกเราทุกคนนะคับ ไปแน่นอนคับ ไปแน่นอน ไปกันเยอะๆ แร้วเจอกันคับ ไอ้คุณพอล อยากมาวช่ายบ่อ เด๋วมาแดกกะกู นะๆ

25. ถูก..................แต่กรูกินด้วย

26. annneezaa

82
    2
    0

ด้วยดิ....อิอิ

27. ดูท่าทางซีเรียสกันน่าดูเลยนะ พวกเมิง ๆ อ่ะ
    อิอิ...ขอเติม Octhane ด้วยคนดิ

28. OverRev

OverRev Member Member

40
    0
    6
    octane คืออะไรเหรอ ไม่รู้จัก

29. benz@asimo

benz@asimo New Member Member

286
    0
    0
    อ๊อกเทน มันคือรัยหรอมะรุจักเหมือนกาน มะหรั่ยจะถึงซะทีหว่า ตั้งหน้าตั้งตารอเลยนะเนี่ย ตื่นเต้นวะ

30. annneezaa

82
    2
    0

ขอเติม Octhane คืออารายอะค่ะคุงเต้ซัง งง
    :p :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้